தமிழ் காம கதைகள் தேவகியும் ஷண்முகசுந்தரமும் 8211 அடுத்த பகுதி தமிழ் காம கதைகள்

அனுப்பியவர் ரகுராமன் ஏற்கனவே தேவகி-சண்முகசுந்தரம் குறித்தும் தேவகி-மங்கா பற்றியும் பல அத்தியாயங்கள் உள்ளன அவற்றை கீழே பார்க்கலாம் தேவகியும் ஷண்முகமும்-1 தேவகியும் ஷண்முகமும்-2 தேவகியும் மங்காவும்-1 தேவகியும் மங்காவும்-2 தேவகியும் மங்காவும்-3 சென்னையில் டிசம்பர் மாதம் வந்துவிட்டால் இதமான குளிர் காற்று வீசும். மனதுக்கும் காதுக்கும் சந்தோஷத்தை தரும் சங்கீத கச்சேரிகள் இருக்கும். கோவில்களில் தினமும் அதிகாலையில் பஜனை நடக்கும். சூடான இட்டிலி பொங்கல் வடை கிடைக்கும். இளம் வயது ஆடவர் பெண்டிர்க்கும் இந்த குளிர் அளவில்லா ஆனந்தம் தரும் இரவு பஜனையினால். அதே போலதான் ஒவ்வொரு டிசம்பர் மாதமும் தேவகிக்கு ரொம்ப பிடித்த மாதம். ஏன் என்றால் அந்த மாதத்தில் அவள் பெண்கள் 8211 மலரும் தமிழும் 8211 அவர்கள் மாமா வீட்டுக்கு லீவுக்கு போய் விடுவார்கள்.தேவகி சண்முகத்துடன் தனி குடித்தனம் நடத்துவாள். பகல் இரவு பார்க்காமல் மூனு நாலு மாதமாக ஒக்காததை எல்லாம் சேர்த்து வைத்து ஒப்பாள். இந்த வருடமும் அப்படியே. ஆனால் அதில் ஒரு சிறு மாற்றம். தன் பிரென்ட் மங்கா தான் எப்படியெல்லாம் ஒத்தேன் என்று சொல்லுவதையெல்லாம் ஞாபகத்தில் வைத்து கொண்டு டிசம்பர் மாதத்தில் விட்டதை எல்லாம் பிடிப்பாள் தேவகி. சண்முகத்தின் ஆபிஸ் நண்பர் ஒருவர் வீட்டில் பாண்டிச்சேரியில் விசேஷம். சண்முகத்தை நேரில் வந்து அழைத்தார். தேவகி போக வேண்டும் என்று பிடிவாதம் பிடித்தாள். ஏங்க பாண்டி போவம். கோவில் ஆஷ்ரமம் பார்ப்போம். ரூம் எடுத்து ரெண்டு நாள் தங்கி விட்டு வருவோம். புள்ளைகள கேட்டேன். ரொம்ப போர் அடிக்கும் வரவில்லை என்று சொல்லி விட்டார்கள். மேலும் என் தம்பி எம்.ஜி.எம். அழைத்துக்கொண்டு போகிறேன் என்று சொல்லி இருக்கிறான். அதுனால் அவர்கள் வரவில்லை. நம் போவம் என்று அடம் பிடித்ததால் . பொதுவாகவே சன்முததின் ஆபிஸ் நண்பரகள் வீட்டு விசேஷத்துக்கு தேவகி வர மாட்டாள். ஆனால் இப்போ பாண்டி போக துடிக்கிறாள். இது ஏன் என்று அவனுக்கு விளங்கவே இல்லை. ஒருவாறு சம்மதம் கொடுத்து கிளம்பினார்கள். நிறைய சாமான்கள் வாங்கி கொண்டு பாண்டி போனார்கள். ஏங்க. எப்படியும் ரெண்டு நாள் தங்கணும். நல்ல ரூம் போடுங்க. சாமான்களை போட்டுவிட்டு கொஞ்சம் ரெஸ்ட் எடுத்து கொண்டு உங்க பிரென்ட் வீட்டுக்கு போவம் என்றாள். அவனும் ஒரு நாள் ஹோட்டலில் ரூம் போட்டான். பிரென்ட் வீட்டுக்கு போய்விட்டு அங்கேயே சாப்பிட்டுவிட்டு இரவு ஒன்பது மணிக்கு ரூமுக்கு வந்தார்கள். வந்த பத்தாவது நிமிடத்திலேயே தேவகி ஒரு மெல்லிசு நைடியை போட்டுகொண்டு வந்தாள். உள்ளே எதுவுமே போட வில்லை. வீட்டில் அப்படி இருக்க மாட்டாள். திக்கானா காட்டன் நைட்டிதான் போடுவாள். உள்பாவாடை பிரா போடாமல் நைட்டி போடமாட்டாள்.ஆனால் இங்கே மெலிசு நைட்டி. உள்ளே ஒன்னும் போடவில்லை. ரூம் டியூப் லைட் வெளிச்சத்தில் உள்ளே இருப்பது அப்பட்டமாக தெரிந்தது. அந்த மயிர் காடு புண்டையும் நன்றாக தெரிந்தது. காலை மடித்து நைடியை நன்றாகா மேலே தூக்கி கட்டிக்கொண்டு பெட்டில் ஒக்காந்து கொண்டாள். குனிந்து எதையோ எடுத்தாள். அப்போது அந்த பெரிய கருப்பு முளைகள் தொங்கின. அதை பார்க்க பார்க்க சண்முகத்தின் தம்பி கிளம்பி விட்டான். ஏங்க இப்படியே இருந்தா எப்படி. பேண்டை கயட்டிவிட்டு லுங்கி கட்டி கொள்ளுங்க என்றாள். அவனும் வழக்கம் போல அண்டர்வேர் போடாமல் லுங்கி கட்டிகொண்டான். அந்த லுங்கிக்குள் அவனின் பாம்பு படம் எடுப்பது நன்றாக தெரிந்தது. அவன் படுத்து கொண்டான். தேவகி அவன் அருகில் படுத்துக்கொண்டு அவனை தன் பக்கம் இழுத்து ஏங்க பாண்டிக்கு எதுக்கு வந்தோம் தெரியுமா என்று சிரித்துக்கொண்டே கேட்டாள். சண்முகம் தெரியுமடி