அசிங்கமா இருந்தாலும் 8230 அசைவ நகைச்சுவை நேரம் தமிழ் A ஜோக்ஸ்கள் 494

எழுதியவர் சிங்கப்பூர் முஸ்தபா கல்லூரியிலே அழகான பெண் ஷர்மிளா தான் …. ஆனா யாராலுமே அவளை மடக்க முடியலை …. அதனால எல்லாப் பசங்களும் செம கடுப்பில இருந்தாங்க …. எல்லா பசங்களும் கூடிப் பேசினாங்க …. பசங்களிலேயே ரொம்ப அழகா இருப்பது ரமேஷ் தான் அவன் போயி அவ கிட்ட பேசட்டும் …. ரமேஷுக்கும் அவள் மடங்கலைன்னா அவ யாருக்குமே மடங்க மாட்டான்னு அர்த்தம் …. ரமேஷும் போயி அவளை மடக்க முயற்சி பண்ணான் ஆனா அவளோ அவனை கண்டுக்கவே இல்லை …. எல்லாப் பசங்களும் ஷாக்காயி இருக்க சந்தானம் மட்டும் எழுந்து நின்னு பேசினான் அவளை நான் மடக்கி காட்டுறேன் பசங்க எல்லோரும் சிரிச்சாங்க …. சந்தானம் அசிங்கமாக முன் வழுக்கையோடு தெத்துப்பல் தொப்பை என்று படு அசிங்கமாக இருப்பான் …. அழகான பசங்களுக்கே மடியாத பிகர் இவனுக்கா மசியப் போவுது- சந்தானம் நேரே சென்று ஷர்மிளா அருகே போனான் …. எதோ சொல்லிவிட்டு நடக்க ஆரம்பித்தான் ஷர்மிளா மந்திரத்துக்கு கட்டுப்பட்ட மாதிரி அவன் பின்னாடி நடக்க ஆரம்பிச்சா …. பசங்க ஆச்சரியப்பட்டாங்க ஷர்மிளாவை நிறுத்தி …. சந்தானம் உன் கிட்டே என்ன தான் சொன்னான்- ஷர்மிளா சொன்னா எதுவுமே சொல்லலை அவன் புருவத்தை நாக்கால நக்கினான் …. 19 2012 9 48 அசைவ நகைச்சுவை நேரம் …. 2 …. 0 …. …. ….