தமிழ் காம கதைகள் ஊம்பி பிழைக்கும் உத்தமி சத்யபாமா-2 காமக்கதை தமிழ் காம கதைகள்

எழுதியவர் உள்பாவாடை அனு மார்ச் மாத ஐந்தாயிரம் ரூபாய் பரிசுப்போட்டிக்கு வரும் கதை இது. நீங்களும் ஐயாயிரம் ரூபாய் பரிசு வெல்ல வேண்டுமா- கதை எழுதி . க்கு அனுப்புங்கள் கதையின் முந்தைய பகுதியைப் படிக்க கீழே சொடுக்கவும் ஊம்பி பிழைக்கும் உத்தமி சத்யபாமா-1 அடுத்த நாள் காலையில் ரகு என் ஆபீசுக்கு வந்தான். ரகு யார் என்ன என்பதை தெரிந்துகொள்வதற்கு முன் எங்களுக்குள் நடந்த பேச்சை கேளுங்கள். யோவ் போன வாரத்துக்கு ஒரு ஐட்டம் ஏற்பாடு பண்ணி விட்டியே ஐயோ செம திருப்தி. புது பீசா- ஆமா பிரஷ் கூதி தான். ஆனா தொழிலுக்கு புதுசில்ல ரெண்டு வாட்டி எனக்கு ஊம்பி விட்டிருக்கா. நான் ஊம்பி விட்டா அம்பதோ நூறோ கொடுப்பேன். பெருசா கேட்டா. அதான் ஒரு வாட்டி போயிட்டு வர்றியான்னு அனுப்பிவச்சேன். ஒத்துகிட்டா. எப்படி நல்ல – மச்சி நான் இது வரைக்கும் ஓத்ததெல்லாம் ஏற்கனவே எவனோ சீல் ஒடச்ச கூதியா தான் இருந்திச்சு. இது தான் முதல் வாட்டி சீல் உடைக்கிறேன். . இது வரைக்கும் பிரஷ் கூதி ஓத்ததே இல்லை. இவளோடது தான் முதல் எக்ஸ்பீரியன்ஸ். ஆரஞ்சு பழத்த தோல் உரிச்சப்புறம் அதோட மேல் பகுதியில சின்னதா பழச்சொளைக்கு நடுவுல ஒரு ஓட்ட இருக்கும் தெரியுமா. அதுக்குள்ள நம்ம பூள விட்டு குத்தி குத்தி எடுத்த எப்படியிருக்கும். டைட்டா கொஞ்சம் கொஞ்சமா மொட்டு உடையும் போது வலியில அவ முனகினா பாரு செம இதுக்கு பத்தாயிரம் என்ன இருபதாயிரம் கொடுக்கலாம். .நான் உடச்சு கிழிச்சு திறந்து வச்ச கூதியில இனி எத்தன பேரு சுண்ணிய விட்டு தண்ணிய பீச்ச போறாங்களோ பாவம் அந்த பொண்ணு. இருந்தாலும் முதல்ல சீல் உடச்சது தனி பெருமையா இருக்குடா நீ எனக்கு பத்தாயிரம் கொடுத்த. நான் அவளுக்கு ஆயிரம் தான் கொடுத்தேன் அடப்பாவி. பாவம்டா நல்லா வேலை பாத்தா கூட ஒரு ஆயிரம் கொடுத்திருக்கலாம் நீ வேற எக்ஸ்போர்ட்ல வேலை செய்யுற கழுதைங்களுக்கு இதுவே ஜாஸ்தி. இவ என்ன ஐஸ்வர்யா ராயா இல்ல மாடலா- குத்து பாட்டுல பின்னாடி கொங்கய ஆட்டுற லோக்கல் கூதி இவளுக்கு ஆயிரம் ரூபா போதும். சரி நீ எப்படி செஞ்ச அத சொல்லு கேப்போம் வீட்டுல கம்பெனிக்கு வேலைக்கு போறேன்னு சொல்லிட்டு பஸ் ஸ்டாண்டுல எனக்காக வெயிட் பண்ணிகிட்டு இருந்தா. நான் அவள பாவாட தாவணி கட்டிகிட்டு வர சொன்னேன். மஞ்ச கலர் பாவாட ஜாக்கெட் மெரூன் கலர் தாவணி. ஜெட்டி போட கூடாதுன்னு