தமிழ் காம கதைகள் தெய்வானை ஆச்சியும் கோலப்பன் செட்டியாரும் காமக்கதை தமிழ் காம கதைகள்

எழுதியவர் ரகுராமன் சுற்றி வளைக்கவே வேண்டாம். நேராக சப்ஜெட்டுக்கு வருவோம். தெய்வானை ஆச்சிக்கு இப்போது நாற்பத்தி மூனு வயசாகிறது. கல்யாணம் பண்ணிகொள்ளவில்லை என்று ஊருக்கு செய்தி. ஆனால் கல்யாணம் ஆன முப்பது நாட்களுக்குள் அவள் கணவன் இறந்து விட்டான். கல்யாணம் பர்மாவில் நடந்ததால் வெளியில் தெரியவில்லை. கல்யாணம் பண்ணிகொள்ளவில்லை என்று சொல்லி விட்டாள். ஆனால் புண்டை சும்மா இருக்குமா. அதுக்கு காலத்தில் தீனி போடவேண்டாமா. கையிலோ பணம் இருக்கு. பின் கவலை என்ன. சமயம் கிடைக்கும்போதெல்லாம் வெளியூர் ஆளை கூப்பிட்டு புண்டையில் தினவு எடுப்பாள். சூடு அதிகமாக இருந்தால் மாதம் ஒரு முறை போடியோ அல்லது கம்பமா அல்லது பெரியகுளமோ போய் ரூம் போட்டு ஆளை செட் அப் பண்ணி ஒரு முறைக்கு இரு முறை ஓக்க சொல்லி தனியவைத்து கொண்டு வருவாள் தெய்வானை ஆச்சி. பள்ளத்தூர் அருகில் இருக்கும் கிராமத்தில் நில புலன்களுடன் இருப்பவர் தான் கோலப்பன் செட்டியார். கட்டிய பெண்டாட்டி இருக்கும்போது வேறு ஒருத்தியை செட் பண்ணி அவள் புண்டையையும் சேர்த்து தூர் வாரி கொண்டு இருந்தார். இது வெகு நாள் வெளியில் வர வில்லை. பண சமாச்சாரத்தில் வெளி வந்து உறவு முறிந்து விட்டது. இதனால் அவர் பெண்டாட்டி மீனாச்சி ஆச்சிக்கு கோவம். அன்று முதல் தன் புண்டையை கோலப்பன் செட்டியாருக்கு காட்ட மறுத்து விட்டாள். தாலி கட்டியவளும் புண்டை காட்ட மறுக்கிறாள். ஓட்ட வைத்தவளோ கூதியை மூடி கொண்டு போய் விட்டாள். இப்போது ஓட்டைக்கு என்ன பண்ணுவது என்ற கவலையில் இருந்தார் கோலப்பன் செட்டியார். எல்லா கவலைகளுக்கும் விடிவு உண்டு என்பது உலக நியதி. அது போல கோலப்பன் செட்டியாரின் கை ஆள் நல்ல செய்தி கொண்டு வந்தான். அவன் பெயர் வடிவேலு. ஐயா உங்களுக்கு நல்ல காலம் வந்து இருக்கு. நம்ம சிவகங்கை அருகில் இருக்கும் கிராமத்தில் தெய்வானை ஆச்சின்னு ஒருத்தர் இருக்காங்க. உங்களை மாதிரி அவங்களுக்கும் மாதம் ஒரு முறை சுளுக்கு எடுக்கணுமாம். நீங்க ஒ.கே. சொல்லுங்க ஏற்பாடு பண்ணுவோம் என்றான். டேய். இதுக்கு போய் என்னடா பர்மிசன் கேக்கறே. என்னை கேக்காமலே சரி சொல்லிட்டு வர வேண்டியது தானே. சரி. சரி. இந்தா ஐம்பது ரூபாய் வெச்சுக்கோ. இப்பவே அங்கே போய் ஒ.