தமிழ் காம கதைகள் பூக்காரி காவிரியின் பூ போன்ற புண்டைக்குள் பூகம்பம் தமிழ் காம கதைகள்

அனுப்பியவர் ரகுராமன் சென்னை நேசப்பாக்ம் 8211 கே.கே.நகர் பகுதில் உள்ள தொக்குப்பு வீட்டில் இருப்பவர்கள்தான் காவேரி 8211 கன்னியப்பன் தம்பதிகள். காவேரி காலை மாலையில் பூ வியாபாரம் பண்ணுவாள். கண்ணியபனுக்கு நிரந்தர வேலை கிடையாது. ரோடு போடும் இடத்தில் வேலை பண்ணுவான். கட்டிடம் கட்டும் இடத்தில் தின கூலிக்கு போவான். சில சமயம் லாரியுடன் லோடு ஏத்த போவான். சில சமயம் லோடு இறக்க வெளியூர் கூட போவான். வாரத்தில் எப்படியும் ரெண்டு நாள் வேலைக்கு போக மாட்டான். காவேரி காலை பதினோரு மணிக்கு பூ வியாபாரத்தை முடித்து விட்டு வந்து விடுவாள். சமையல் பண்ணி சாபிடுவாள்.கன்னியப்பன் வீட்டில் இருக்கும் நாட்களில் இருவரும் சேர்ந்து சாப்பிடுவார்கள். எது உண்டோ இல்லையோ கன்னியப்பன் வீட்டில் இருக்கும் நாட்களில் பகலில் சாப்பிட்டு இருவரும் குறைந்தது இரு முறை ஒப்பார்கள். காவேரிக்கு வெளிச்சத்தில் ஒப்பது ரொம்ப பிடிக்கும். இரவில் இருட்டில் ஒப்பார்கள். அதை விட பகலில் ஓப்பதுதான் அவளுக்கு விருப்பம். கன்னியப்பன் வெளியில் போய் வேலை பன்னுகிரானோ இல்லையோ காவேரியின் புண்டையில் அவனை போல் யாரும் வேலை பண்ண முடியாது. இதுக்காகவே காவேரி தான் வரும்போது அவன் வீட்டில் இருந்தால் நல்லது என்று எண்ணிக்கொண்டே வருவாள்.சில சமயம் சமையல் பண்ணிவிட்டு ஒரு ஷாட் அடித்துவிட்டு சாப்பிடுவார்கள். மற்ற நாட்களில் சாப்பிட்டுவிட்டு நிதானமாக ரெண்டு முறை ஒப்பார்கள். என்ன ஓத்து என்ன. காவேரி வயதில் ஒரு புழு பூச்சி கூட முளைக்க வில்லை. இதில் கன்னியப்பனை சொல்லி குற்றம் இல்லை. காவேரிக்கு பிறவிலேயே ஒரு குறை. கர்ப பையில் கோளாறு உள்ளது . அதை சொல்லாமல்தான் காவேரி வீட்டில் அவளுக்கு கல்யாணம் பண்ணி வைத்தார்கள். காவேரியின் மாமனார் மாமியார் தன்டயார்பேட்டையில் இருக்கிறாகள். அவள் மாமியார் அடிக்கடி காவேரியிடம் கேப்பாள். ஏன்டி உனக்கு இன்னும் குழந்தை பிறக்கவில்லை என்று. சில சமயம் அழும்படி கூட பண்ணிவிடுவாள். ஒரு நாள் காவேரி பொறுக்காமல் என்னிடம் ஒன்றும் இல்லை.