மஜா மல்லிகா கதைகள் 309

— 8230 8230 8230 8230 8230 8230 8230 . உன்னிடம் ஒரு கேள்வி 8212 ஒரு பெண் தன்னை ஓக்க விரும்பும் காதலனிடம் எப்படியெல்லாம் தன் புண்டையைக் காண்பித்து அவனுக்கு வெறியேற்றி ஓக்க விடலாம் என்பதை விரிவாகச் சொல்லுடி என் ஆசைத் தேவடியா. _____________”சுன்னிதாஸ்ரீ” “புண்டை விரி புராணம்” தொடர்கிறது இன்றும் 8230 .. காமவல்லிகள் எப்படியெல்லாம் காட்டுகிறார்கள் இன்னும் சிறப்பாக எப்படிக் காட்டலாம் என்று தொடர்ந்து பார்க்கலாம் 8230 86 கூட்டு ஓழ் பஜனைக்கு ரெடியாகும் போது இதுபோல கலந்து கொள்ளும் எல்லாக் காமராணிகளும் மொட்டைக்குண்டியாக அவிழ்த்துப் போட்டு விட்டு புண்டையைக் காட்டியபடி நின்றால் பூள் மன்னர்கள் வரிசையில் நிற்பார்கள் யாரை செலக்ட் செய்வது என்று புரியாமல். அதிலும் இடது கோடியில் நிற்கும் அழகி பூரிக்கட்டையால் கூதியில் குத்தியபடி சிம்பாலிக்காக அழைப்பு விடுப்பது வெறியாக உள்ளதல்லவா- 87 இது ஊடலுக்குப் பின் கூடலுக்கு அழைக்கும் அருமையான வழி. பகலில் நீ என்ன சண்டை போட்டாலும் இரவில் இங்கேதானே வரவேண்டும் என்று நினைத்தவள் எல்லாவற்றையும் கழட்டிப் போட்டு விட்டு அம்பாரமுலைகள் பெட்டில் அழுந்த பின்புறம் மயிரடைந்த பொச்சு அழகைக் காட்டியபடி ஆனால் ரொம்பக் கோபத்தோடு படுத்திருப்பது போல எப்படி நடிக்கிறாள் பாருங்கள். இப்படிக் கிடப்பதைப் பார்த்தால் அவன் கோபம் பூரா மறைந்து கோலைப் பிடிச்சுக்கிட்டு மன்னிப்பு கேட்கப் போகிறான். 88 காமம் போதை எல்லாம் உச்சத்துக்கு சென்றுவிட ”என்னவேணுமானாலும் செஞ்சுக்கோ எப்படி வேணும்னாலும் ஓத்துக்கோ” என்று அக்கடாவென்று திறந்து போட்டுக் கிடப்பவளின் அந்த கண்களில் தெரியும் அழைப்பினைக் கவனியுங்கள். அதில் தான் கிக்கே இருக்கிறது. 89 இதுவும் யோகேஷின் விடலைப்பருவத்தில் ஓழ் சொல்லித்தந்த மற்றொரு வாத்திச்சி. தமிழ் ட்யூஷனுக்காக அவள் வீட்டுக்கு ஒருநாள் செல்ல அன்று அங்கே யாருமில்லாததால் இவர் உள்ளே செல்லும் போதே இப்படித்தான் சேரில் உட்கார்ந்து “ஹலோ யோகேஷ் இன்னிக்கு வேற ட்யூஷன் சொல்லித்தர்றேன்” என்றாளாம். அப்புறம் என்ன ட்யூஷன் நடந்திருக்கும் என நமக்குத் தெரியாதா என்ன- 90 முதன்முதலாக ஓக்க வாய்ப்பு கிடைத்த தன் மாணவக் காதலனுக்கு இவள் எப்படி பாடம் எடுக்கிறாள் பாருங்கள். ஒரு கையால் புண்டையின் மேற்புறத்தை விரித்து “இது தான் என் கூதிப்பருப்பு” என்று காட்டிவிட்டு “இந்த ஓட்டைக்குள்ளே தான் உன் சுன்னியைப் புழுத்திக் கிட்டு உள்ளே விட்டு ஓக்கணும்” என்று தன் கூதி ஓட்டைக்குள் விரலை விட்டு சொல்லிக் கொடுக்கிறாள். நாளைக்குப் பார்ப்போமே மிச்சப் புண்டைகளை 8230 8230 .. 22 2011 10 00 மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள். 2.0 . .