கே. சொல்லிடு. எங்கே வரணும் எப்போ வரணும்ன்னு கேட்டுக்கோ. சரியான நேரத்தையும் கேட்டுகிட்டு சட்டு புட்டுன்னு வா. டிலே பண்ணாதே என்று அவனை வழியனுப்பி வைத்தார். தெய்வானை ஆச்சியின் சொந்தகாரர் ஒருவர் வெளியூர் போவதால் அவர்கள் வீட்டில் தங்கி உத்சவம் பண்ண அவள் முடிவு கட்டினாள். வடிவேலுக்கு தகவல் சொன்னாள். அவள் சொன்ன தகவல் படி கோலப்பன் செட்டியார் டீக்காக டிரஸ் பண்ணிக்கொண்டு மீனாச்சி ஆச்சியிடம் மதுரையில் ஒரு பார்ட்டி பணம் பாகி இருக்கு. போய் வசூலித்து கொண்டு வரேன். பணம் கிடைக்க லேட் ஆனால் ரெண்டு நாள் ஆனால் கூட ஆகலாம் என்று சொல்லி விட்டு பஸ் பிடித்து வடிவேல் கொடுத்த விலாசத்தை பெரியகுளத்தில் தேடி பிடித்து அந்த வீட்டின் காலிங் பெல்லை அடித்தார். நாட்டுக்கோட்டை செட்டியார் ஆச்சிகளுக்கே உரித்தான பெரிய முகம் காதில் தொங்கும் கம்மல் சரீரத்துக்கு பொருத்தமில்லாத பெரிய தொங்கிய முளைகள் வெற்றிலை போட்டு சிவந்த வாயுடன் வந்து கதவை திறந்தாள் தெய்வானை ஆச்சி. ஆச்சியை பார்த்த உடனேயே கோலப்பன் கணக்கு பண்ணி விட்டார் இவள் தான் நாம் உழுது விவசாயம் பண்ண வேண்டிய வயல் என்று. ஆச்சிக்கு சற்று கூடுதல் நேரம் தேவைப்பட்டது வந்து இருப்பது யார் என்று புரிய. ஆச்சி கேட்பதற்கு முன்பே வடிவேலு சொன்ன கோலப்பன் நான். பள்ளத்தூர் பக்கத்து கிராமம் என்றார். தெய்வானை ஆச்சிக்கு புலப்பட்டு விட்டது. அவள் புண்டைக்கும் செய்தி போனது. செட்டியாரின் உருவத்தை பார்த்தவுடனேயே அந்த வயதான புண்டை கசிய ஆரம்பித்தது. உள்ளே வர சொன்னாள். செட்டியார்களுக்கே உண்டான உபசரிப்பு முடிந்தது. பரஸ்பரம் ஒருவரை ஒருவர் அறிமுகபடுத்தி கொண்டார்கள். ஆச்சி ஆரம்பித்தாள். நான் தான் கல்யாணமே பண்ணிகொள்ளவில்லை. பாழா போன புண்டைக்காக அலைகிறேன். செட்டியாருக்கு கல்யாணம் ஆகி பெண்டாட்டி இருக்கா போல இருக்கே. பின்னே ஏன் நீங்க இங்கே வந்தீக என்றாள். கோலப்பன் சிரித்து கொண்டார். நேராக விழயதுக்கு போனார். உங்களுக்கு புருஷன் இல்லை சாமான் போட. எனக்கு பெண்டாட்டி இருக்கா. ஆனால் அவள் சாமானை பூட்டி கொண்டு விட்டா. ஆச்சி சொன்னா நானும் கேள்வி பட்டேன். பெண்டாட்டி இருக்குபோது வேறே செட் அப் பண்ணினா பூட்டாமல் பின்னே திறந்து காட்டி வான்னு கூப்பிடுவாக- ஆச்சி அது வேறே விழயம்.