நீ எதுக்கு பாண்டிக்கு போக வேண்டும் என்று துடித்தே போவதற்கு முதல் நாள் உன் பிரென்ட் அந்த பெரிய முளை மங்காவிடம் ரொம்ப நேரம் பேசிக்கொண்டு இருந்தே சொதப்பலா ஒரு நைடியை போட்டுகொண்டு இப்போ என்னை பார்த்து கேக்கறே. எல்லாம் தெரியுமடி. டிசம்பர் மாசம் வந்தாலே உன் புண்டை நிலை கொள்ளாமல் தவிக்குமடி. இப்பவா பாக்கறேன். எத்தனை வருசமா பாக்கறேன் உன்னை. ஆறு மாசத்தில் விட்டதை இந்த டிசம்பர் மாதத்தில் உன் புண்டை பிடித்துவிடும்டி. அப்படியே என் உள்மனசில் இருப்பதை புட்டு புட்டு வைக்கறீங்க. அப்பறம் என்ன பாசாங்கு. உங்க பூள் என்ன பாடு படுதுன்னு எனக்குதான் தெரியும். சும்மா வீட்டில் வரண்டாவில் சேரை போட்டு கொண்டு ஒக்காந்து ரோட்டில் போற வர பொம்பிளைகள் முளை தெரியுதா எதிர் வீட்டு மாமி கோலம் போடும்போது அவங்க பாச்சியை பாக்க முடியுமான்னு கழுகு பார்வை பாப்பீன்களே அது எனக்கு தெரியாதா. மங்கா வீட்டுக்கு வந்தா அவள் என்னிடம் என்ன பேசராள்ன்னு ஒட்டு கேப்பீங்களே அது தெரியாதா. மங்கா வந்துவிட்டு போனதும் உங்க லுங்கிகுள்ளே உங்க தம்பி கோலாட்டம் போடறது எல்லாம் எனக்கு நல்லா தெரியும் என்றாள். ஏன்டி உனக்கு என்ன ஆச்சுடி. பாண்டி வந்ததில் இருந்து ஒரு மாதிரியா இருக்கே. நான் மட்டும் ஒரு மாதிரி இல்லை. இங்கே பாருங்க உங்க தடி. எப்படி இந்த லுங்கியை விட்டு எப்போ வெளியே வரும் என்று காத்துகொண்டு இருக்கு என்று சொல்லி கொண்டே அவன் தடித்த பூளை பிடித்தாள். அப்படியே அவன் லுங்கியை தூக்கி போட்டாள். ஏனோ அன்று தெரியவில்லை. சண்முகத்துக்கு என்றும் இல்லாத அளவுக்கு பூள் விறைத்து இருந்தது. இது தானே வேனும் தேவகிக்கு. மங்கா ஊருக்கு கிளம்புவதற்கு முன்னால் சொன்னது ஞாபகம் வத்து. டி. சட்டுபுட்டுன்னு குத்த சொல்லாதேடி. பேசி பேசி அவர் பூளை கிளப்பி விடு. சீக்கிரத்தில் புண்டையை காட்டதே. அவரே பொறுக்க முடியாமல் உன் துணியை தூக்கி குத்துவார் என்றாள். ஷன்முகத்தால் பொறுக்க முடியவில்லை. அவனே திரும்பி தேவகியின் நைடியை தலை வழியாக கயட்டினான். அந்த பெரிய முளைககளை வாய் வைத்து உறிஞ்சினான். ஒரு கை அந்த கருப்பு காட்டு புண்டையில் இருந்தது. தேவகிக்கு தான் நினைத்தது நடக்கிறது என்ற சந்தோஷம். அந்த சந்தோஷத்தில் அவள் புண்டை மேலும் ஒப்பியது. வீட்டில் பயந்து பயந்து இருட்டில் ஓக்க வேண்டும். இங்கே வெளிச்சம் பட்ட பகல் போல இருக்கு. இருவருக்கும் உடம்பில் பொட்டு துணி இல்லை. மேலும் சத்தமாக பேசிக்கொண்டே வேறு ஓக்கலாம். ஏங்க. எவ்வளவு நேரம் தான் அந்த பாச்சிகளை சப்புவீங்க. கீழே போங்க. உங்களுக்கு காஞ்சிபுரம் இடிலி போல ஒப்பிய புண்டை இருக்கு. இன்னிக்கி ராத்திரி சிவராத்திரி தான். நிறய சாப்பிட ஊரில் இருந்து கொண்டு வந்து இருக்கேன். நல்ல புள்ளயா நான் சொல்றபடியெல்லாம் ராத்திரி பூர ஓக்கணும். என்ன புரியுதா. உங்களுக்கு புரியுதோ இல்லையோ. இங்கே பாருங் உங்க பூளை. இம்மாம் தடியா இருக்கு. போறும். பார்த்தது. உள்ளே விட்டு குத்துங்க. அப்பாடி. எத்தனை நாள் ஆச்சு உங்க பூள் என் கூதிக்குள் போய். டி. கொஞ்சம் பினாதறதை நிறுத்துடி. உன் வயசு என்னடி. ரெண்டு பொண்ணுங்க இருக்காங்க. ரெண்டும் பெரிய பொண்ணுங்க. ஆனா நீ என்னோமோ நேத்தி தான் கல்யாணம் ஆகி புண்டை சீல் உடைஞ்ச மாதிரி பேசறே. நல்ல இருக்காடி இது. இங்கே பாருங்க. முக்கால் அடிக்குக்கு உங்க பூள நட்டுக்கொண்டு நிக்குது. அதே மாதிரி ஆழம் தான் என் புண்டைக்கு. அப்படி இருக்கும்போது சட்டு புட்டுன்னு கூதியில் விட்டு ஒப்பீன்களா அதை விட்டு விட்டு பொண்ணு வளந்த பொண்ணு என்று பினாதுறீங்க. இங்கே பாருங்க. ஏங்க பொண்ணுங்க இருந்த ஓக்க கூடாதா. நாளைக்கு கல்யாணாம் ஆன உடனேயே நம்ம பொண்ணுங்க கூட தான் ராத்திரி பகல்ன்னு கூட பாக்காம ஓக்க போறாங்க. ஏங்க உங்க அப்பா அம்மா ஓக்கறதை