மஜா மல்லிகா கதைகள் 300

— 8230 8230 8230 8230 8230 8230 8230 . உன்னிடம் ஒரு கேள்வி 8212 ஒரு பெண் தன்னை ஓக்க விரும்பும் காதலனிடம் எப்படியெல்லாம் தன் புண்டையைக் காண்பித்து அவனுக்கு வெறியேற்றி ஓக்க விடலாம் என்பதை விரிவாகச் சொல்லுடி என் ஆசைத் தேவடியா. _____________”சுன்னிதாஸ்ரீ” “புண்டை விரி புராணம்” தொடர்கிறது இன்றும் 8230 .. காமவல்லிகள் எப்படியெல்லாம் காட்டுகிறார்கள் இன்னும் சிறப்பாக எப்படிக் காட்டலாம் என்று தொடர்ந்து பார்க்கலாம் 8230 41 இது ஒருமுறை ஓத்த பின் அடுத்த ரவுண்டுக்கு ரெடியாவதற்காக தன் காதலன் ஊற்றிக் கொடுத்த மதுக் கோப்பையுடன் அம்மணமாக பெட்டில் உட்கார்ந்து ட்ரிங்க்ஸ் அடிக்கிறாள் என் தோழி சிந்தியா. அப்போது அவன் சுருங்கிய சுன்னியை கிளாசுக்குள் விட்டு எடுத்து சப்பினால் மிக விரைவில் அவன் பூளு அடுத்த ஓழுக்கு ரெடியாகிவிடும் என்கிறாள் சிந்தியா. 42 கணவனோ காதலனோ பாத்ரூமில் குளித்துக் கொண்டிருக்கும் போது அம்மணமாக உள்ளே செல்ல வேண்டும். அவன் பார்க்கப் பார்க்க முன்னால் உட்கார்ந்து புண்டையை விரித்து மூத்திரம் பெய்தபடி ”நான் மூத்திரம் போறது நல்லாயிருக்கா-” என்று கேட்டால் அங்கேயே உன் மூத்திரத்தை நக்கிவிட்டு உன்னைப் போட்டு ஓழு ஓழு என்று ஓழ்ப்பான். 43 காதலி குளித்துக் கொண்டிருக்கும் போது வெளியில் உள்ள காதலனை “ஏங்க உள்ளே வாங்க” என்று கூப்பிட அவன் வரும் போது தன் புண்டை மயிரில் வளமான சோப் நுரையுடன் ”ஏங்க எம்புண்டைக்கு சோப் போடுங்களேன்” என்று சொல்லிப்பாரேன். கொஞ்ச நேரத்தில் உள்ளேயே ஜலக்ரீடை நடத்தாமல் இரண்டு பேரும் வெளியே வர மாட்டீர்கள். 44 உனக்கு குண்டியில் ஓக்க ஆசை இருந்து ஆனால் உன் ஆளுக்கு அவ்வளவாக ஆர்வம் இல்லையென்றால் பகலிலேயே இதுமாதிரி முன்பக்கம் மூடிக் கொண்டு பின்பக்கம் துணியைத் தூக்கி பூசணிக்காய் குண்டிகள் தெரியுமாறு அவன் முன் நடமாடலாம். அவனிடம் “ஏங்க என் சூத்து நல்லாயிருக்குல்ல” என்று காட்டினால் அவனுக்கும் அதில் ஒரு நாட்டம் ஏற்பட்டு அன்றிரவு உன் குண்டியிலும் நிச்சயம் சூத்தடிப்பான். 45 இது உன் சூத்தடிக்கும் ஆசைக்கான ஓபன் அப்ரோச். அவன் உள்ளே வரும் போது குனிந்து எதாவது செய்வது போல உன் வளமான குண்டி மேடுகளைக் காண்பித்தால் ஆள் அதில் மயங்கி உன் சூத்தில் பூளை விட்டு ஓழ்ப்பான். நாளைக்குப் பார்ப்போமே மிச்சப் புண்டைகளை 8230 8230 .. 8 2011 8 00 மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள். 2.0 . .