தமிழ் காம கதைகள் கற்பகத்துக்கு கல்யாணம்-4 காமக்கதை தமிழ் காம கதைகள்

அனுப்பியவர் காமக்கதை ராஜா இந்தக் கதையின் முந்தைய பகுதிகளைப் படிக்க கீழே சொடுக்குங்கள் பகுதி-1 பகுதி-2 பகுதி-3 ரமேஷ் மட்டும் கயிலி கட்டிக்க நாங்க பேண்ட் ஷர்ட்டுடன் ரெடியானோம். அவள் அதே வெள்ளை சுடிதாரில் தேவதை மாதிரி இருந்தாள். நான் அப்படியே அவளை கட்டியணைச்சிக்க அவளும் என்னை கட்டியணைக்க நாங்க ரெட்டு பேரும் முத்த மழை பொழிந்தோம். அவள் முலைகளை சுடிதாருடன் கசக்க அவள் சினுங்கினாள். நான் அவர்களிடம் மீண்டும் எப்ப இந்த மாதிரி ஓப்பது என்க அவன்கள் அடுத்த வாரம் எக்ஸாம் இருக்கு அதனால் அதற்கடுத்த வாரம் என்றான்கள். ஆனால் என்னால் தாங்க முடியாதென அவள் பேண்டை கழட்ட சொல்லீ அவளை கையடிக்க சொன்னேன். அவள் புரியாமல் பாக்க சீக்கிரமென அவசரப்படுத்தி அவளை கையடிக்க வெச்சு அந்த காம தேனை அவள் ஜட்டியில் தொடச்சிட்டு அந்த ஜட்டியை அவள் நியாபகமாக நான் எடுத்துக்கொண்டேன். அவளும் சிரிச்சிட்டே எங்களை விட்டு கிளம்புவதாக சொல்ல ரமேஷ் கதவை துறந்து யாராவது நடமாடுராங்களா- என எட்டி பாத்திட்டு அவளை அனுப்பி வைச்சான். அது பெரிய பிளாட் அதனால் அவ்வளவாக எந்த நடமாட்டமும் அங்கே இருக்காது. வாட்ச்மேன் மட்டும் கேட்பான் அதுவும் அவன் வீட்டுக்குதான் என்றால் கண்டுக்காமல் விட்டுடுவான். இதேபோல எங்கள் ஓழாட்டம் கிடைக்கும் சனிக்கிழமை களிளெல்லாம் நடந்தது ஆனால் நாங்கள் இந்தமாதிரி செயல்களிலெல்லாம் செய்றோமென வகுப்பில் யார் கிட்டயும் காட்டிக்கவும் மாட்டோம். அவளும் சரி நாங்களும் சரி அந்த மாதிரி பேச்செல்லாம் எங்கள் வகுப்பில் பேசிக்க மாட்டோம். அதனால் எங்கள் மேல் யாருக்கும் சந்தேகமே வராது. ஏன் அவள் நெருங்கிய தோழிகளால் கூட இதை கண்டுபிடிக்கா வண்ணம் அவள் நடந்துக்க நாங்களும் அவ்வாறே ஓழ் இன்பத்தை அனுபவிக்கிறோம். அது மட்டுமில்லாமல் இரவெல்லாம் ஒரே செக்ஸ் சாட்டிங்தான். அந்த காலேஜ்ஜிலேயே . டிகிரி முடிக்க எங்களுக்கு நல்ல வேலையும் கிடைத்தது. அவளீக்கும்தான். ஆனால் வேலை கிடைத்த கம்பெனிகள் தான் வேறு. மற்றபடி நாங்கள் அடிக்கடி பாத்து கொள்வோம் ஓத்தும் கொள்வோம். ஆனால் அவள் எங்களைத் தவிர வேறுயெந்த ஆணிடமும் ஓழ் வாங்க விரும்பததால் அவள் வேலை செய்யும் கம்பெனியில் கூட அடக்கமாகவே இருப்பாளாம். அங்கும் அவளுக்கு காதல் கடிதங்கள் வந்து கொண்டு தான் இருப்பதாக சொன்னாள். என்னதான் பெண் அழகா இருந்திட்டால் அவளின் குணத்தை பத்தி சரியா தெரிந்துக்காமல் காதல் கடிதங்கள் அனுப்புற மக்கள் இன்னும் இருக்கத் தானே செய்கிறாங்கள். அவளும் அந்த கம்பெனியில் பத்தினி வேடம் போட்டுக் கொண்டே எங்களிடம் ஓழாட்டம் ஆடிக் கொண்டாள். ரமேஷின் வீடு உண்மையிலேயே எங்களுக்கு சொர்கமாக அமைய நாங்களும் அவன் தயவில் ஓழ் போட்டு கொண்டோம். இப்படியே மேலும் நான்கு வருடங்கள் கழிய அவள் ஒரு நாள் கல்யாண பத்திரிக்கை தந்தாள். |pundaikulsunni.in ஸ்டோரீஸ் | நாங்களும் ஏண்டி அதற்குள் கல்யாணம் என கேட்க அவள் அப்பாவின் வற்புறுத்தல் என்றாள். ஆனா அவள் பத்திரிக்கை கொடுக்க ரமேஷ் வீட்டுக்கு சனிக்கிழமை வந்தாள். அன்று தான் என்ன நடந்திருக்கும்னு உங்களுக்கு