மஜா மல்லிகா கதைகள் 293

— 8230 8230 8230 8230 8230 8230 8230 . உன்னிடம் ஒரு கேள்வி 8212 ஒரு பெண் தன்னை ஓக்க விரும்பும் காதலனிடம் எப்படியெல்லாம் தன் புண்டையைக் காண்பித்து அவனுக்கு வெறியேற்றி ஓக்க விடலாம் என்பதை விரிவாகச் சொல்லுடி என் ஆசைத் தேவடியா. _____________”சுன்னிதாஸ்ரீ” “புண்டை விரி புராணம்” தொடர்கிறது இன்றும் 8230 .. 06 இவள் இவரின் அலுவலக துப்புரவுத் தொழிலாளி கங்கம்மா நாம தான் ஜாதியெல்லாம் பாக்குறதில்லையே இவளை முதல் நாள் ஓத்தபோது இப்ப்டி கட்டிலின் குறுக்காக சாய்ந்து தொடைகளை அகட்டி வைத்து புண்டையைக் காண்பிக்கிறாள். இவள் புண்டையில் சிறப்பு வெளிப்புறமாகப் பிதுங்கிக் கொண்டிருக்கும் அவளது கூதி உதடுகள் 07 துயரிலும் எவ்வளவு காமம். யோகேஷ் நண்பனின் ம்னைவி நிரஞ்சனா. அன்றைக்கு மாலை அவள் வீட்டுக்கு சென்ற போது அழுகையுடன் இருந்தாள். என்னம்மா என்றதுக்கு அவள் புருஷன் எதோ சண்டை போட்டு அடித்துவிட்டு சென்று விட்டதாகச் சொன்னாள். சரி அது போகட்டும் நான் ரொம்ப ஆசையாக வந்தேன். உன் புண்டையைக் காட்டும்மா என்றதும் உங்களுக்கு வேற வேலையேயில்லை என்றபடி வாசற்படியில் உட்கார்ந்தபடியே நைட்டியை வழித்து விட்டு முலையையும் தொடையை அகட்டி வைத்து பொச்சென வளர்ந்து கரு மயிருடன் புண்டையைக் காண்பித்தாள். 08 இன்னும் திருமணம் ஆகாத 17 வயது கல்யாணி மிக அழகாக சிரித்தபடி தொடையை அகட்டி வைத்து இருகையாலும் புண்டை உதடுகளை முடிந்த அளவு விரித்து ஓட்டையைக் காண்பித்து “வாங்கப்பா ஓக்கலாம்” என்கிறாள். ப்பா எவ்வளவு சிவந்த பெரிய ஓட்டை 09 கட்டிய தாலியின் மஞ்சள் கூட இன்னும் மங்கவில்லை. இந்த விசித்ரா எவ்வளவு அழகாக புண்டையைக் காட்டி சிரிக்கிறாள். நாற்காலியில் அமர்ந்து கால்களை லேசாக விரித்து உதடுகளைப் பிரித்து தன் கருத்த புண்டையைக் காண்பிக்கிறாள். நடுவே அவளது கருப்பான பருப்பு பிதுங்கிக் கொண்டு தெரிகிறது. 10 கொஞ்சம் வயது அதிகம் என்றாலும் இந்த பைரவியின் கருத்த புண்டையும் எடுப்பாக மயிருடன் இருக்கிறது. பெட்டில் உட்கார்ந்து ஒரு கையால் தன் உப்பிய புண்டையை விரித்துக் காண்பிக்கிறாள் பைரவி. நாளைக்குப் பார்ப்போமே மிச்சப் புண்டைகளை 8230 8230 .. 24 2011 8 00 மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள். 2.0 . .