கண்டிஷன் போட்டேன். பிரா போட்டுக்க சொல்லியிருந்தேன். தலையில பூ வச்சு கை நிறைய வளையல் போட்டு பொட்டு வச்சு விருந்துக்கு தயாரா இருக்குற ஆடு மாதிரி நின்னுகிட்டிருந்தா. ஐட்டம் கருப்பு தான். ஆனா நல்ல பீஸ். காய் ஒவ்வொண்ணும் பிஞ்சு மாங்கா மாதிரி உப்பிகிட்டு இருக்கும். சூத்து கருப்பு சூத்து தான் ஆனா செம சாப்ட். அப்படியே தட்டி விட்டா தளதளன்னு ஆடும். அத பத்தி தனியா சொல்றேன். நான் பைக்குல அங்க போனேன். ஹெல்மெட்ட கழட்டின உடனே என்ன அடயாளம் கண்டுகிட்டா. சிரிச்சுகிட்டே இந்த கூதி உங்களுக்காக தான் காத்துகிட்டிருக்குன்னு கண்ணால சொல்லிகிட்டே சிரிச்ச மொகத்தோட வண்டியில உக்காந்தா. நான் நேரா என் ரூமுக்கு கூட்டிட்டு போய் உள்ள போய் கதவ சாத்தினேன். சார் மெதுவா பண்ணுங்க சார். இதான் முதல் வாட்டி. நீங்க சொல்றதெல்லாம் செய்றேன் சார் ஆனா உள்ளே விடும் போது கொஞ்சம் மெதுவா செய்யுங்க சார். முதல் வாட்டி விடும் போது வலிக்குமுன்னு இந்து அக்கா சொல்லிச்சு. பிளீஸ் சார் உள்ள மட்டும் மெதுவா செய்யுங்க சார். உங்களுக்கு என்ன வேணும்னாலும் செஞ்சுகோங்க சார். நீங்க கொடுக்குற காசுக்கு இந்த உடம்பு வேலை பாக்கணும் அவ்வளவு தான் . பொண்ணு தொழில் பக்தி நிறைய இருக்கும் போலேன்னு நெனச்சுகிட்டேன். அப்புறம் நான் குவாட்டர் பாட்டில எடுத்து அவ கிட்ட கொடுத்தேன். உள்ளே போய் தண்ணி சிப்ஸ் சோடா எல்லாம் எடுத்துட்டு வந்து மிக்ஸ் பண்ணி ரெடியா வைன்னு சொல்லிட்டு நான் டிரஸ் எல்லாம் மாத்தி வெறும் லுங்கியோட வந்தேன். அவ ஒரு கிளாஸ்ல விஸ்கி ஊத்தி அழகா மிக்ஸ் பண்ணி பக்கத்துல சிப்ஸ் வச்சிட்டு ரெடியா நின்னுட்டு இருந்தா. நான் விஸ்கிய குடிச்சுகிட்டே என் எதிர்ல நின்னுட்டு இருந்த அவ கிட்டே இன்டர்வியூ எடுக்குற மாதிரி கேட்டேன் உன் வயசு என்ன- பதினெட்டு சார் ஊம்பி இருக்கியா- செஞ்சிருக்கேன் சார். எங்க சூப்பர்வைசரோடது ரெண்டு வாட்டி ஊம்பியிருக்கேன். நல்லா செய்வேன் சார். கஞ்சி குடிச்சிருக்கியா- குடிச்சேன் சார். அவரு ஊம்பி விட்டப்புறம் கஞ்சி அடிச்சு என் வாயில ஊத்தி குடிக்க சொல்வாரு. நான் முழுசா குடிச்சப்புறம் தான் காசு கொடுப்பாரு அப்படியா .கஞ்சி குடிக்கும் போது எப்படி இருக்கும் கஞ்சி கொள கொளன்னு இருக்கும் சார். முதல் வாட்டி குடிக்கும் போது வாந்தி வர மாதிரி இருந்திச்சு. கொமட்டிகிட்டு. அப்புறம் நல்ல முழுங்கிட்டப்புறம் போயிடிச்சு. அது டேஸ்ட் நல்ல இருக்கும் சார் பச்சையா கொளகொளன்னு. Goto – pundaikulsunni.in| அது அவ்வளவும் சத்து உடம்புக்கு நல்லதுன்னு ஐயா சொன்னாரு ஹா..