மஜா மல்லிகா கதைகள் 337

— அக்கா எனக்கு கல்யாணம் ஆகி 3 மாதமாகிறது. நான் மிகவும் கட்டுப்பாடுடன் வளர்க்கப் பட்டவள். என் முதலிரவின் போது அவர் என் புண்டையில் சுன்னியை நுழைக்க ரொம்ப முயற்சி செய்தார். எனக்கு வலி தாங்கவில்லை. அழுகையே வந்து விட்ட்து. எனவே அவர் உள்ளே நுழைக்கவில்லை. அப்புறம் என் புண்டையைப் பார்த்துக் கொண்டே அதுக்கு நேரே அவர் சுன்னியை நீட்டியபடி கையால் குலுக்கி தண்ணியை என் புண்டை மயிரில் ஊத்தினார். அதிலிருந்து நாங்கள் எப்படி எப்படியோ முயற்சி செய்கிறோம். கஷ்டப்பட்டு என் புண்டைக்குள் நுழைத்து விட்டாலும் அவர் ஏறிக் குத்தும் போது எனக்கு கடுமையான வலி ஏற்படுகிறது. இந்த வலியால் ஓக்கறதில் உள்ள சுகத்தை அனுபவிக்க முடியவில்லை. இதற்கு என்ன செய்வது அக்கா- _____________சரோஜா பயப்பட வேண்டாம் சரோஜா. இது ஒரு சாதாரணமான பிரச்சினை தான். பெண்களின் புண்டையில் உள்ள ஓட்டை மிகவும் ஃபிளக்சிபிள் ஆனது. எவ்வளவு தடியான பூளாக இருந்தாலும் ஈசியாக உள்ளே விட்டுக் கொண்டு ஓக்கும். சரோஜா நினைத்துப் பார் பிள்ளை பிறக்கும் போது குழந்தையின் தலை எவ்வளவு பெரிதாக இருக்கிறது. அதே அந்தப் புண்டையின் வழியேதான் வெளியில் வருகிறது. அப்படியிருக்கையில் உன்னவர் உன் புண்டைக்குள் சுன்னியை விடும்போது எப்படி வலி வருகிறது- இதற்கு மருத்துவத் துறையில் “ ” என்று சொல்கின்றனர். இக்குறை 90 உடற்கூறு சம்பந்தப்பட்ட்தல்ல இது ஒரு சைக்காலஜிகல் பிரச்சினையே. அதிலும் உன் போன்று கட்டுப்பாடுடன் வளர்க்கப் பட்ட பெண்களுக்கு உன் அருகிலிருப்போர் என்ன சொல்லிக் கொடுத்திருப்பார்கள்- – ஓழ்ப்பது ஒரு வலி மிகுந்த செயல் – ஓக்கும் போது புண்டையில் கன்னித்திரை கிழிந்து ரத்தம் வரும் – வலி வரும் – இப்படித்தான் நெகடிவ்வான விஷயங்கள் உன் மனதில் பதிய வைக்கப் பட்டிருக்கும். இன்னும் சிலர் ஆணும் பெண்ணும் ஓக்கறதே ஒரு பாவமான செயல் என்று மூளைச் சலவை செய்யப்பட்டிருப்பார்கள். இன்னிலையில் ஒரு பெண் ஓழ்த்தால் வலிக்குமே என்று நினைத்தால் புண்டை வலிக்கத் தான் செய்யும். முதன் முறையாக புண்டைக்குள் சுன்னி போகும் போது வலி ஏற்படலாம். அது இயற்கையானதே. ஆனால் அந்தப் பெண் அந்த வலியை அடுத்த முறை நினைத்தாலே வலி வந்து விடும். இது முழுக்க முழுக்க மனம் சார்ந்ததே. மேலும் சரோஜா ஒழ்க்கும் முன் வெட்கப்படாமல் புண்டையில் ஆரம்பத்தில் சில லூப்ரிகண்டுகளை விளக்கெண்ணை ஜீரா பட்டர் போன்றவற்றை உபயோகப் படுத்தி ஓட்டையை இலகுவாக்கிக் கொண்டு ஓக்கக் கற்றுக் கொள். அப்புறம் ஒன்று தெரியுமா நான் மேலே சொன்ன “வஜினிஸ்மஸ்” என்ற குறைபாட்டிற்கு மருத்துவத்துறை சொல்லும் தீர்வு என்ன தெரியுமா- கைமுட்டி அடிப்பது . ஆனால் மிகுந்த கட்டுப்பாடுடன் வளர்க்கப் பட்ட நீ இதுவரை கைமுட்டி அடித்திருக்க மாட்டாய். நீ உன் புருஷன் வீட்டில் இல்லாத நேரங்களில் உன் புண்டையில் கேரட் வெள்ளரிக்காய் போன்றவற்றை உள்ளே விட்டுக் குத்திக் குத்திக் கைமுட்டி அடித்து வா. மேற்சொன்ன வழிமுறைகள் மனரீதியில் ஏற்படக்கூடிய வலியினைத் தவிர்த்திட உதவும். இது தவிர 10 பெண்களுக்கு உடல்ரீதியாக ஓழ்க்கும்போது புண்டையில் வலி ஏற்படுவதுண்டு. அதனை எனக்குறிப்பிடுகின்றனர். இது முழுமையாக டெவலப் ஆகாத புழை புழையில் சேரும் பாக்டிரீயாக்கள் ஆகியனவற்றால் ஏற்படுகிறது. இதற்கும் முதலில் மருந்துகளுக்கு மாற்றாக “ஓவர் தி கவுண்டர்” எனப்படும் தடுப்பு முறைகளே சிபாரிசு செய்யப்படுகின்றன. திரும்பவும் இதில் பெர்சனல் ஹைஜீன் முக்கியப் பங்கு வகிக்கிறது. பருத்தி உள்ளாடைகளை மட்டுமே அணிதல் புண்டையில் உட்புறத்தை மென்மையான சோப்பினால் கழுவுதல் ஓழ்ப்பதற்கு முன் தேவையான ஏற்படுத்திக் கொள்ளுதல் ஃப்ரான்ச் ஆயில் ஆலிவ் ஆயில் விடமின் இ ஆயில் முதலியன உபயோகித்தல் “ ” எனும் அமிலவகை அதிகமாக உள்ள உணவு வகைகளைத் தவிர்த்தல் கோக் பீர் புதினா தக்காளி போன்றவற்றில் இது அதிகம் உள்ளதாகக் கண்டறியப் பட்டுள்ளது போன்ற தடுப்பு நடவடிக்கைகளே புழை வலியினைப் பெரிதும் குறைத்து விடும். இதனையும் மீறி ஓக்கும் போது வலி தொடர்ந்ததென்றால் தகுந்த ஒரு கைனகாலஜிஸ்ட் மருத்துவரிடம் ஆலோசனை பெறுவதுதான் சிறந்த வழியாகும். அதன் பின்னர் உன் புருஷனுடன் ஓழ்ப்பது எளிதாகவும் வலியில்லாமலும் அமையும். பெஸ்ட் ஆஃப் லக். சரோஜா. 9 2010 12 30 மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள். 2.0 . .