அப்புரம் அதை பத்தி விவரமா சொல்றேன். பாவம் நீங்க தவிச்சு போய் இருக்கீங்கன்னு வடிவேலு சொன்னான். சட்டு புட்டுன்னு மேட்டரை பண்ணுவோமா என்றார். சித்தே இருங்க. பால் காச்சி கொண்டு வாரேன். ஒரு தரம் வெத்தலை போட்டுகொண்டு வாரேன் என்று சொல்லி உள்ளே போனாள். கோலப்பன் செட்டியாரும் தெய்வானை ஆசியும் தத்தம் சூட்டை தணிக்க தயாராக பெட்டில் ஒக்காந்து இருந்தார்கள். ஆச்சின் அந்தரங்க உறுப்புக்களை பார்த்த செட்டியாரின் முகத்தில் மகிழ்ச்சி. அந்த மகிழ்ச்சின் பிரதிபலிப்பு கோலப்ப செட்டியாரின் கோலில் தெரிந்தது. முபத்தி எட்டு அல்லது நாற்பது இன்ச் சைஸ் பிரா போட்டாலே ஆச்சியின் பாச்சிகளை முழுவதுமாக மறைக்குமா என்று சந்தேகம். ஒவ்வொரு முளையும் சுமார் நாலு கிலோ இருக்கும் போல இருந்தது. என்னதான் தொங்கி இருந்தாலும் கீழ் பகுதியும் முலைக்காம்புகளும் நிமிர்ந்தே நின்றன. காரைக்குடி அழகப்பா செட்டியார் கல்லுரி கால்பந்து மைதானம் போல பறந்து இருந்தது ஆச்சியின் புண்டை. மைதானத்தில் மண்டி கிடக்கும் புல் போல இங்கே கரும் புல் சூழ தெய்வானையின் கூதி பெருத்து இருந்தது. இந்த அகல புண்டையை பார்த்தவுடன் செட்டியாரின் கோல் மீண்டும் ஒரு இன்ச் தடித்து பெருத்து சூலாயுதம் போல காட்சி தந்தது. அந்த பெரிய வேலை பார்த்தவுடன் ஆச்சி என்ன செட்டியாரே என்ன ஓக்க வந்தீகளா இல்லை என் புண்டையில் டிரில் போட வந்தீகளா என்றாள். செட்டியார் பதிலுக்கு ஆச்சி அப்படீல்லாம் சொல்லகூடாது. உங்க புண்டை பாதாள சுரங்கம் போல இருக்கு. அதில் எப்படி இம்மாதொண்டு கொம்பால் டரில் போட முடியும். உங்க புடையில் டிரில் போடணும்ன்னா எல்.அண்ட்.டி. கம்பெனியில் சொல்லி ஒரு பெரிய கிரேன் கொண்டு வரணும் என்று சொல்லி சிரித்தார். ஆச்சியும் தன் முளைகள் குலுங்க சிரித்தாள். செட்டியாரே வாங்க வாங்க வந்த வேலையை கவனியுங்க. வேலை சுத்தாமாக இருக்கட்டும். பள்ளத்துர்காரங்க வேலையில் கெட்டின்னு இந்த ஜில்லாவுக்கே தெரியும். அதுக்கு குந்தகம் இல்லாம வேலை பண்ணுங்க என்று சொல்லி காலை விரித்து படுத்து செட்டியாரின் பூளுக்கு காத்து கொண்டு இருந்தாள். தன் பொண்டாட்டி கீப் மற்ற பெண்களின் புண்டையிலும் செட்டியார் ஓத்து இருக்கார். ஆனால் தெய்வானை ஆச்சி புண்டை போல இதுவரை பார்த்தது கூட இல்லை. அம்புட்டு பெரிசு. தன் பூளை இன்னும் கொஞ்சம் உருவி விட்டு சிவகங்கை ஆச்சியின் சொர்கபுரிக்குள் தன் கஜகோலை நுழைத்தார். கல்யாணம் ஆகி முறைப்படி தினமும் ஓத்து பழக்க பட்ட புண்டையாக இல்லாமல் இருந்தாலும் ஆச்சியின் புண்டைக்குள் செட்டியாரின் பூள் சர் என்று வழுக்கி கொண்டு போனது. செட்டியாருக்கு ஆச்சர்யம். அவருக்கு தெரியாது. ஆச்சியின் புண்டை சதா சர்வ காலமும் நீர் கோத்து கொண்டு சொத சொத என்று