மஜா மல்லிகா கதைகள் 483

— என் அன்பு நாத்தனார் மல்லிகா அவர்களே என்ன முறை புதிதாக இருக்கிறதே என்று பார்க்கிறீர்களா உண்மையில் என் நாத்தனார் பெயரும் மல்லிகா தான். அந்த மல்லிகாவைப் பார்க்கும் போதெல்லாம் இந்த மல்லிகாவைத்தான் நினைத்துக் கொள்வேன். என் வயது 20. கல்யாணமாகி இரண்டு மாதம் தான் ஆகிறது. இரவு பகல் பாராமல் என் புண்டையை அவருக்கு காட்ட போட்டு ஏறு ஏறுன்னு ஏறுகிறார். நைட்டு பூராவும் ஆடிவிட்டு காலையில் குளித்துவிட்டு தலையில் கட்டிய துண்டோட வருவேன். அப்பக்கூட என் ஆசை தீராது. படுக்கையில் கிடக்கும் அவர் மீது விழுந்து “ஏங்க ஃபிரஷ்ஷா இருக்கேங்க.. இப்ப ஒரு தடவை ஓக்கலாமா-” ன்னு கேட்டு அவரை இழுக்க அவர் என்னை மார்னிங் ஃப்க் செய்வார். அவர் போட்டுக் குத்திய குத்தில் எனக்கு தூரம் நின்று விட்டது. இப்பொழுது காலை நேரங்களில் குமட்டிக் கொண்டு வாந்தி வருகிறது. என்ன மாத்திரை போட்டாலும் நிற்பதில்லை. அப்புறம் சொல்ல வெட்கமாக இருக்கிறது – எல்லோரும் சொல்வது போல இந்த மசக்கை சமயத்தில் சாம்பல் மாங்காய் இதெல்லாம் திங்க ஆசை வரவில்லை அவரின் சுன்னியையும் புடுக்கையும் கடிக்கணும் போல இருக்கு. ஆனால் சொன்னால் அவர் என்னைப் பற்றி என்ன நினைப்பாரோ என்று தயக்கமாகவும் இருக்கிறது. அப்புறம் கருப்பிடித்த முதல் இரண்டு மாதம் ஓக்க்க் கூடாதுன்னு சொல்லிட்டாங்க. அது வேறு ஏக்கமாக இருக்கு. புண்டை நமநமன்னு அரிச்சிகிட்டே இருக்கு. எனவே என் மசக்கை ஆசை பற்றியும் வாந்திப் பிரச்சினை குறித்தும் சரியான தீர்வு சொல்லுங்கள் என் அன்பு நாத்தியே. உங்க புண்டை எப்படியிருக்கும்னு பாக்க ஆசையா இருக்கு. போட்டோ போடக்கூடாதா- _____________முருகேஸ்வரி சாமிநாதன். அன்புள்ள முருகேஸ்வரி முதலில் கங்கிராட்ஸ் குழந்தை உண்டானதற்கு . அண்ணன் சாமிநாதன் சரியான ஆள்தான். ரெண்டே மாதத்தில் உன்னை ரொப்பிட்டாரே. சரி விஷயத்திற்கு வருவோம். பெரும்பாலும் வீக்கான பெண்கள் கருவுற்றவுடன் அதனை நிலைப் படுத்துவதற்காக முதல் இரண்டு மாதங்கள் ஓக்க வேண்டாம் என்று அறிவுறை வழங்கப்படுகிறது. அவ்வாறு கரு நிலைப்பட்டபின்னால் மூன்றாவது மாத்த்திலிருந்து டெலிவரி ஆகும் வரை நன்றாக ஓக்கலாம் என நான் ஏற்கனவே சொல்லியிருக்கிறேன். சரி முருகேஸ்வரி முதல் 2 மாதம் புண்டையில் தான் ஓக்கக் கூடாது என்று சொல்கிறோம். உன் வாயில் சாமி நாதனை ஓக்கச் சொல்லு. உன் வாயில் அவர் புடுக்கை விட்டு டீபேக்கிங் செய்யச் சொல்லுடி. ஓக்காமல் உன் புண்டை நமநம என்று அரிப்பதாக சொல்கிறாய். புண்டையில் சுன்னியை விட்டு