தெரியுமல்லவா- நாங்கள் இப்படியே யோசிச்சு பாக்க அவள கல்யாணம் முடிந்து இன்று கல்யாண மண்டபத்தில் இருக்கோம். அவளும் கல்யாண கோலத்தில் தேவதை போல மின்னிட்டிருந்தாள். உண்மையில் அவள் அழகை பாக்க எங்களுக்கு சுண்ணி தூக்கிக்க அவளுக்கு ஒரு பெட்ரூம் லைட் மாதிரி ஓர் கிஃப் வாங்கிவந்திருந்தோம். அதை அவளிடம் கொடுக்க அவளை நாங்க தனியா வரச் சொன்னோம். அவளும் சரியென மணப்பென் அறைக்கு வரேன் என்க நாங்க முதல் உள் நுழைந்தோம். அங்கே யாருமில்லை. நாங்க உள்ளே நுழைய அவளும் உள் நுழைந்தாள். அந்த மணப்பெண்ணறையுடன் அட்டாச் பாத்ரூமும் இருக்க ரமேஷ் மெல்ல கதவை சாத்தினான். அவள் ஏங்கடா என்ன கிப்ட் வாங்கிருங்கீங்க என்றாள். தரோம். பாரு என்றிட்டு நாங்க மூவரும் பேண்ட் ஜீப்பை கழட்டி சுண்ணியை வெளியெடுக்க மூவருக்கும் ஸ்டெம்பரா நின்றது. அவள் டேய் என்ன பண்ணறீங்க யாராவது பாத்திட்டா. நானே வேறெப்பாவது வரேண்டா வேண்டாம் இப்பவே நீ வேணும் என்றிட்டு மூவரையும் வரிசையா நிற்க வைத்து அவளை ஊம்பவைக்க புடவை மடிப்பு களைய கூடாதென்பதற்காக அவளே புடவையை மெல்ல மேலேதூக்க நான் முதலில் அவள் புண்டைக்குள் சொருகி ஓக்க ரமேஷ் சுண்ணியை ஊம்ப கொடுத்தான். அப்பொழுது அவள் அப்பா கதவை தட்ட அவள் ஒரு நிமிஷம் அப்பா என்க அவங்கப்பன் போயிட்டான். நான் கண்களை மூடிட்டு ஓங்கி ஓங்கி குத்த அவள் முனகாதவாறு ரமேஷ் சுண்ணியை ஊம்ப கொடுக்க சுரேஷ் அவள் தொப்புளை நக்கினான். கல்யாண வீட்டில் வாழ்த்த வந்த நாங்கள் கல்யாண பெண்ணையே ஓக்க வேண்டிய நிலை ஏற்பட நாங்கள் அவளை விடாமல் ஓத்தோம். ஆனாலும் மாட்டிக்க கூடாதென 15 நிமிடத்தில் அவளை மூவரும் ஓத்து முடித்தோம். முதலில் நான் ஓக்க ரமேஷ் என்னையடுத்து அவள் புண்டையை கிழிக்க சுரேஷ் அதன் பின்னால் அவளை ஓத்தான். நாங்கள் மூவரும் ஒத்திட்டு அவளின் காலை நன்றாக விரிக்க வெச்சு அவளின் புண்டையில் எங்கள் சூடான தண்ணிரை தெளிக்க அவளீம் சங்கட்டப்படாமல் வாங்கிட்டாள். அவளின் புண்டையெங்கும் எங்கள் கஞ்சியாக இருக்க அவள் பாவாடையில் துடைத்துக்கொண்டாள். பின் பாத்ரூம் பொம் கழுவிட்டு அனைவரும் அழுகின்ற மாதிரி முகத்தை வச்சிட்டு வெளியே வந்தோம். அவளும் ஏதும் காட்டிக்காமல் எதேச்சையாக வந்தாள். எங்களை பாத்திட்டு அவங்கப்பன் சிரித்தான். என்னப்பா இப்படி பெண்கள் மாதிரி என்றான். நானும் அவளிடம் சொல்லிட்டு கிளம்ப அவளும் அவள் புது கணவனுடன் போய் ஒட்டிக்கொண்டு நின்றுகொண்டாள். ஆனாலும் வாய்ப்பு கிடைக்கும்போது வந்து சுகம் தருவதாக சொல்லியிருந்தாள். நாங்களும் அவள் புருஷன் கிட்டையும் சொல்லிட்டு கிளம்பினோம். அவனும் கை காட்டி வழியனீப்பி வைக்க வந்ததுக்கு ஒரு ஓழ் கிடைத்த சந்தோஷத்தில் கிளம்ப வாசல் வந்திட்டோம். அப்ப திடீரென அவங்கப்பன் எங்களை நோக்கி வந்தான் அவன் எங்களிடம் அழாதீங்கப்பா அவ எங்க போயிடுவா. இங்க தானே இருக்கா நீங்க பாக்க நினைச்சா போதும் வந்திடப் போறா-. சரி சரி எல்லாரும் போயிட்டு வாங்க என அவன் சொல்லிட்டு நாங்க வெளியே வர சரியா நாடோடிகள் படத்துல வருகின்றமாதிரி வாணத்தப் போல மனம் படைச்ச மண்ணவனே பாட்டு ஓடியது. முடிந்தது உங்கள் கருத்துகளை மறக்காம எழுதுங்க. ராஜா 19 2010 1 30 தமிழ் காமக் கதைகள். 2.0 . .