குறை உங்கள் பிள்ளையிடம் கூட இருக்கலாம் இல்லை என்றாள். அவளுக்கு கோவம் வந்து விட்டது. இங்கே பாரு. அவனை பத்தி ஒன்னும் சொல்லலதே. அவங்க பரம்பரைக்கு எதுக்கு இருக்கோ இல்லையே தெரியாது. ஆனால் இந்த குழந்தை உற்பத்தி பண்ணும் விசயத்தில் அவங்களை யாரும் அடிக்க முடியாது. கன்னியப்பனின் பெரியாப்பா சித்தப்பாவை எடுத்துகொள். அவங்களுக்கு தலா ஏழு குழந்தைகள் ரெண்டு போன பிறகு. . ஏன் உன் மாமனாரை எடுத்துகொள். கண்ணியப்பனுக்கு கடைசி தம்பி பிறந்த போது உன் மானாருக்கு என்ன வயது தெரியுமா . கிட்ட தட்ட ஐம்பது. அதோட அவர் விட்டாரா. அடுத்த குழந்தைக்கும் அச்சாரம் போட்டு விட்டார். கூட படுக்க கூப்பிட்டா சும்மாவா இருக்க முடியும். அடுத்தது வயத்தில் வந்து விட்டது. நல்ல வேலை டாக்டரிடம் காட்டி கலைத்து பின் ஆபரேசன் பண்ணிக்கொண்டேன். அப்புரம் தான் எனக்கு நிம்மதி. இல்லை என்றால் அந்த மனுஷன் மாதிரி யாராலும் லோடு ஏத்த முடியாது. . அப்படி பட்ட அவங்க பரம்பரையை பற்றி சொல்லாதே.Goto – pundaikulsunni.in| டாக்ரிடம் காட்டி மருந்து மாத்திரை சாப்பிட்டு அவனுடன் நல்ல படுத்து சீக்கிரம் பேரனை பெத்துகுடு என்று புத்திமதி சொல்லி விட்டு போய்விட்டாள். அன்று காவேரி அவள் கணவனிடம் மாமியார் திட்டியதை சொல்லி அழுதாள். அவன் நீ கவலை படாதே. இன்னிக்கி அடிக்கிற அடியில் உன்னை வாந்தி எடுக்க வைக்கறேன் பாரு என்று அவளிடம் சவால் விட்டு விட்டு அவளை ஏற தயாராகா இருந்தான். காவேரிக்கு தெரியும் இவன் பூளால் ஒரு மயிரும் பண்ண முடியாது என்று. ஏன் சிந்தி காளை போலவோ அல்லது கழுதை பூள் போலவோ அல்லது யானை பூள் போலவோ உள்ளவர்கள் ஒத்தால் கூட ஒன்னும் நடக்காது. ஆனால் அவனிடம் ரொம்ப பவ்யமாக இது வரை இல்லாத அளவு இன்னிக்கி நீங்க ஓக்கணும். உங்களுக்கு பிடித்த வெங்காய கதம்ப பக்கோடா வாங்கி வந்து இருக்கேன். ஒத்துவிட்டு நடுவில் பக்கோடா சாப்பிட்டு திரும்பவும் நீங்க ஓக்கணும் என்றாள். அவனோ பூளை உருவி காத்துகொண்டு இருக்கிறான். காவேரி உடனே தன் புடவையை தூக்கி போட்டுவிட்டு தன் கருப்பு கூதியை காட்டிகொண்டு மல்லாக்க பாயில் படுத்தாள். கண்ணியப்பனுக்கு பூள் சும்மார் ஏழு இன்ச் இருக்கும். நல்ல ஒப்பான். இன்று வெறியுடன் இருக்கிறான். நமக்கு இன்று வேட்டை தான் என்று அவன் பூளுக்கு காவேரி காத்துகொண்டு இருந்தாள். கன்னியப்பன் உடனே கோதாவில் இறங்கினான். அவள் புண்டையை விரித்து தன் பூளை உள்ளே செலுத்தினான். பாச்சிகளை கண்ணா பின்ன என்று பிசைந்தான். காவேரிக்கு வலித்தது. அவள் சொன்னாள் யோ என்ன அவசரம். கிணத்து தண்ணியை வெள்ளமா கொண்டு போக போகிறது. கொஞ்சம் மெதுவாதான் பண்ணே. அவன் சொன்னான் ஏன்டி இந்த புண்டையை பார்த்துவிட்டு எவண்டி மொதுவா பண்ணுவான். சோர்ந்து கொண்டு இருக்கு உன் கூதி. இதை பார்த்து விட்டு சும்மா இருக்க முடியுமாடி. என்னால் முடியாது.