நிறுத்தாதால் தானே நமக்கு கல்யாணம் ஆன பிறகு உங்க அம்மாவுக்கு உங்க தம்பி பிறந்தான். மறந்து போச்சா. நான் கீழே படுக்கறேன் . உங்கபூளை உள்ளே விட்டு நாலு குத்து குத்தி உங்க கஞ்சியை இறக்கி என் புண்டையை குளிர பண்ணுங்க முதலில. மத்ததை எல்லாம் அப்புரம் பேசிக்கலாம். கிரீன் சிக்னலை பார்த்த பஸ் கிளம்புவதுபோல சண்முகம் தன் பூளை உருவி விட்டு தேவகியின் ஊறின புண்டைக்குள் சொருகினான். தேவகி வலி தாங்க முடியாமல் கத்தினாள். என்னடி பாசாங்கு பன்னரே. கல்யாணம் ஆகி பதினெட்டு வருசமா ஒக்கரே. இப்போ எதுக்குடி கத்தறே. ஏங்க நீங்க பண்ணறது நல்லவா இருக்கு. நீங்க மட்டும் என்ன பதினெட்டு வருசமா ஓக்கலையா. ஆனா இப்போ என்னவோ பஸ்ட் நைட் அன்னிக்கி புது பொண்டாட்டி கன்னி புண்டை ஜவ்வை கிழிக்க குத்தற மாதிரி ஒக்கறீங்க. வயசு கூட ஆக ஆக உங்களுக்கு பூள் தடித்து கொண்டே போறது. இதுவும் எனக்கு நல்ல தான் இருக்கு. கொஞ்சம் மிருதுவா ஓத்தா என்ன குறைஞ்சா போறது. ஏன்டி நீ சொல்ல மாட்டே. போன முறை மெதுவா ஓத்த போது நீ என்ன சொன்னே. நீங்க ஓக்க வந்தீங்களா அல்லது பிடித்து விட வந்தீங்களா. நல்ல ஓத்த எக்ஷ்பிரியன்ஸ் இல்லாதவன் மாதிரி ஒக்கறீங்க. ஆனா ரோடில் போற வர பொம்பிளையை பார்த்தவுடனேயே உங்க பூள் நட்டுக்குது. நம்ம வீட்டு வரண்டாவில் ஒக்காந்து ரோடில் போற வர பொம்பிளைகளின் கூதிகளை கற்பனை பண்ணி கொண்டு குத்துங்க என்று சொன்னே. இப்ப என்னடி புது பேச்சு. உங்க கிட்டே பிடிக்காததே இது தான். ஒன்னு ஓத்தா காளை மாடு மாதிரி ஏறுவீங்க. இல்லைன்னா ஆஸ்பத்திரியில் ஊசி குத்தற மாதிரி ஒப்பீங்க. அதெல்லாம் வேண்டாம். இங்கே யாருமே இல்லை. இந்த மாதிரி சான்ஸ் கிடைக்காது. உங்க சாமான் என் புண்டைக்குள் போய் வரதை நான் பாக்கணும். நல்லா ஓத்து கஞ்சி வர சமயத்தில் உங்க பூளை உருவி நீங்க கையில் பிடித்து கொண்டு என் வயிறு மற்றும் முளைகள் மீதும் கஞ்சியை பீச்ச வேண்டும். உங்க பூளில் இருந்து கஞ்சி எப்படி பீச்சி அடிக்கிறது என்பதை நான் பாக்கணும். அதுக்கு தகுந்தாற்போல நீங்க ஓக்கணும். புரியுதா என்று சொல்லி அவன் பூளை ஒரு கையால் கெட்டியா பிடித்துகொண்டு இம்ம்ம் . குத்துங்க என்றாள். சண்முகம் பல வருடங்களாக ஆளப்பட்ட புண்டையில் புது உற்சாகத்துடன் ஓத்து கொண்டு இருந்தான். அவனுக்கு பூள் வெடிக்கும் போல இருந்தது. ஆனால் இந்த புண்டையில் ஓப்பது ரொம்ப பிடித்து இருந்தது. கஞ்சி வந்து விட போகிறதே என்று பயந்து ஓப்பதை நிறுத்தி தேவகி கண்ணு இந்த வயசிலும் நீ புண்டையை என்னமா வெச்சுருக்கே. நான் ஆபிஸ் போனதும் நீயும் அந்த கருன்கூதி மங்காவும் இதை பத்தி தான் ஆராய்ச்சி பண்ணுவீங்க போல இருக்கு. அது சரி அந்த மங்கா எப்படி ஒப்பான்னு கொஞ்சம் சொலேண்டி. கேக்க ஆசையா இருக்கு. எத்தனை தடவை உங்களிடம் சொல்லுவது. மங்கா பத்தி வேண்டாம். மேலும் புண்டைக்குள் பூளை ஊரபோட்டு விட்டு என்ன வெட்டி வம்பு வேண்டி இருக்கு. முதலில் நல்ல ஒருங்க. அப்புரம் மங்கா எப்படி தினமும் ஒப்பன்னு சொல்றேன். சண்முகம் சொன்னான் ஏன்டி இப்படி சொல்றே. நீதானே நிறைய நேரம் ஒக்கனும்ன்னு சொன்னே. கஞ்சி வரும் போல இருந்தது. ஓப்பதை கொஞ்சம் நிறுத்தினா கஞ்சி வராது. இன்னும் அதிக நேரம் என் தேவகி செல்லத்தின் சிங்கார புண்டையில் ஒக்கலாம்ன்னு நினச்சேன். நீ வேண்டாம்ன்னு சொல்லு. இப்பவே மேலும் நாலு குத்து குத்து கஞ்சியை உன் முளை மீது கொட்டரேண்டி. தேவகி சொன்னாள் சாரி. வேண்டாம். உங்க பூள் என் புண்டையிலே இருக்கட்டும். மங்கா எப்படி ஒப்பானு சொல்றேன் கேளுங்க. நம்மளை மாதிரி ஆடிக்கு ஒரு முறை அம்மாவாசைக்கு ஒரு முறைன்னு அவங்க ஓப்பதில்லை. தினமும் இரவு ஆச்சுன்னா மினிமம் ஒரு முறை ஒத்துவிட்டு தான் தூங்குவாங்க. முதில் மங்காவின் புருஷன் மங்காவின் பாச்சிகளை சப்புவான் பின் புண்டையை