ஹா ஹா அப்படியா. உண்மை தான். என் கஞ்சி குடிக்கணும் சரியா- சரி சார் இப்போ உன் தாவணிய மட்டும் கழட்டிட்டு பாவாட ஜாக்கெட்டோட என் பக்கத்துல வந்து நில்லு ன்னு சொன்னேன். தாவணிய கழட்டிட்டு என் பக்கத்துல வந்து நின்னா. அவ மொலைய வெறிச்சு பாத்தேன். ஒரு வாய் விஸ்கிய குடிச்சிட்டே அவ மொலைய பாத்த போதை எங்க ஏறுதுன்னே புரியல.அவ தொப்புள் குழி நல்ல உப்பி பெரிய சைஸ் கோலி கூண்டு உள்ள வைக்கிற அளவுக்கு இடவசதி இருந்திச்சு. கிட்ட கூப்பிட்டு பிளவுஸோட சேத்து மொலைய கசக்கினேன். இவ்வளவு சாப்ட்டா மொலைய நான் இது வரைக்கும் கசக்கினதில்ல. பிஞ்சு மொலை. நல்ல பஞ்சுல செஞ்ச பந்து மாதிரி அவ ஜாக்கெட்டுக்குள்ள கூடாரம் போட்டு உக்காந்திட்டு இருக்கு. அத மெதுவா பிசைய பிசைய அவளுக்கு அப்படியே உடம்பு கொதிக்கிது. ஒரு புழு மாதிரி நெளிய ஆரம்பிச்சா. ஒரு பொண்ணோட காய மட்டும் பதமா பிடிச்சு விட்டா போதும் அவ உடம்புல உணர்ச்சி பொங்க அதுக்கப்புறம் நமக்கு அடிமை தான். நான் பிசைய பிசைய அவ உடம்பு சூடு அதிகமாயிட்டே போச்சு. அவ நெளியுறா கை ரெண்டையும் பிசைஞ்சு அப்படியே நிக்கிறா. நான் இன்னும் அழுத்தி ஜாக்கெட்டோட சேத்து பிசைஞ்சேன். அப்புறம் அவ வயித்த தடவி தொப்புள் குழிக்குள்ள கைய விட்டேன். அடுத்து டேபிள்ள இருந்த ஊறுகா பாட்டில எடுக்க சொன்னேன். ஸ்பூண்ல கொஞ்சூண்டு ஊறுகா எடுத்து அவளோட தொப்புள் கிட்ட வயித்துல தடவ சொன்னேன். அவ தயங்கிகிட்டே ஊறுகாய அவ தொப்புள் கிட்ட வயித்துல தடவினா. நான் ஒரு வாய் விஸ்கிய குடிச்சிட்டு அவ தொப்புள் கிட்ட நக்கி ஊறுகாய சாப்பிட்டேன். அவ அப்படியே உணர்ச்சி வசப்பட்டு என் காலடியில முட்டி போட்டு விழுந்துட்டா. முதல் வாட்டி இல்ல. சமஞ்சப்புறம் ஒரு அம்புள கை முதல் முதலா மொலையில படும் போது எந்த பொண்ணுக்கு தான் கூதியில தண்ணி சொரக்காது. நான் அவ முடிய கொத்தா புடிச்சு அவள தூக்கினேன். வெக்கத்துல தலைய குனிஞ்சிகிட்டா. என்னடீ உடம்பு சூடேறிடிச்சான்னு கேட்டேன். ஆமான்னு சொன்னா. என்ன கூதியில பிசுபிசுப்பா இருக்கான்னு கேட்டேன். ஆமான்னு தலைய குனிஞ்சிகிட்டே சொன்னா. சரி உன் கைய பாவாடைக்குள்ள விட்டு உன் கூதியில மேலோட்டமா தேச்சு அங்க சுரந்திருக்குற தண்ணிய விரல்ல வழிச்சு எடு பாக்கலாமுன்னு சொன்னேன். அவ மெதுவா பாவாடைக்குள்ள கைய விட்டு அங்க நோண்டிகிட்டு இருந்தா. நோண்டும் போதே