குலோப்ஜான் ஜீரா மாதிரி இருக்குடி உன் புண்டை. இப்போ குத்தறேன் பாரு என்று சொல்லி இடி இடிக்கிற மாதிரி அவ புண்டையை பிளந்தான். அவளுக்கோ புண்டை எரிச்சல் வலி. ஆனாலும் வேண்டி இருந்தது. மூச்சு விடாமல் ஓத்து அவள் கூதிக்குள் கஞ்சியை கொட்டினான். பின் இறங்கி தன் பூளில் இருந்த கஞ்சியை அவள் பாவாடையால் துடைத்துகொண்டான். ஏன்டி பகோடா தரேன்னு சொன்னிய. கொடு. பகோடா தின்னுவிட்டு உன் பகோடாவில் ஓக்கறேன் என்றான். இருவரும் பகோடா சாப்பிட்டு விட்டு மீண்டும் ஒத்தார்கள். காவேரி மெதுவாக மாமியார் பற்றி சொன்னாள். உங்க அப்பாவுக்கு ஐம்பது வயது ஆனால் கூட உங்க அம்மாவை தினமும் தொந்தரவு பண்ணுவாராம்.அப்படி பட்டவர் பிள்ளை ஏன்டி உனக்கு இன்னும் குழந்தையை கொடுக்க வில்லை என்கிறாள். எங்கே நீங்களே சொல்லுங்க. நம்ம ஒக்கரதுலே எதாவது குறை இருக்கா. அவன் சொன்னான் அதெல்லாம் ரொம்ப சீரியஸா எடுத்துக்கதேடி. ஒக்கரதுக்கும் குழந்தை பொறக்கறதுக்கும் சம்பந்தம் இல்லை. கோடம்பாக்கம் எக்ஸ்ட்ரா நடிகைகள் எல்லாம் தினமும் மூனு பேரை ஒக்கறாங்க. குழந்தை பிறக்குதா. சில புண்டை சீக்கிரம் பத்திக்கும். சில புண்டை பத்திக்க நேரம் ஆகும். குழந்தை வருதோ இல்லையோ உன் புண்டையில் ஒக்கும் சுகமே தனிதான். அதுனால தான் நான் சில நாள் வேலைக்கே போறது இல்லை. உன் புண்டையில் ஒக்கும் வேலையை கொடு போறும் என்றான். காவேரிக்கு சந்தோஷம். தனக்கு குழந்தை பிறக்காது என்று அவளுக்கு தெரியும். ஆனால் கடவுள் அவளுக்கு அளவு கந்த புண்டை வெறியை கொடுத்து இருந்தார். இப்படி ஒத்தும் அந்த பூக்காரி புண்டைக்கு அது போறாது. அவளிடம் பூ வாங்க வரும் பெண்கலளிடம் நைசா பேச்சு கொடுப்பாள். சில சமயம் பச்சயாக பேசுவாள். போன வாரம் ஒருத்தி பூ வாங்கினாள். காவேரி விசமத்தனமாக அம்மா நிறய பூ வங்கி வெச்சுக்கோ. இனிக்கி உங்க வீட்டுகர்ரரோட சந்தோஷமா இரு. அர்த்தம். டெய்லி நல்ல ஓக்கணும் இன்னும் பத்து மாதத்தில் உன்னை குழந்தையோட பாக்கணும். அவளை பார்த்தாலே காவேரிக்கு அப்படி பேசவேணும் போல இருந்தது. அவள் அன்னிக்கி ராத்திரி எப்படி அவள் கணவனை ஓத்து இருப்பாள் என்று கற்பனை பண்ணிக்கொண்டே இப்போது