மஜா மல்லிகா கதைகள் 294

— 8230 8230 8230 8230 8230 8230 8230 . உன்னிடம் ஒரு கேள்வி 8212 ஒரு பெண் தன்னை ஓக்க விரும்பும் காதலனிடம் எப்படியெல்லாம் தன் புண்டையைக் காண்பித்து அவனுக்கு வெறியேற்றி ஓக்க விடலாம் என்பதை விரிவாகச் சொல்லுடி என் ஆசைத் தேவடியா. _____________”சுன்னிதாஸ்ரீ” “புண்டை விரி புராணம்” தொடர்கிறது இன்றும் 8230 .. இன்றைக்கு ஓக்க வேண்டும் என்று முடிவெடுத்து விட்ட காமவல்லிகள் எப்படியெல்லாம் துணியோடு புண்டைகளைக் காதலர்களிடம் காண்பித்து வளைத்துப் போடுகிறார்கள் எனப் பார்ப்போம். 11 செல்போனில் வரவழைத்த தன் அண்ணன் வரும்போது வேண்டுமென்றே தன் நைட் டிரஸ்சின் பேண்டில் தொடை நடுவே கிழித்து விட்டுக் கொண்டு காலை அகட்டி வைத்து சரியாக அந்தக் கிழிசல் வழியே தெரியும் தன் சின்ன மயிர்ப்புண்டையைக் காட்டுகிறாள் இந்த அகல்யா. 12 பாத்திரம் கழுவிக் கொண்டிருந்த மகேசுவரி ஓனர் அந்தப் பக்கம் வருகிறார் என்பது தெரிந்ததும் துணியை நன்றாக மேலே வழித்து விட்டு சிவந்த தொடையை அகட்டி வைத்து தன் பொச்சு மயிரைக் காண்பிக்கிறாள். 13 சமையலறையில் இருந்த கார்னிகா தன் கள்ளப்புருஷன் வந்ததும் “வா சீக்கிரம் அந்த ஆளு வீட்டுல இல்லை. இப்படியே என்னை ஒரு ஷாட் எடு” என்றபடி உட்கார்ந்தபடியே ட்ரஸ்சை மேலே ஏற்றிக் கொண்டு தன் சந்தன நிறப் புண்டையைக் காட்டுகிறாள். 14 வீட்டில் டிவி ரிப்பேர் செய்ய வந்த இளைஞனைப் பார்த்து ஆசை வந்து விட்ட பரமேஸ்வரி ஆண்டி “ம்.. சீக்கிரம் யாராவது வந்துடுவாங்க. முழுசா அவுக்க முடியாது. இப்படியே என்னை ஓழு” என்றபடி துணியைத் வழித்து விட்டு பெட்டில் படுத்து தன் அடிவாங்கிய புண்டையைக் காட்டுகிறாள். 15 இது இவரின் இங்லீஷ் ட்யூஷன் மேடம் ஸ்டெல்லா. அப்போ அவருக்கு பதினாறு வயசுதான். வீட்டில் பேரண்ட்ஸ் இல்லை என்று தெரிந்ததும் ஸ்டெல்லா தன் சிவப்பு கவுனை மேலே தூக்கிப் பிடித்து ”இதுக்குப் பேருதான் புண்டை பாத்திருக்கியா-” என்று கரும்ப்ரவுன் மயிர் அடர்ந்த புண்டையைக் காண்பித்து துருத்திக் கொண்டிருந்த அவள் கூதிப்பருப்பை நக்கச் சொன்னாளாம். நாளைக்குப் பார்ப்போமே மிச்சப் புண்டைகளை 8230 8230 .. 26 2011 8 00 மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள். 2.0 . .