உழும் தயார் நிலையில் இருக்கும் என்று. மேலும் செட்டியார் வர போகிறார் என்றவுடன் ஆச்சியே தன் விரல்களை விட்டு குடைந்து பாதையை வழு வழுப்பாகி வைத்து இருந்தாள். குழிக்குள் போன கோல் சும்மா இருக்குமா. செட்டியார் பூளை இழுத்து மீண்டும் உள்ளே தள்ளி ஓத்து கொண்டு இருந்தார். செட்டியாரின் அடி தாங்காமல் ஆமாடியோ இந்த அடி அடிகிறீங்க. அதுனால தான் என்னவோ உங்களுக்கு ரெண்டு புண்டை கேக்குது போல இருக்கு. இம்புட்டு அடி அடிச்சா பாவம் உங்க பெண்டாட்டி தினமும் எப்படி தாங்குவா. இம்மாம் பெரிய கூதி உள்ள எனக்கே வலிக்குது. பாவம் அந்த ஆச்சி எப்படி தாங்கும். அது என்னவோ தெரியலே இன்னிக்கி செட்டியாரின் பூளை பார்த்தவுடனேயே என் புண்டை அன்னியயதுக்கு தண்ணியை கக்குது. அப்படிதான் செட்டியாரே. நீங்க நான் சொல்றதை ஒன்னும் காதில் போட்டுக்காமே காரியத்தில் கவனமா இருங்க. இன்னும் கொஞ்சம் ஸ்பீட் கூட்டி ஓத்தா என்ன குறைஞ்ச போய்டுவீங்க. இந்த ஆச்சி எத்தனை ஸ்பீட் அடி அடித்தாலும் தாங்குவா செட்டியாரே. பயம் வேண்டாம். உங்க வேலையை காட்டுங்க. இந்த கிறங்க வைக்கும் பேச்சை கேட்டு செட்டியார் இன்னும் ஸ்பீட் கூட்டி ஒத்தார். அவர் அடிக்கும் அடியில் ஆச்சியின் முளைகள் புயல் காத்தில் ஆடும் மாமரத்து கிளைகள் போல ஆடின. சின்ன பாச்சிகளாக இருந்து இருந்தால் செட்டியார் வாயையோ அல்லது கையையோ வைத்து கசக்கி அல்லது சப்பிகொண்டே ஒப்பார். ஆனால் ஆச்சியின் முளைகள் மலை போல இருப்பதால் அவைகளை சும்மா விட்டு விட்டு புண்டையை மட்டும் குறிபார்த்து பள்ளத்தூர் செட்டியார் ஓத்து கொண்டு இருந்தார். ஆச்சியும் பல தடிகளை பார்த்து இருக்கிறார். சின்ன பையன் முதல் நடு வயது உள்ளவர்கள் வரை ஆச்சியை ஓத்து இருக்கிறார்கள். அனால் ஒருவர் கூட இந்தமாதிரி கோடை இடை இடிப்பது போல ஒத்தது இல்லை. ஆத்தாடி அம்மாடியோ என்று முனகி கொண்டே ஆச்சி செட்டியாரின் தாக்குதலை சமாளித்து கொண்டு அவ்வப்போது தன் குண்டியையும் தூக்கி கொடுத்து செட்டியாருக்கு ஓக்க உதவி பண்ணி கொண்டு இருந்தார். செட்டியாரோ தன்னிடம் வேலை பண்ணும் மாத சம்பள ஆளின் பெண்டாட்டிகளையும் ஓத்து இருக்கிறார். கல்யாணம் ஆகி மூனே மாதம் ஆன பெண்ணையும் ஓத்து இருக்கிறார். ஆனால் இந்த நாபத்தி மூனு வயதிலும் இப்படி பட்ட புண்டையை பார்த்ததே இல்லை. ஆச்சியின் பேச்சு புண்டை தன் பூளை எதிர் நோக்கும் பக்குவம் ஆச்சியின் புண்டையில் ஊரும் ரசம் எல்லாம் சேர்ந்து செட்டியாரின் பூளில் கஞ்சியை சீக்கிரம் வரவழைக்கும் போல