கன்னியப்பனின் பூளை உள்ளே வாங்கி கொண்டு இருந்தாள். கன்னியப்பன் தான் பிறந்ததே இந்த வேலைக்கு தான் என்று என்னும்படி அவளை ஒத்துக்கொண்டு இருந்தான். அந்த கருப்பு சுருள் முடி காட்டு கூதி அவன் பூளுக்கு தன்குந்தாற்போல் விரிந்து கொடுத்தது. முரட்டு காலை போல கன்னியப்பன் அந்த பூக்காரியின் பூ புண்டையை பிளந்து கட்டி தன் கஞ்சியை தாராளமாக கொட்டி விட்டு இறங்கி படுத்துவிட்டான். போதும் என்ற வார்த்தை காவிரியின் புண்டை அகராதியில்தான் கிடையாதே. இன்னும் ஒரு முறை ஒக்க மாட்டான என்ற ஏக்கத்துடன் புண்டையை அமுக்கி விட்டுக்கொண்டு தூங்கினா. ஒரு வாரம் கழிந்தது. கன்னியப்பன் லோடு ஏத்த நெய்வேலி போய் நாலு நாள் ஆச்சு. வர இன்னும் மூனு நாள் ஆகுமாம். காவேரியின் புண்டைக்கு பொறுக்க வில்லை. யாரையாவது ஒக்க வேண்டும் போல நமச்சல் இருந்தது. சரி. நம் பிரென்ட் மரகதம் வீட்டுக்கு போவோம் என்று அவள் வீட்டுக்கு போனாள் . ரெண்டு பெறும் ரொம்ப திக் பிரெண்ட்ஸ். அவளும் பூ விற்பவள் தான். கதவை திறந்துகொண்டு உள்ளே போன காவேரிக்கு தூக்கி வாரி போட்டது. மரகதத்தின் கணவன் தன் பெரிய பூளை உருவி விட்டு கொண்டு இருந்தான். மரகதம் அடிக்கடி சொல்லுவாள் . அவள் கணவனுக்கு ஒரு அடிக்கு மேல் பூள். ஒரு நாள் இல்லை ஒரு நாள் என் கூதி அவர் பூளால் தான் கிழியப்போகிறது என்று. அவனின் ஒரு அடி கரும் பூளை பார்த்தவுடனேயே காவேரியின் புண்டை பிரவாகம் எடுத்து பாவாடை தொப்பலாக நனைந்தது. அவன் உடனே ஒரு துண்டை எடுத்து தன் பூளை மறைத்துக்கொண்டு வா காவேரி. மரகதம் ஊருக்கு போய் இருக்கிறாள் என்றான். ரெண்டு நாளாக அவளை பார்கவில்லை அதனால் பார்த்து விட்டு போகலாம் என்று வந்தேன். பாவம் நீங்கள். அவள் இல்லாமல் உங்களுக்கு கஷ்டம் போல என்ற நக்கலாக சொன்னாள். எனக்கும் அவர் இல்லை. உங்களுக்கு பொந்து கிடைக்க வில்லை. எனக்கு உலக்கை கிடைக்க வில்லை. நீங்க உங்க விலாங்கு மீனை என் கிணத்தில் ஊற போட்டால் நல்ல இருக்கும் என்று டபுள் அர்த்தத்தில் சொல்லி அவன் அருகில் போய் அந்த துண்டை தூக்கி போட்டு அவனின் ஒரு அடி பூளை பிடித்து உருவி விட்டாள். என்னதான் கணவன் பூளை டெய்லி ஒத்தாலும் மாட்ட்றான் தொட்டது மல்லிகை மணக்கும் திருட்டு மாம்பழம் தான் ருசியாக இருக்கும் என்ற வழக்க கூற்றின் படி மரகதத்தின் கணவன் பூளை ஒக்க துடித்தாள் காவேரி. அவன் பூளை உள்ளே விட்டு தன்னை ஒக்க மாட்டானா