நக்குவான். பின் மங்கா அவன் பூளை உருவி விடுவா. ஒரு சில நாட்களில் நாதஸ்வரம் வாசிச்சு ஐஸ் ப்ரூட் சாபிடுவா. அதுக்கு அப்புரம் அந்த கடப்பாறையை மங்காவின் புண்டைக்குள் விட்டு நோன்டி குத்தி தண்ணியை அவள் புண்டைக்குள் கொட்டிவிட்டு அப்படியே தூங்கி போய்டுவாங்க. பாதி நாள் தூக்கத்தில் முழித்து பாத்தால் அவன் சுன்னி அவள் புண்டைக்குலேயே இருக்குமாம். அவ ராத்திரியில் ஒக்கும் போது உடம்பில் துணி போட்டு கொண்டதே இல்லையாம். இம்ம்ம். அவளுக்கு என்ன. கஞ்சி புண்டைக்குள் போனாகூட பயம் கிடையாது. அவதான் ஆபரேஷன் பண்ணிக்கொண்டு விட்டாளே. ஆனா அந்த முண்டை சொல்லுவா அக்கா நீங்க எப்படி தான் மூனு நாலு மாசம் புண்டையை காய போடறீங்களோ. என்னால ரெண்டு ராத்திரிக்கி மேலே தாங்க முடியாது. போருமடி அந்த மங்கா ஒள் பிரதாபாம். இப்போ பாரு உன் புண்டையை என்ன பண்ணறேன் என்று சொல்லி மீண்டும் அந்த சேறு சகதி போல் ஊறி இருக்கும் புண்டையில் தன் கோல் ஆட்சியை தொடர்ந்தான். அம்மா போறும் மெதுவா ஐயோ போன்ற வார்த்தைகளால் அவள் முனகி கொண்டு இருந்தாள். அவன் அடிக்கும் அடியில் அவள் பாச்சிகள் இந்த பக்கமும் அந்த பக்கமும் ஆடினா. ஐயோ தேவகின்னு கத்திகொண்டே சண்முகம் பூளை உருவினான். ஆனால் அவனால் பூளை கட்டு படுத்த முடியவில்லை. புண்டைக்கு வெளியே எடுத்த அடுத்த நொடியே அவன் பூளில் இருந்து கஞ்சி பாய்ந்தது. தேவகி விரும்பியதை போல் அவள் வயிறு மற்றும் பாச்சிகளில் அவன் பீச்சவில்லை. அவன் பூள் தானாகே கஞ்சியை தெளித்தது. அப்படியே வெளியேறிய கஞ்சி தேவகியின் தொடை புண்டை மேடு மற்றும் தொப்புள் பகுதிகளில் கொஞ்சமும் மீதி அந்த ஹோட்டல் பெட்டின் மீதும் விழுந்தது. ரொம்ப தேங்க்ஸ். ஆனால் இப்படி கஞ்சியை வேஸ்ட் பண்ணிடீங்க. நான் ஆசையா நீங்க என் முளை மீது தெளிபீங்க அதை விரலால் தொட்டு டேஸ்ட் பண்ணலாம்ன்னு கோட்டை கட்டி இருந்தேன். நீங்க அந்த மங்கா புண்டையையே நினைத்து கொண்டு இருந்தீங்க போல இருக்கு. அதுனால தான் கண்ட்ரோல் பண்ண முடியாமல் கண்டபடி கஞ்சியை வேஸ்ட் பணிட்டீங்க. ஒ.கே. பரவா இல்லை. அடுத்த முறை உங்க கஞ்சி என் முலைக்கு தான் என்று சொல்லி அவனை சந்தோஷ படுத்தினாள். அருகில் இருந்த ஹோட்டல் டவலால் தொடை மீது இருந்த கஞ்சியை துடைத்து கொண்டு எழுந்து தன் பேகை எடுத்தாள். ஓத்த களைப்பில் படுத்து கொண்டு இருந்த சண்முகம் என்னடி பன்னரே. ஓக்க வந்தியா அல்லது பேக் பண்ண வந்தியாடி என்றான். சுமா இருங்க. ஓத்து கஞ்சியை பாச்சியில் கொட்ட துப்பில்லை. பெடில் சின்ன பையன் ஒன்னுக்கு இருக்கற மாதிரி அடிக்கிறீங்க. அப்புரம் என்ன பேச்சு வேண்டி கிடக்கு. இன்னும் ரெண்டு நாளைக்கு நான் சொல்றதை தான் நீங்க கேக்கணும். சொல்ற மாதிரிதான் ஓக்கணும் புரியுதா என்று சொல்லி பையில் இருந்து கொஞ்சம் பாதாம் பிஸ்தா பேரீச்சை பழங்களை எடுத்தாள். ஏன்டி இதெல்லாம் என்னடி. ஒத்தா உனக்கும் எனக்கும் இது பஸ்ட் நைட்டாடி. ஒம்மாளே. உன் புண்டை இது வரைக்கும் குறைந்தது ஏழாயிரம் தடவை ஓத்து இருக்கு. நீ என்னடான்னா நீ என்ன பதினெட்டு வயது சீல் உடையாத கூதி பொண்ணா . இங்கே பாருங்க. நான் முன்னாலே சொன்னேன் இல்லே. ரெண்டு நாளைக்கு வாயை மூடிகிட்டு பூளை பிடித்து கொண்டு இருங்க. ஓக்கலாம் ஆனால் பேசவே கூடாது . என் பிரென்ட் மங்கா பெயரை கேட்டவுடனேயே உங்க தடி எப்படி ஆறது பாத்தீங்களா. அவ பேரை சொன்னாலே இப்படி என்றால் அவ கூதியை பாத்தா என்ன பண்ணுவீங்க. ப்ளீஸ் தேவகி கண்ணு. ஒரே முறை அந்த மாங்கா புண்டையை காட்ட சொல்லுடி. நான் நல்ல பிள்ளையா பாக்கறேன். கை கூட வைக்க மாட்டேண்டி. ஏங்க. என் புண்டையிலே உங்களாலே முழுசா ஓக்க முடியவில்லை. அதுக்குள் மங்கா புண்டை வேறே வேணுமாம். ஆசையா பாரு. சரி. சரி. உங்களுக்கு ஒரு முறை மங்கா புண்டையை காட்ட சொல்றேன். ஆனால் அது வரைக்கும் நான் சொன்ன