ஓழ்ப்பது தான் தவறு. நீ நன்றாக உன் கூதியை விரித்துக் காண்பித்து அவர் நாக்காலேயே உன்னை ஓக்கச் சொல்லு. அடுத்து மசக்கை வாந்தி பற்றி. சரியாகச் சொல்வதென்றால் இந்த மசக்கை வாந்தி வருவது கருவின் பாதுகாப்பிற்கான ஒருவகை தற்காப்பு நடவடிக்கை தான். நாம் உணவுகள் மூலமும் காற்றின் மூலமும் பல்வகை விஷத்தன்மையுள்ள பொருட்களை உட்கொள்ளுகிறோம். அவை பெரியவர்களைப் பொறுத்தவரை இந்நச்சுத் தன்மையை எதிர்கொள்ளும் ஆற்றல் உடம்பில் இயல்பாக உள்ளது. ஆனால் அப்போதுதான உருவான கருவிற்கு அவற்றை எதிர் கொள்ளும் ஆற்றல் சிறிதளவேனும் கிடையாது. எனவே தாய் மூலமாக உணவில் கலந்துள்ள நச்சுத் தன்மைப் பொருட்களை வாந்தியாக வெளியேற்றுகிறது. இந்தக் குமட்டல் கருவுற்ற இரண்டாவது மாத நடுவில் ஆரம்பித்து மூன்றாவது மாதத்துடன் முடிந்து விடும். அதன் பின்னர் கரு நச்சுத்தன்மை ஏற்றுக் கொள்ளும் அளவிற்கு வலுப் பெற்று விடுவதால் குமட்டல் நின்றுவிடும். இந்த குமட்டல் வாந்தியின் கடுமையினை சில எளிய வழிமுறைகளால் பெரிதும் குறைத்துக் கொள்ளலாம். அவை எலுமிச்சம்பழத்தை முகர்ந்து பார்த்துக் கொள்வது காலியான வயிற்றுடன் இருப்பதை தவிர்த்துக் கொள்ளல் வழக்கமான மூன்று வேளை உணவிற்குப் பதிலாக சிறு சிறு உணவாக அடிக்கடி ஐந்து தடவைகளில் உண்பது உணவு உட்கொண்டவுடன் இஞ்சி கலந்த தேனீர் அருந்துவது வைட்டமின் பி-6 மாத்திரைகள் எடுத்துக் கொள்வது மசக்கையின் போது மனதில் ஏற்படும் வினோதமான உணவுகளை சாப்பிடுவது. இதில் கடைசியாக சொல்லியுள்ளதைப் பொறுத்தவரை முருகேஸ்வரி அவள் கணவனின் சுன்னியையும் புடுக்கையும் கடிக்க ஆசையாக உள்ளது என்று சொல்லியிருக்கிறாள். ஓகே. புருஷனிடன் உன் உள்ளக்கிடக்கையைச் சொன்னால் நிச்சயம் அவர் அதற்கு சம்மதிப்பார். அதன் பின் அவரது பூளையும் கொட்டையையும் பல்படாமால் கடிம்மா. அப்புறம் குமட்டலைக் குறைக்க நிச்சயமான வழி நான் அனுபவித்த வ்ழி என்ன தெரியுமா- மனைவி தன் வாயில் வெது வெதுப்பான சூட்டுடன் தேனீரை விழுங்காமல் பாதி வாயில் தேனிருடன் கணவனின் சுன்னியை ஊம்பி அவருக்கு செமன் வந்தவுடன் அதைத் தேனிருடன் சேர்த்து அருந்திட வேண்டும். காலையில் ஒருமுறை இப்படிச் செய்து விட்டால் அன்று முழுவதும் வாந்தியின் தொல்லை இருக்காது. முருகேஸ்வரி மகப்பேறு என்பது பெண்மைக்கே உள்ள சிறப்பாகும். அதில் ஏற்படும் சில சிறிய இடர்களைப் பொறுத்து கொண்டு நான் மேலே சொல்லிய வழிகளையும் கையாண்டு பெண்மைக்கு சிறப்புக் கொடும்மா. 27 2010 12 00 மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள். 2.0 . .