என்று ஏங்கினாள். அவனுக்கு என்ன பண்ணுவது என்றே புரியவில்லை. ஒக்க மரகதம் இல்லை. பூள் கொண்ட கொண்டா என்று கேக்கிறது. புண்டை தானே வந்து ஒழு என்று கூறுகிறது. பின் ஒத்தால் தப்பு இல்லை என்று முடிவு பண்ணி காவேரியின் புண்டையை அவள் புடவையுடன் பிடித்து பலம் கொண்ட மட்டும் அழுத்தினான். காவேரிக்கு புரிந்தது அவன் பராகிரமம். புண்டையை பிடிக்கும் போதே இப்படி இருக்கே அவன் பூள் உள்ளே போனால் என்ன வாகும் என்று எண்ணினாள். அப்படி என்னும்போது மீண்டும் அவள் புண்டை வெடித்து மீண்டும் காம நீர் கொட்டியது. அடுத்த நிமிடம் காவேரி அவனிடம் இருந்து தண்ணி விடுவித்து கொண்டு தன் உடைகளை தூக்கி போட்டாள். தன் பிரென்ட் மரகதத்தின் கணவன் முன்னால் தன் ஒப்பிய புண்டையை காட்டி கொண்டு நின்றாள். சவுக்கு கட்டை போன்ற அவனின் பூளை பார்த்தவுடன் மரகதம் சொன்னது நிஜம் தான் என்று உறுதி பட்டது. அவனுக்கு வெறி. இவளுக்கோ பூள் வேண்டும். காவேரிய வலியே போய் ஒரு பாயை எடுத்து போட்டு காலுக்கு ஒரு தலைகாணி இடுப்புக்கு கீழே ஒரு தலைகாணி வைத்து தன் கால்களை விரித்து புண்டையை காட்டி வாங்க வாங்க சீக்கிரம் வாங்க என்று ஓளுக்கு கூபிட்டாள். அவனோ மீண்டும் ஒரு முறை பூளை உருவி விட்டு அந்த பூக்காரியின் புண்டையில் தன் போர்வாளை திணித்தான். பெரிய புண்டை தான் காவேரிக்கு. இருந்தாலும் உருட்டு கட்டை போன்ற பூளை தாங்குமா. கொஞ்சம் வலித்தது. முனகினாள். அவன் கன கச்சிதமாக தன் ஒரு அடி பூளை மூனே நிமிடத்தில் காவேரியின் பொந்தில் நுழைத்து விட்டான். காவேரி புண்டையில் ஆப்பு அடித்தார் போல இருந்தது. கன்னியப்பனின் பூளும் தடி தான். இருந்தாலும் அவன் பூளை காவேரியின் புண்டைக்குள் விட்டபின் கொஞ்சம் இடைவெளி இருக்கும். ஆனால் இங்கே காத்து கூட போக முடியாதபடி அவ்வளவு டைட்டாக இருந்தது. மரகதத்தின் கணவன் தன் பூளை இழுத்து உள்ளே விட்டு கொண்டு இருந்தான். கொஞ்சம் கொஞ்சமாக ஸ்பீட் கூடி இப்போது அசுர வேகத்தில் ஓத்து கொண்டு இருந்தான். அவன் அடிக்கும் அடியால் காவேரியின் பாச்சிகள் கண்ணா பினா என்று இரு பக்கமும் ஆடின. அவனுக்கு இன்னும் வெறி வந்து கண்டபடி பேசிக்கொண்டு ஓத்தான். மரகதம் சொல்லி இருக்கா. அவனுக்கு மூடு வந்துவிட்டால் யானை ஏறி மிதிப்பது போல ஒப்பான். மேலும் அசிங்க அசிங்கமா பேசுவான் என்று. காவிரிக்கு அந்த அசிங்க பேச்சை கேட்க ஆசை. இப்போது அவனுக்கு மூடு