படி நடக்கணும் ஓக்கணும் புரியுதா என்றாள். மகுடிக்கு கட்டுப்பட்ட பாம்பு போல் சண்முகம். மங்கா புண்டையை பார்க்க போறோம் என்ற ஆவலில் நீ என்ன சொன்னாலும் சரி தேவகி கண்ணு. ராத்திரி பூர வேலை எடுக்க சொல்றியா. ஓகே. இல்லை ஊர்ருக்கு போற வரைக்கும் உன் புண்டையில் நாக்கு போடணுமா. சரி. இல்லை உன் பாச்சிகளை சப்பனுமா. இம்ம்ம். நீ சொல்லு கண்ணு. இப்ப என்ன பண்ணனும். அப்போரும் ஊருக்கு போய் அவ புண்டையை பாக்கணும். குட். அது தான் நல்ல புள்ளைக்கு அடையாளம். இந்த பாதாம் பிஸ்தா சாப்பிடுங்க. இது எதுக்கு தெரியுமா. இதெல்லாம் சாபிட்டால் உடனே தெம்பு வரும். ராத்திரி பூர களைப்பில்லாமல் ஓக்கலாம். எனக்கு தெரியும். உங்களுக்கு ஒக்க ஆரம்பித்து விட்டால் களைப்பே கிடையாது. எத்தனை புண்டை வந்தாலும் சளைக்காமல் ஒப்பீங்க. அது போறாதுங்க. நின்னு நிதானமா ஓக்கறதை பார்த்து ரசித்து கொண்டே ஓக்கணும். அந்த மாதிரி வீட்டில் நடக்குமா. பக்கத்தில் புள்ளைகள் படுத்து இருப்பதால் பயந்து பயந்துகொண்டே ஓக்கணும். முழுசா துணிகளை தூக்கி போட்டு விட்டு ஓக்க முடியுமா. புடவையை அல்லது நைடியை வயறு வரைக்கும் வழித்துக்கொண்டு தான் ஓக்கணும். இங்கே பாருங்க ஆஸ்பத்திரியில் பிறந்த குழந்த எப்படி இருக்குமோ அப்படி இருக்கோம் நாம். உங்க பூளை முழுசா பார்த்து எத்தனை நாள் ஆச்சு. உங்க பூள் இரும்பு தடி போல இருக்கறதை பாத்தாலே போருங்க. ஒக்கவே வேண்டாம். ஏன்டி இந்த ராத்திரியில் எனக்கும் என் பூளுக்கும் ஐஸ் வைத்து என்னை அமுக்க பாக்கறியா. என் பூளை பத்தி பேசறியே. உன் புண்டையை பாரு ஊருக்கு போக வேண்டாம். இங்கேயே இன்னும் நாலு நாளைக்கு தங்கி விட்டு போகலாம்ன்னு இருக்குடி. நீ மட்டும் என்னவாண்டி. பதினெட்டு வருஷம் ஓத்த புண்டை மாதிரியா இருக்கு. என்னவோ கல்யாணம் ஆகி மூனு அல்லது நாலு வருடம் அல்லது புள்ளையே பெக்காத புண்டை மாதிரி தாண்டி இருக்கு. ஒன்னே ஒன்னு தான்டி கஷ்டமா இருக்கு. இந்த முடிதாண்டி அன்னியயதுக்கு மண்டி கிடக்கு. இந்த முடி இல்லைன்னு வெச்சுக்கோ உன் புண்டைக்கு ஈடு இணையே கிடையாதடி. சண்முகம் இப்படி அவள் புண்டையை வர்ணிக்க வர்ணிக்க அவள் புண்டை இன்னும் பெருத்து கொண்டே ஆப்பம் போல ஆச்சு. சரி சரி. என் புண்டையை என்னோவோ முதல் தடவை பார்ப்பது போல் இருக்கு உங்களுக்கு. இந்த முடியை பிறகு கவனித்து கொள்ளலாம். இந்த தடவை எப்படி ஓக்க போறீங்கா என்றாள். இது என்னடி புது பழக்கம். பதினெட்டு வருடமா நீ சொல்லி தான் நான் ஓக்கறேன். பஸ்ட் நைட்டோட போச்சு அதெல்லாம். அப்போ இப்போ மட்டும் எதுக்குடி அப்படி கேக்கறே. நீ சொல்லு. எப்படி ஒக்கனும்ன்ன்னு. அப்படி என் தேவகி குட்டியில் புண்டையில் என் பூள் நர்த்தனம் ஆடும் போறுமா. நீயே சொல்லு சீக்கிரம் சொல்லு. எப்படி இருக்கு பாரு உன் புண்டை. தேவகி கட்டிலின் ஓரத்தில் காலை கீழே தொங்க போட்டு கொண்டு புண்டையை விரித்து காட்டி கைகளை ஊனிகொண்டு சாய்ந்து உட்கார்ந்தாள். சண்முகமோ அவள் அருகில் வந்து நின்றுகொண்டு தேவகியின் புண்டைக்குள் தன் ஆயுதத்தை சொருகினான். வழுக்கி கொண்டு அவள் புண்டைக்குள் சரணடைந்தது அந்த கரும்தடி. சண்முகம் தன் வேலையை அந்த கூதிக்கு காட்டினான். தேவகி அலறினாள். ஐயோ தாங்க முடியவில்லை. கொஞ்சம் மெதுவாக பண்ணுங்க என்றாள். சண்முகம் கண்டு கொள்ளவே இல்லை. இன்னும் ஸ்பீடை கூட்டி ஓத்தான். அவன் வைட் தாங்க முடியாமல் அவள் அப்படியே சாய்ந்தாள். சண்முகமும் அவள் பாச்சிகள் மீது படுத்துக்கொண்டு வாய் வைத்து அந்த கரு இளநீர்களை சுவைத்து கொண்டே ஓத்தான். அஹா. என்ன இன்பம். தேவகிக்கு. இப்படியே வாழ் நாள் பூராவும் அவன் பூள் தன் புண்டைக்குள் இருக்க வேண்டும் என்று ஆசை பட்டாள். சண்முகத்துக்கு தெரிந்தது. தன் பூள் வெடிக்க போகிறது என்று. போன தடவை அவள் திட்டினாள். ஆனால் இந்த தடவை