இருந்தது. செட்டியார் கேட்டார். ஆச்சி போறுமா. தண்ணி விடட்டுமா அல்லது இன்னும் கொஞ்ச நேரம் போகட்டுமா என்றார். ஆச்சியால் தாங்க முடியவில்லை. போறும் செட்டியாரே. நாளைக்கு கிழியாத புண்டையுடன் ஊர் போய் சேர வேண்டும். ஒத்தது போறும். தண்ணி பாச்சுங்க என்றாள். அடுத்த ரெண்டாவது நிமிடம் கரும்பு வயல்களுக்கு போர் போட்டு பம்ப் தண்ணி பாச்சுவது போல ஆச்சியின் புண்டையில் செட்டியாரின் பூள் கணக்கு வழக்கு இல்லமல் கஞ்சியை கொட்டியது. புண்டை ரொம்பி கஞ்சி வழிந்தது. ஓத்த களைப்பின் மெத்தை போன்ற ஆச்சியின் மேலே படுத்து விட்டார். தன் பூள் பலமிழந்து தொங்கியதும் செட்டியார் கீழ இறங்கினார். அவர் ஓத்து விட்ட கஞ்சி ஆச்சியின் ஆப்பத்தில் இருந்து கொஞ்சம் வழிந்தது. செட்டியாருக்கு ரொம்ப நன்றி. இந்த மாதிரி ஒள் வாங்கி ரொம்ப நாள் ஆச்சு. உங்க செல் நம்பர்தான் இருக்கே. இனி கவலை இல்லை. கூப்பிட்ட போது வரீங்களா செட்டியார் என்றாள். செட்டியார் என்ன ஆச்சி இந்த பேச்சு. கரும்பு தின்னா கூலியா. இந்த புண்டையில் ஓக்க மாட்டேன்னு ஒரு பூளனும் சொல்ல மாட்டான். உங்க போன் வந்தா போறும். அன்னிக்கி ராத்திரியே நீங்க சொல்ற இடத்துக்கு வந்து உன் புண்டையில் என் கொடியை நாட்டுவேன் ஆச்சி. உங்க பேச்சும் உங்க பூள் போல சூபரா இருக்கு. இன்னிக்கி ராத்திரி இங்கே தான். இப்போ போறும்ன்னு நினைக்கிறேன். ராத்திரி இன்னும் ஒன்னோ அல்லது ரெண்டோ ரவுண்ட் கட்டலாம். என்ன சொல்றீங்க செட்டியார் என்றாள். ஆச்சி சொன்னா அப்பீலே கிடையாது. நானும் கொஞ்சம் கடை தெருவுக்கு போய் ராத்திரிக்கி கொஞ்சம் பழம் வாங்கி வாரேன். அப்படியே சாப்பிட சூட பலகாரமும் வாங்கி வாரேன்னு சொல்லி உடைகளை மாறிக்கொண்டு செட்டியார் கிளம்பி போய்விட்டார். ஆச்சியோ ஓத்த களைப்பில் இன்னும் கொஞ்ச நேரம் அப்படியே படுத்து இருந்தாள். மணி ஆறு அடிக்க இன்னும் கொஞ்ச நாழிதான் இருந்தது. ஆச்சி எழுந்து முகம் கழுவி வேறு புடவை கட்டிகொண்டு ஹாலில் செட்டியாருக்காகவே காத்து கொண்டு இருந்தாள். அரை மணியில் செட்டியார் பலகாரமும் பழமும் வாங்கி வந்தார். இருவரும் பேசிக்கொண்டே சாப்பிட்டார்கள். இதுவரை தான் ஓத்த அனுபவங்களை ஆச்சி பகிர்ந்து கொண்டாள். செட்டியாரும் தான் பார்த்த மதுரை ராமனாட் ஜில்லா புண்டைகளை பற்றி விளக்கினார். நீங்க ஒத்ததில் பெஸ்ட் புண்டை எது என்று கேட்டாள் ஆச்சி. செட்டியார் சொன்னார். ஒரு முறை ராமநாதபுரத்தில் ஒரு மீனவ பெண்ணை