அவளுக்கு சுகம் ஏறியிருக்கணும். எவனாவது குனிய வச்சு ஓத்தா நல்லாயிருக்குமுன்னு அவ கண்ணுல தெரியுது வெறி. கொஞ்ச நேரம் உள்ள தேச்சிட்டு அவ விரல பாவாடைல படாம எடுத்தா. ஆள்காட்டி விரல் நடு விரல்ல பிசு பிசுன்னு அவ கூதி கொழுப்பு ஒட்டியிருந்திச்சு. அத அப்படியே வாய்க்குள்ள விட்டு நக்குன்னு சொன்னேன். சொன்னது தான் லேட்டு. சட்டுன்னு ரெண்டு விரலையும் வாய்க்குள்ள வச்சு தேன உறியுற தேனீ மாதிரி அவ கூதி கொழுப்ப பிசுபிசுப்ப அவ கையால எடுத்து வாயில வச்சு நக்குறத பாக்குறது கண்கொள்ளா காட்சியா இருந்திச்சு. சார் முடியல சார் .உடம்பு ரொம்ப போதையா இருக்குன்னு முனகினா கொஞ்சம் கொஞ்சமா சூடேத்தி கடைசியில உள்ள விட்டு குத்தும் போது பாரு சுகத்தோட உச்சிக்கே போயிடுவ. சார் உள்ள விட்டு குத்தும் போது மெதுவா குத்துங்க சார். வலிக்கும் சார். அப்படின்னு கெஞ்சினா. சரி எழுந்திருன்னு சொல்லி அவளோட ஜாக்கெட் கொக்கி ஒவ்வொண்ணா கழட்டினேன். கருப்பு கலர் பிரா போட்டிருந்தா. அக்குள்ள இள மயிரு கொஞ்சமா வளந்திருந்திச்சு. அவ ஜாக்கெட்டுல அக்குள் வியர்வ ஒட்டியிருந்திச்சு. என்னடீ அக்குள்ள பவுடர் போடுவியான்னு கேட்டேன். ஆமா ன்னு சொன்னா. பாவம் ஏழை பொண்ணு. டியோடரன்ட்டுக்கு பதிலா பவுடர் எல்லாம் அடிச்சு கம கமன்னு வந்திருக்கான்னு நெனச்சேன் சிரிப்பு வந்திச்சு. சரி ரெண்டு கையும் மேல தூக்கி அக்குள காட்டு பாப்போமுன்னேன். ரெண்டு கையையும் மேல தூக்கி அக்குள காட்டினா. பிஞ்சு மயிரு அப்படியே அடர்த்தியாவும் இல்லாம ஒரு மாதிரி மேலோட்டமா வளந்திருந்திச்சு. அத பாத்த உடனே அவ கூதி மயிரு எவ்வளவு சாப்டா இருக்குமுன்னு கணக்கு போட்டு வச்சுகிட்டேன். அவ ஜாக்கெட்ட எடுத்து அக்குள் கிட்ட மோந்து பாத்தேன். அவ அக்குள் வியர்வ வாசனை. பொதுவா சின்ன பொண்ணுங்களோட வியர்வ வாசனை ரொம்ப நல்ல இருக்கும். ஸ்கூள் படிக்கிற பொண்ணுங்களோட யூனிபார்ம மோந்து பாத்த அந்த சுகம் தெரியும். வயசாக ஆக கொஞ்சம் மோசமா போயிடும். ஆனா பதினெட்டு வயசுக்கு கீழ இருக்குற பொண்ணுங்களோட அக்குள் வாசனை ரொம்ப நல்லாயிருக்கும். நான் அவ ஜாக்கெட்ட மொந்து பாத்தது அவளுக்கு புடிச்சிருந்திச்சு போல. ஜாக்கெட்ட தூக்கி போட்டுட்டு இன்னொரு ரவுண்டு ஊத்துன்னு சொல்லி கிளாஸ அவ கிட்ட கொடுத்தேன். அவ கிளாஸ் எடுத்துட்டு நடக்குறப்போ அவளோட பின்னாடி சூத்து ஆடுறதும் இடுப்பு ஒடியுறதும் சின்ன பொண்ணு இல்லையா – பிஞ்சு சூத்து இன்னும் கொஞ்ச நேரத்துல பிஞ்ச