அவள் மெச்ச வேண்டும் என்று எண்ணி கஞ்சி வருவதற்கு முன்னால் பூளை வெளியே எடுத்து தன் கையால் உருவி பயர் எஞ்சின் ஆள் தீயை அணைக்க அந்த பைப்பை பிடித்து தண்ணியை பீச்சுவது போல அவன் பூளை பிடித்துகொண்டு கஞ்சியை அவள் சொன்னபடி புண்டை மேடு வயறு பாச்சிகள் மீது பீச்சினான். தேவகி அவன் தடியில் இருந்த கஞ்சி பீச்சி அடிப்பதை பார்த்து சந்தோசபட்டாள். ஏனோ தெரியவில்லை. அவனுக்கு அதிக அளவு கஞ்சி வந்தது. வேகமும் அதிகமாக இருந்தது. சுமார் நாலு முறை விட்டு விட்டு கஞ்சியை பீச்சினான். நாலாவது முறை பீச்சும்போது அளவு அதிகமாகி கஞ்சி தேவகியின் முகத்தில் போய் விழுந்தது. கண்னை மூடி கொண்டாள். ஒரு வாறு கஞ்சியை விட்டு விட்டு அவன் அவள் அருகில் படுத்தான். நாளைக்கு மழை தான் கொட்ட போகிறது. நான் சொன்னபடி நீங்க ஒத்தது இது தான முதல் தடவை. ரொம்ப தேங்க்ஸ் உங்களுக்கு. எனக்கு தெரியும் எல்லாம் அந்த மங்கா புண்டை பண்ணற வேலை. கவலை படாதீங்க. ஊருக்கு போய் ஒரு வாரதுக்குலே நீங்க மங்கா புண்டையை பாக்கா நான் ஏற்பாடு பண்ணுகிறேன். ஆனால் அது வரை இந்த தேவகியும் அவள் புண்டை என்ன சொல்கிறதோ நீங்க அது படி நடக்கணும் என்றாள். சரி கண்ணு. நீங்க ரெண்டு பெறும் சொல்றபடி ஓக்கறேன் போறுமா. சரி. இப்போ போறுமா. தூங்குவோமா என்றான். தேவகி சொன்னா. அதுக்குள்ளே நான் சொன்னதை மறந்துட்டீங்களா. இன்னிக்கி சிவராத்திரிதான். நான் சொல்றவரைக்கும் என் புண்டையில் ஓக்கணும். கஞ்சி உள்ளே போனாலும் கவலை இல்லை. புரியுதா. ஏன்டி நாளைக்கும் ஒக்கனும்ன்னு சொல்றே. அப்புரம் இன்னிக்கி ஏன்டி ராத்திரி கண் முழித்து ஓக்கணும். நாளை பகலில் ஓத்தா போராதா என்றான். இங்கே பாருங்க. என்ன இருந்தாலும் ராத்திரியில் ஓத்தே பழக்கம் ஆச்சு. சரி சரி. இன்னும் கொஞ்சம் ஸ்வீட் சாப்பிடுங்க என்று சொல்லி மீண்டும் பையை எடுத்து ஸ்வீட் கொடுத்தாள். கிருஷ்ணா ஸ்வீட்ஸ் மைசூர்பாகை தின்றுகொண்டே தேவகி சொன்னாள். உங்களை சும்மா சொல்ல கூடாது. வீட்டு வேலை தான் சரி வர பண்ண மாட்டீங்க. ஆனால் இந்த புண்டை வேலையில் உங்களை அடிக்க யாரும் இல்லை. அப்பா என்ன அடி அடிக்கிறீங்க. மத்த புண்டையா இருந்த இந்நேரம் கிழிந்து இருக்கும். தேவகி புண்டைதான் உங்க இடியை தாங்கும். எனக்கும் வேண்டி தான் இருக்கு. என்ன தான் சொல்லுங்க. இப்படி லைட்டை போட்டுகொண்டு உடம்பில் துணி இல்லாமல் சத்தமாக பேசிக்கொண்டு சுதந்திரமா ரூமில் உலவி கொண்டு ஒக்கும் சுகத்துக்கு ஈடு இணையே கிடையாது. அது சரி டி. இப்ப அதை சொல்லி ஏன்டி என் பூளை கிளபரே. தூங்கலாம்ன்னா வேண்டாம்ன்னு சொல்றே. சரி. இப்போ என்ன பண்ணனும் சொல்லு. ஏங்க இந்த அவசரம். ரயிலை பிடிக்க போறீங்கள. அல்லது வேறு பொம்பிளையை அவ புருசனுக்கு தெரியாமல் திருட்டு தனமாக ஒக்கரீன்களா. நின்னு நிதானமாக ஒக்கதானே இங்கே வந்தோம். எனக்கு ஒன்னும் உங்க பிரென்ட் வீட்டு விசேஷத்துக்கு வரணும்னு ரொம்ப ஆசை இல்லை. ஆனால் இந்த முக்கால் அடி பூளை தொட்டு பார்த்து ரசித்து உள் வாங்கி ஒக்கனும்ன்னு தான் ஆசை. அதுக்குதான இங்கே வந்தேன். இப்போ போய் அவசர படறீங்களே. இப்பவே சொல்லிவிட்டேன். நல்ல புரிஞ்சு கொள்ளுங்க. இன்னும் ரெண்டு தடவை ஓக்கணும். அப்படியே உங்க பூள் என் புண்டைக்குள் இருக்கும்போதே தூங்கனும். காலை ஏழு மணி வரை தூங்கனும். தூங்கி முழிச்சவுடன் ஒரு ஷாட் பிரெஷா அடிக்கணும். அதுக்கு அப்புரம் தான் பல் விளக்கி காபி குடிக்கணும். தேவகி குட்டி. உனக்கு நானும் என் பூளும் அடிமை. நீ என்ன சொல்றியோ அப்படியே பண்றேன். இங்கே பாரு உன் புண்டையை. எப்படி பூரிக்கிறது. அடுத்த நிமிடமே சண்முகம் மீண்டும் தன் கஜக்கோலை தேவகியின் புண்டைக்குள் சொருகினான். ஆனால் எப்போதும் போல் இல்லை. அவள் சொன்னபடி அவள் குப்புற படுத்து கொண்டாள். சண்முகம் அவள் முதுகு மீது படுத்துக்கொண்டு