ஒத்தேன். நான் பார்த்ததிலேயே பெஸ்ட் புண்டை அவளுடையதுதான். ஏனென்றால் முதல் அரை மணி வரை என் பூளை அவள் புண்டையில் பாதி கூட நுழைக்க முடியவில்லை. அவ்வளவு டைட்டான புண்டை. அதில் என்ன ஆச்ராயம் என்றால் அவள் புருஷன் குடித்து விட்டு அவள் கூதிக்குள் விட முடியால் தவித்து கடைசியில் புண்டைக்குள் வெளியேவே ஓத்து கஞ்சியை கொட்டுவானாம். இப்போது செட்டியார் ஆச்சியை கேட்டார். ஆச்சி உங்க அனுபவம் பத்தி சொல்லுங்க என்று. ஆச்சி சொன்னாள் ஒரு முறை திண்டுகல்லில் வைத்து ஒருத்தன் ஓத்தான். அவன் லாரி டிரைவராம். அப்பப்பா அவன் சாமான் இருக்கே. அவ்வளவு பெரிசு. அது போல நான் பார்த்ததே இல்லை. சுமார் ஒரு அடிக்கு மேலே இருக்கும் போல. உருட்டு கட்டை கணக்கா இருந்தது. முதலில் நான் பயந்தே போய்டேன். எப்படி அது என் புண்டைக்குள் போகும் என்று. ஆனால் அவன் ரொம்ப பக்குவபட்ட ஒளன். கொஞ்சம் கூட கழ்டபடாமல் அந்த ஒரு அடி பூளை என் புண்டைக்குள் நொடி பொழுதில் நுழைத்து விட்டான். சரி. சரி. வாங்க செட்டியார். மீதி வேலையை பாப்போம் என்று சொல்லி ஆச்சி புடவை முதலியவைகளை கயட்டி தூக்கி போட்டாள்.Goto – pundaikulsunni.in| செட்டியாரும் அதே வேகத்தில் நிர்வாணம் ஆனார். செட்டியாரே இந்த தடவை எப்படி பண்ண போறீங்க. எப்போதும் போலவா அல்லது வேறு விதமாகவா என்றாள் ஆச்சி. ஆச்சி எப்படி பிரியமோ அது தான் செட்டியாரின் ஆசையும் என்று சொல்லி ஆச்சியையே முடிவு பண்ணும் படி செட்டியார் சொன்னார். ஆச்சி சொன்னார். பாவம் செட்டியார். நீங்க ஒரு முறை பண்ணி களைத்து போய் இருப்பீங்க. இந்த முறை ரெண்டு பேருமே பக்கத்தில் பக்கத்தில் படுத்துக்கொண்டு சைடு வழியாக பண்ணலாம் என்றாள். செட்டியார் ஒ.கே. என்று சொல்லி ஆச்சியை படுக்க வைத்து அவள் அருகில் செட்டியார் படுத்து ஆச்சியை தன் பக்கம் இழுத்து கொண்டார். ஆச்சியின் முது வழியாக தன் கையை கொடுத்து ஆச்சின் அந்த மெகா சைஸ் முலையை கெட்டியாக பிடித்து கொண்டார். மெதுவாக ஆச்சியின் வலதுகாலை உயர்த்தி செங்குத்தாக நிக்கவைத்து ஆச்சியையே அவங்க காலை பிடித்துக்க சொல்லி தன் பூளை பிடித்து அந்த பாதாள கிணறு போன்ற புண்டையில் வைத்து தேய்த்தார். முதலை இரையை பிடிப்பது போல தெய்வானை ஆச்சியின் பக்குவபட்ட புண்டை உடனேயே செட்டியாரின் கஜ கோலை உள் வாங்கியது. செட்டியார் தன் உடலை கொஞ்சம் நகர்த்தி கொண்டு அந்த சிவகங்கை ஆச்சியின் கூதியில் துளை போட்டு கொண்டு இருந்தார். ஆச்சிக்கு இந்த மாதிரி ஓப்பது மூணாவது