சூத்த ஆகப்போகுதுன்னு நெனச்சு சிரிப்பா இருந்திச்சு. அவ உள்ள போய் கையில விஸ்கி கிளாஸோட வெரும் பிரா போட்டுகிட்டு என் முன்னாடி வந்து நின்னா. நான் அவ கிட்ட ஒரு கேள்வி கேட்டேன். நீ ரெட்ட ஜடை போட மாட்டியா- போடுவேன் சார். இப்ப போடுறதில்ல. ஸ்கூல் படிக்கும் போது போட்டிருந்தேன் ஓ ஸ்கூல் எல்லாம் படிச்சிருக்கியா நீ- அப்படின்னு கேட்டப்போ வெக்கப்பட்டா. என்ன படிச்சிருக்க- எட்டாவது பெயில் சார். அதுகப்புறம் வீட்டு வேலைக்கு அம்மா கூட்டிட்டு போச்சு. எங்க மாமா தான் யாரையோ புடிச்சு இங்க எக்ஸ்போர்ட்டுல வேலைக்கு சேத்து விட்டிச்சு. பொண்ணுங்க எதுக்கு ரெட்ட ஜடை போடுவாங்க தெரியுமா- எப்படி பொண்ணுங்களுக்கு ரெட்ட ஜடை போடுற பழக்கம் வந்திச்சு தெரியுமா- இங்க வா தரையில உட்காரு. வாத்தியார் கணக்கா பாடம் எடுக்குறேன்னு சொன்னேன். அவ பாவாடைய ஒதுகிட்டு தரையில உக்காந்தா. அதாவது அந்த காலத்துல பொண்ணுங்கள தேவதாசியா பொட்டு சுத்தி விடுவாங்க. அந்த பொண்ணுங்கள ஊருல இருக்குற எந்த ஆம்புளையும் ஓசியில ஓத்துக்கலாம். ஒரு வேள சோறோ கஞ்சியோ கொடுத்தா போதும். அந்த மாதிரி பொண்ணுங்கள முட்டி போட வச்சு அவங்க வாயில குஞ்ச திணிப்பாங்க. திணிச்சிட்டு குஞ்சு தடியா இருக்கும் இல்ல அத திணிச்சு அவளுங்க தொண்டைக்குள்ள விட்டு ஓப்பாங்க. புண்டையில விட்டு ஓக்குறது வேற. தொண்டைக்குள்ள எங்க சுண்ணி போய் எங்க தண்டோட நுனி இருக்குல்ல அது உங்க தொண்டைக்குள்ள போகும் போது எங்களுக்கு செம சுகம் கிடைக்கும். உன்னையும் முட்டி போட வச்சு அப்படி செய்யத்தான் போறேன். அப்படி பூள தொண்டைக்குள்ள விட்டு குத்தும் போது பொண்ணுங்களுக்கு கொமட்டிகிட்டு மூச்சு முட்டும். அதனால பொண்ணுங்க எங்க தண்ட புடிச்சிட்டு தலைய முன்னால பின்னால ஆட்டி எங்களோட தண்டு நுனியால அவளுங்க தொண்டைய ஓக்குற மாதிரி சரியா செய்யமாட்டாளுங்க. ஏன்னா அவளுங்களுக்கு கொமட்டல் வரும். அதனால நாங்க என்ன பண்ணுவோம் தெரியுமா-. அவளுங்கள வாய நல்ல விரிச்சு திறந்து வைக்க சொல்லிட்டு அவளுங்க தலைய ரெண்டு கையால பலமா புடிச்சிகிட்டு எங்களோட தண்ட அவளுங்க தொண்டைக்குள்ள விட்டு ஆட்டுவோம். இப்படி ஆட்டும் போது அவளுங்களுக்கு கொமட்டல் வந்தாலோ மூச்சு முட்டினாலோ நாங்க தலைய விட்டா தான் விலக முடியும். எங்க கிட்ட தான் அவளுங்க தொண்டையும் தலையும் வாயும் புள் கன்ட்ரோல்ல இருக்கும். அதனால அவளுங்க ஆடவோ அசையவோ முடியாது. நாங்க முழுசா தொண்டையில விட்டு ஓத்து