வந்து விட்டது. ஓத்து கொண்டே பினாத்தினான். டேய் கரும் புண்டை மரகதம். நீ இல்லாவிட்டால் எனக்கு ஒரு புண்டையும் கிடைக்காது என்று சவால் விட்டியே ஒரு நாள். இங்கே பாருடி. உன் பிரென்ட் காவேரி எப்படி என் பூளை உள்ளே வாங்கி கொள்கிறாள். அந்த காவேரி ஆறு போல இருக்குடி அவ கூதி. ஓத்தா உனக்கு மூனு நாளைக்கு ஒரு தடவை தாண்டி புண்டை தண்ணி வரும். இங்கே பாருடி உன்ப்ரெண்டை. என் பூளை பார்த்தவுடனேயே அவ பாவாடை தொப்பலா போச்சு. நீயும் இருக்கியே . ஓத்தா இந்த மாதிரி கூதியில் தான்டி ஓக்கணும். உன்னை சொல்லி குற்றம் இல்லை. ஓத்தா உங்க அம்மா புண்டையும் அப்படிதான். உங்க அப்பன் எப்படித்தான் உங்க அம்மா புண்டையில் ஓத்து நீ பொறந்தாயோ. நம்ம கல்யாணம் ஆகியும் உங்க அம்மா ஓக்கறதை நிறுத்தவில்லை . அந்த கிழவியே ஓக்கும்போது எனக்கு மட்டும் ஒக்க ஆசை இருக்கதாடி. உங்களுக்கு எப்போதும் புண்டை நினைப்புதான் நீ திட்டுவியே இங்கே பாரு உன் பிரெண்டை. ஒரு வாரத்தை பேசாமல் என் பூளை உள்ளே வாங்கிகிரா. எவ்வளவு அழகா காவேரி புண்டை திறந்து மூடுது பாருடி. ஒம்மாளே நீ ஊருக்கு போனா என்னால் ஒக்க முடியாதா. உங்கே உன் அம்மா ஒத்துண்டு இருப்பா. நான் இங்கே ஜாலியா காவேரி புண்டையில் குளியல் போடறேண்டி. இந்த வெறி பேச்சால் காவேரிக்கே தெரியாது அவன் புண்டை எத்தனை தடவை தண்ணி கொட்டியது என்று. ஐயோ வருதுடி என்று கத்தி கொண்டு அவன் காவேரியின் புண்டைக்குள் தன் கஞ்சியை கொட்டினான். பத்து நிமிடம் கழிந்தது. ஒரு அசட்டு சிர்ப்பு சிரித்து கொண்டு தன் லுங்கியை எடுத்து கட்ட அவன் முயற்ச்சி பண்ணினான். காவேரி சொன்னாள் உங்களை பத்தி மரகதம் சொல்லி இருக்கா. அவன் சொன்னதை நான் அப்ப நம்பவில்லை. ஆனால் அவள் சொன்னது நூத்துக்கு நூறு உண்மை என்பதை நானும் என் புண்டையும் புரிந்து கொண்டோம். ஆனால் இன்னும் ஒரு முறை பண்ணுங்க என்று கெஞ்சினாள். இந்த மாதிரி ஜீரா புண்டையை காட்டி இன்னும் ஒரு முறை ஒழுங்கான்னு சொன்ன எந்த பூளன் தான் மாட்டேன்னு சொல்லுவான். நீ சொல்றபடி இன்னிக்கி சாயங்காலம் வரைக்கும் நானா ஒக்க தயார். நீ போறும்ன்னு சொல்ற வரைக்கும் என் பூள் உன் புண்டைக்குள் தான் இருக்கும். அடுத்த முறை ஓளுக்கு பூளும் புண்டையும் தயாராக இருந்தன. காவேரி சொன்னாள் நீங்க சூபரா ஒக்கறீங்க. நீங்க ஓப்பதை பார்த்தால் வாரம் ஒரு முறை வந்து ஒள் வாங்கணும் போல இருக்கு. எப்போதும் போல