தடவை. ஆனால் இதற்க்கு முன்பு இந்த மாதிரி ஓத்த ஒரு பயலும் செட்டியார் போல பக்குவமாக ஓக்க தெரியவில்லை. ஐயோ செட்டியார் அசத்திடீங்க போங்க என்ற செட்டியாரின் வேலையை ஆச்சி புகழ்ந்தாள். செட்டியாருக்கு மகிழ்ச்சி தலை கால் புரியவில்லை. அந்த மகிழ்ச்சியை செட்டியார் ஆச்சியின் புண்டையில் ஒப்பதில் காட்டினார். ஆச்சியோ தலையை தூக்கி செட்டியாரின் கஜக்கோல் தன் ஆப்பத்துக்குள் போய் வருவதை பார்த்து ரசித்து மீண்டும் ஒரு முறை ஜூசை கொட்டினார். செட்டியாருக்கு எல்லை இல்லா ஆனந்தம். இந்த மாதிரி வயதான ஆனால் சிக் என்று இருக்கும் புண்டையில் ஒப்பதுக்கு குடுத்து வைத்து இருக்க வேண்டும் என்று எண்ணினார். எண்ணத்தை செயலில் காட்டினார். தன் வயதை மறந்து இருபத்தி ஆறு வயது வாலிபன் ஓப்பதை போல அந்த நாற்பத்தி மூனு வயது ஆச்சியின் இளம் புண்டையை தும்சம் பண்ணினார். ஓப்பதை கொஞ்சம் நிறுத்தி ஆச்சியை பக்கத்தில் அனைத்து முத்தம் குடுத்து முடிந்த மட்டிலும் பாச்சியை சப்பி மீண்டும் ஒப்பார். ஆச்சியால் பொறுக்க முடியவில்லை. செட்டியாரே இந்த செப்பிடு வித்தையை யார் கிட்டி காத்து கிட்டீங்க. நீங்க ஓக்கறதை பாத்தா கத்துகிட்டே மாதிரி கூட தோணலை. நிறய தரம் பண்ணின மாதிரி தோணுது. எது எப்படியோ இன்னிக்கி என் புண்டைக்கு சரியான தீனி கிடைத்து விட்டது. இன்னும் பதினைந்து நாளைக்கு கவலை இல்லை. நான் இப்படி சொல்லிபோட்டதற்காக ஓப்பதை நிருத்திடீன்களே செட்டியார். உங்க வேலையை தொடருங்க . நான் சொல்றதை பத்தி கண்டுக்க வேணாம். ஆச்சியின் கிரங்கல் பேச்சு செட்டியாரின் பூளை இரும்பு தடியாக்கி அந்த விலை நிலத்தில் இதுவரை எந்த பூளும் போகாத ஆழத்துக்கு போய் அதிரடி ஒள் ஒத்தார். செட்டியாரின் பூள் சொன்னது. போறும் இனி என்னால் தாங்க முடியாது. இந்த மாதிரி தேன் ஒழுகும் புண்டையில் எத்தனை நேரம் தான் கஞ்சியை கொட்டாமல் ஓப்பது. இனி ஒரு நொடி கூட பொறுக்க முடியாது என்று செட்டியாரின் பூள் நோடீஸ் கொடுத்தது. ஆச்சி வரும் போல இருக்குன்னு கத்தி கொண்டே கோலப்பன் செட்டியார் தன் பூள் கஞ்சியை ஆச்சியின் புண்டைக்கு தானம் பண்ணினார். இருவருமே ரொம்ப களைத்து போய்டாங்க. அப்படியே படுத்து உறங்கினாங்க. மறு நாள் காலையில் செட்டியார் தன் கஞ்சி வழிந்து காய்ந்து போன ஆச்சியின் புண்டை வெளி பகுதியை ஒரு ஈர துணியால் துடைத்து விட்டு மீண்டும் ஒரு முறை ஓத்து ஆச்சிக்கு வசந்தத்தை கொடுத்தார். 3 16 2012 9 00 தமிழ் காமக் கதைகள். 2.0 . . .