ஒரு நிமிஷம் கழிச்சு தலைய விடுவோம். அது வரைக்கும் அவளுங்க குவாக் குவாக்குன்னு எங்க தண்ட தொண்டையில வாங்கி தான் ஆகணும். சார் இது தெரியுமே சார். சூப்பர்வைசரு என்ன ஊம்ப சொல்லும் போது இப்படி தான் செய்வாரு. அதுக்கும் இரட்ட ஜடை போடுறதுக்கும் என்ன சம்மந்தம். பத்தாங்கிளாஸ் கணக்கு பாடத்துல டீச்சர் கிட்ட டவுட் கேக்குற மாதிரி எவ்வளவு பொறுப்பா கேக்குறா பாரு. சம்மந்தம் இருக்கு. சொல்றேன் கேளு. இப்படி தொண்டையில தண்ட விட்டு ஓக்கும் போது கொமட்டல் மூச்சு முட்டிகிட்டு வரும் இல்லயா. சில பொண்ணுங்க தாங்கிப்பாளுங்க. சில பொண்ணுங்க திமிறுவாளுங்க. அப்போ தலை எங்க கையிலேருந்து விட்டு போயிடும். அதனால ஓக்க தயாரா இருக்குற பொண்ணுங்கள ரெட்ட ஜடை போட்டு ரூமுக்கு அனுப்புவாங்க. அப்போ அவளுங்க தொண்டைக்குள்ள விடும் போது நாங்க ரெண்டு கையால ரெண்டு ஜடைய புடிச்சு ஸ்டிப்பா அவளுங்க தலைய வச்சுகிட்டு பூள உள்ள விட்டு விட்டு எடுப்போம். தலைய புடிக்கிறதுக்கு கஷ்டமா இருக்குமேன்னு ஆம்புளைங்க வசதிக்காக தான் பொண்ணுங்க ரெட்ட ஜடை போட்டுக்குதுங்க. அப்படி வந்த வழக்கம் தான் அது. ரெட்ட ஜடைய ரெண்டு கையால புடிச்சிகிட்டு வாய்க்குள்ள விட்டு ஓக்குறது எவ்வளவு சுகம் தெரியுமா. நான் ரெட்ட ஜடை போடலையே சார். நீங்க எப்படி தொண்டையில விட்டு குத்துவீங்க குத்த வச்ச தேவிடியா என்ன மாதிரி கேள்வி கேக்குறா. இதே மாதிரி கேள்வி கேட்டு ஒழுங்க படிச்சிருந்தா இபப்டி உக்காந்து அடுத்தவன் பூள ஊம்புற நிலமை வந்திருக்குமா. சரி அது எதுக்கு இப்போ. நீ ரெட்ட ஜடை போடாட்டி என்னடீ .உன் ரெண்டு காதையும் புடிச்சு வச்சு தொண்டைக்குள்ள ஓக்குறேன் இரு சரி இப்போ எழுந்து பிராவ கழட்டு ஸ்கூல் டீச்சருக்கு பயப்படுற பொண்ணு மாதிரி எழுந்து பின்னால கைய வச்சு நெழிஞ்சு குனிஞ்சு பிரா கொக்கிய கழட்டினா. என்னடீ உன் பிரா கொக்கிய கழட்ட இவ்வளவு கஷ்டப்படுற. தினமும் எப்படி கழட்டுவ- வீட்டுல அம்மா இருந்தா அவ தான் கொக்கி போட்டு விடுவா கழட்டி விடுவா- உன் அம்மா பெயரு என்ன- கஸ்தூரி நல்ல பேரு தான்னு மனசுக்குள்ள நெனச்சுகிட்டேன். அவ பிராவ கழட்டி போட்டா. என் கையில விஸ்கி. அவ கிட்ட ரெண்டு காய். இத ரெண்டையும் வச்சு ஒரு கேம் விளையாடினேன். அது அடுத்த அத்தியாயத்துல . அடுத்த பகுதியைப் படிக்க கீழே சொடுக்கவும் ஊம்பி பிழைக்கும் உத்தமி சத்யபாமா-3 தொடரும் – உள்பாவாடை அனு காமக் கதைகள் 6 2012 10 18 தமிழ் காமக் கதைகள். 2.0 . . .