தன் பூளை அவள் புண்டைக்கு அடிபாகத்தில் நுழைத்தான்.Goto – pundaikulsunni.in| ரெண்டு கையாளும் அந்த பெரிய கருப்பு பாச்சிகளை பிடித்து அழுத்தி கொண்டு இருந்தான். தேவகி வானில் பறந்து கொண்டு இருந்தாள். அவள் சொன்னபடி பாசஞ்சர் ரயில் போல் நிதானமாக ஆனால் சீராக ஓத்து கொண்டு இருந்தான். அவ்வப்போது அவன் பூள் வெளியே வந்துவிடும். பின் குனிந்து மீண்டும் அதை அந்த சொர்கபுரிக்குள் தள்ளுவான். கொஞ்சம் ஓப்பான். கொஞ்சம் முதுகு மீது படுப்பான். மீண்டும் ஓப்பான். இது தேவகிக்கு ரொம்ப பிடித்து இருந்தது. இப்போது சண்முகம் அவளை வெறுப்பேத்தினான். தேவகி குட்டி. நீ வேண்டுமானால் உன் பிரென்ட் மங்காவுக்கு போன் போட்டு இப்போ அவ எப்படி ஒக்கரா அல்லது நீ எப்படி ஒக்கறேன்ன்னு சொலேன் என்றான். ஏங்க. உங்களுக்கு கொஞ்சம் கூட விவஸ்தையே இல்லை. நீங்க வேனும்ம்னா அதிசியமா இந்த நேரத்தில் ஓக்கலாம். மாங்கா தினமும் இதே நேரத்தில் அவ புருஷன் பூளை புண்டைக்குள் விட்டு ஓத்து கொண்டு இருப்பாள். நேரம் காலமே கிடையாதே பேச. சும்மா இருங்க. எனக்கு தெரியும் அவ கூட எப்ப பேசனும்ன்னு. அதுக்கில்லை தேவகி. நீ இன்னும் ரெண்டு மூனு முறை ஒக்கனும்ன்னு சொல்றே. அவ கிட்டே பேசினால் ஏதாவது புது போஸ் சொல்லுவா இல்லை. அதுக்குதான கண்ணு சொனேன். வேண்டாம்ன்னா விட்டு விடு. இருக்கவே இருக்கு. உன் புண்டை. அதை நான் குஷி படுத்தறேன் பாரு என்று சொல்லி மீண்டும் அவள் புண்டை நோகும் படி ஓத்தான். ஏனோ தெரியவில்லை. சண்முகம் அந்த பெரிய முளை மங்காவை நினைத்துக்கொண்டே ஓத்து கொண்டு இருந்தான். அவனுக்கு ஒரு நினைப்பு. தான் வெகு நாட்களாக பார்க்க அல்லது ஓக்க துடித்து கொண்டு இருக்கும் மங்காவின் புண்டையில் ஒக்கிறோம் என்று. அந்த நினைப்பே சண்முகத்தின் இந்த அசுர அடி ஓளுக்கு காரணம். ஐயோ போறும். என் புண்டை எரிகிறது. ஒன்னும் படு வேகம் இல்லை படு ஸ்லோ இப்படியா ஓக்கறது என்று அவள் கத்தி கொண்டு இருந்தாள். அதெல்லாம் சண்முகத்துக்கு காதில் விழவே இல்லை. மங்காவின் புண்டை தான் கற்பனையில் வந்தது. அந்த பார்காத புண்டையை கற்பனை பண்ணி கொண்டு தேவகியின் புண்டையில் பின்புறமாக நிறுத்தாமல் ஓத்து கொண்டு இருந்தான். கீழே வலி பொறுக்க முடியாமல் தேவகி கத்தி கொண்டு இருந்தாள். ஆனால் சண்முகம் நிறுத்தவில்லை. மனத்துக்குள் மங்கா மங்கா என்று சொல்லி கொண்டு ஓத்தான். அடுத்த சில நிமிடங்களில் கணக்கு வழக்கு இல்லாமல் அவன் பூள் தேவகியின் புண்டைக்குள் கஞ்சியை கொட்டியது. அப்படியே அவள் மீது படுத்து விட்டான். என்ன வலி இருந்தாலும் தேவகிக்கு ரொம்ப சந்தோஷமாக இருந்தது. ஏங்க போறும் கீழே இறங்கி படுங்க. எனக்கு முதுகு வலிக்குது என்றாள். சண்முகம் தொங்கிய பூளுடன் இறங்கி படுத்தான். கொஞ்ச நேரம் பேசிக்கொண்டு இருந்தார்கள். சண்முகம் சொன்னான் குட்டி தூக்கம் வருதுடி. உன் புண்டை எங்கேயும் ஓடி போகாதுடி. நாளைக்கு பகல் பூர ஒக்கறேண்டி. இத்தோட மூனு தடவை ஆச்சுடி. நீ என்ன என்னை மனுசன்னு நினைச்சியா அல்லது நம்ம காரணீஸ்வரர் கோவில் அருகில் இருக்கும் மாட்டு ஆஸ்பத்ரியில் பசு மாடுகளை ஓத்து சென படுத்த கட்டி வெச்சுருக்கும் அந்த சிகப்பு பொலி காளைன்னு நினைச்சியா. Goto – pundaikulsunni.in| அந்த காள மாடு ஒரு நாளைக்கு ஏழு எட்டு பசுக்களை ஓத்து சென படுத்தும்டி. ஆனால் என்னால் முடியாது. ப்ளீஸ். தூங்கலாம் என்றான். தேவகி சொன்னாள் இங்கே பாருங்க. உங்களால் முடியும். உங்க பூள் பலம் பத்தி எனக்கு நல்லாவே தெரியும். இப்பவே இங்கேயே மங்காவை கொண்டு வந்து விட்டா ஏழு முறை ஒப்பீங்க. சரி. பாவம் நீங்க. முடிஞ்ச இன்னும் ஒரு முறை ஓக்கலாம். இல்லன்னா நீங்க உங்க பூளை என் புண்டையில் சொருகி அப்படியே என் மேலே படுத்து தூங்குங்க. என்றாள். அவள் சொன்ன அடுத்த நொடியே சண்முகம் தன் கஜக்கோலை