ஒக்க வேண்டாம். ஆடு மாடுதான் ஒரே மாதிரி ஒக்கும். நாம் மனுசாள்கள். நான் குனிந்து கொள்கிறேன். நீங்க எனக்கு பின்னல் வந்து பின்புரமா என் கூதிக்குள் உங்க கோலை விட்டு அடிங்க. இப்போது காவேரி குனிந்து கொண்டு அவள் வீட்டில் இருக்கும் ஒரு பெட்டியின் மீது தன் வலது காலை தூக்கி வைத்தாள். பினால் இருந்து பார்த்தால் அவள் புண்டை பிளவு அட்டகாசமா தெரிந்தது. அந்த புண்டை பிளவிலிருந்து நீர் கசிந்து கொண்டும் இருந்தது. இது தான் நாய் பொசிசன்ன்னு சொல்லுவாங்க. நீங்க இந்த மாதிரி ஒத்த அனுபவம் உண்டான்னு அவனை பாத்து கேட்டாள். அவன் சொன்னான். உன் பிரென்ட் புண்டையை காட்டுவதே அதிகம். அதவும் இந்த மாதிரி பண்ணலாம்ன்னு நான் சொன்னா கூதியை மூடி கொண்டு கிளம்பி விடுவா. நாங்க நினைவு தெரிந்த நாள் முதல் அவள் கீழே படுப்பா நான் அவ மேலே ஏறி ஒப்பேன். அவ்வளவுதான். காவேரியின் ஒரு கால் பெட்டி மீது இருந்தது. அவன் தன் நீண்ட கஜக்கோலை அவள் கூதியில் பின்னல் இருந்து சொருகினான். அவன் பூளுக்கு ஏத்தாப்போல காவேரி காலை இன்னும் கொஞ்சம் தூக்கி கொடுத்தாள். கால் கொஞ்சம் வலிக்கத்தான் செய்தது. வலியை பார்த்தால் ஒள் கிடைக்குமா. அவன் ஒரு கையால் அவளின் இடுப்பை பிடித்துகொண்டு அவளை ஓத்தான். காவேரி குனிந்து நின்றதால் அவன் ஓக்கும்போது அந்த கரும் இளநீர் முலைகள் தொங்கியபடி ஆடினா. அவைகளையும் அடியில் பிடித்துகொண்டு மரகதத்தின் புருஷன் காவேரியின் கூதியில் வேலை எடுத்து கொண்டு இருந்தான். இருவருக்கும் எல்லை இல்லாத மகிழ்ச்சி. பின்னே இருக்காதா என்ன. கூதி கிடைக்காதா என்று இருந்தவனுக்கு நாய் போல் ஓப்பதற்கு கசக்குமா. பூள் கிடைத்தால் போறும் என்று இருந்த காவேரிக்கு நிக்க வெச்சு ஒக்கும் பூள் கிடைத்தது பற்றி சந்தோஷம்.அவன் ஒக்க இவள் கத்த பின் அவன் கொஞ்சம் நிறுத்தா பின் ஒக்க காவேரியின் புண்டையில் இருந்து காம நீர் வெளியேறி அவள் கால் வழியாக தரை எல்லாம் படர்ந்தது. கொஞ்சம் பழகியபின் அந்த அடி அவளுக்கு வேண்டி இருந்தது. மகிழ்ச்சியின் எல்லைக்கே இருவரும் போனார்கள். ஆறு நிமிடத்துக்கு பின் மரகதத்தின் புர்சன் பீரங்கி விடத்து காவேரி போல் பொங்கும் அந்த பூக்காரி காவிரியின் புண்டையை ரொப்பியது. தன் நீரும் அவன் கஞ்சியையும் துடைத்துக்கொண்டு அவனுக்கு தேங்க்ஸ் சொல்லி விட்டு கிளம்பினாள் காவேரி. 31 2011 8 00 தமிழ் காமக் கதைகள். 2.0 . .