அந்த சொத சொத புண்டையில் சொருகினான். சொருகிய உடனேயே ரெண்டு ஷாட் அடித்தான். அதுக்கு மேல் முடியவில்லை. அப்படியே அவள் மீது படுத்து விட்டான். தேவகி தன் காலை நல்ல விரித்து அவன் வை முழுவதும் என் மீது வராமல் பார்த்துகொண்டு தூங்கினாள். சண்முகத்துக்கு அதிகாலையில் எழுந்தே பழக்கம். தினமும் பீச் ரோடில் வாக்கிங் போவான். அதுபோல அன்றும் அதிகாலையில் முழிப்பு குடுத்து விட்டது. அப்போது பார்த்தான் அருகில் தேவகி காலை விரித்து காய்ந்து போன கஞ்சியுடன் புண்டையை காட்டிக்கொண்டு தூங்கி கொண்டு இருந்தாள். சும்மா சொல்ல கூடாது இந்த வயசிலும் தேவகிக்கு புண்டை சூப்பர் என்று எண்ணினான். வழக்கம் போலவே எழுந்து இருக்கும்போது சண்முகத்துக்கு இரும்பு தடி போல பூள் இருந்தது. பூளோ தடி. அருகில் வாய் பிளந்து இருக்கும் புண்டை. ஒரு சில நேரம் யோசித்தான். தேவகியின் புண்டையில் கை வைத்தான். எப்படித்தான் தெரியுமோ அவளுக்கு. என்னங்க வழக்கம்போல எழுந்து ஆச்சா. இன்னிக்கி எங்கே வாக்கிங் போக போறீங்க. சும்மா படுங்க. பேசிக்கொண்டே அவள் கை சண்முகத்தின் அடிக்கு சென்றது. அந்த கரும் இரும்பு தடியை பிடித்தாள். என்னங்க நேத்து ராத்திரி மூனு தடவை கஞ்சி ஒத்தின பூள போல தெரியவில்லை. சும்மா இரும்பு தடி கணக்கா இருக்கு என்று தலையை தூக்கி பார்த்து நீங்க சூப்பர் என்றாள். அவள் கண்ணின் இன்னும் தூக்கம் இருந்தது. இம்ம படுங்க என்று சொல்லி அவனை அருகில் படுக்க வைத்தாள். கடப்பாரை போன்ற பூள். வாய் பிளந்து இருக்கும் புண்டை. அவனால் எப்படி படுக்க முடியும். திரும்பி படுத்து அந்த பெரிய மாங்காய்களை சப்பினான். ஏன். வெறியில் கடித்தான். கத்தி கொண்டே தேவகி முழித்து கொண்டாள். ஆனால் அவள் கை ஆடமேட்டிக்காக அந்த கரும் பூளை தொட்டு உருவியது. சன்முகதுக்கோ வாயில் பாச்சிகள். பூள பெண்டாட்டியின் கையில். வேறு என்ன வேண்டும். சண்முகமும் தன் அருமை பெண்டாட்டியின் பெட்டகத்தில் கை வைத்து அழுத்தி அதை நோன்டி கொண்டு இருந்தான். சிறுது நேரத்துக்கு பின் எழுந்தான். தேவகியின் காலை விரித்து அவள் காலுக்கு நடுவில் ஒக்காந்து தன் பூளை அவள் புண்டையில் தேய்த்தான். பொங்கலுக்கு வீட்டு சுவர்களுக்கு டிஸ்டம்பர் அடிக்கும் போது எப்படி பைண்டர் பிரஷை வைத்து அடிப்பானோ அப்படியே தன் பெரிய பூளால் அவள் புண்டை ஏரியா முழுவதும் தேய்த்துக்கொண்டு இருந்தான். அவளுக்கோ பொறுக்க முடியவில்லை. என்ன பண்ணறீங்க என்றாள். அவளை அப்படியே எழுப்பி ஒக்கரவைத்து இருவருமே உட்கார்ந்த போஸில் சண்முகம் தன் நீண்ட நெடிய பூளை தன் அருமை மனைவியின் பொந்துக்குள் சொருகினான். இறுக்கம் வேண்டும் என்று அவள் முதுகில் கை சேர்த்து அவளை தன்னுடன் அணைத்துகொண்டான். காலை வேலை குளிருக்கு அவன் அணைப்பு இதமாக இருந்தது. புண்டையின் சூட்டை அடக்க பூள் உள்ளே இருக்கு. அவளுக்கு என்ன வேண்டும். இம்ம. இம்ம. ஐயோ சீக்கிரம் பண்ணுங்க என்றாள். மேலும் அவளே இன்னும் இறுக்கி கொண்டு தன் புண்டையை இழுத்து இழுத்து அவனை ஒத்தாள். எந்த வேலையுமே காலையில் பண்ணினால் பிரெஷாகத்தானே இருக்கும். அது போல தான் இதுவும். என்னதான் நேற்று இரவு மூனு முறை ஒத்தாலும் இந்த அதிகாலை ஒள் அவளுக்கு ரொம்ப பிடித்து இருந்தது. ஆனால் சண்முகத்தால் தன் பெண்டாட்டியின் வெறி பிடித்த புண்டையை ரொம்ப நேரம் தாக்கு பிடிக்க முடியவில்லை. அம்மா குட்டி என்று கத்தி கொண்டே கஞ்சியை பீச்சினான். அதுத்த சில நிமிடங்களை இருவருமே ஓத்த களைப்பில் தூங்கி விட்டார்கள். கண் விழித்து பார்த்த போது கடிகாரம் எட்டு மணியை காட்டியது. தன் வாழ் நாளில் தான் நினனைத்ததை போல சண்முகம் இதுவரை ஒத்ததுதில்லை. ஆனால் நேற்று இரவோ அல்லது இன்று அதிகாலயிலேயே தேவகி போறும் போறும் என்று சொல்லும் அளவுக்கு அவன் ஓத்தான். தேவகி சொன்னபடி எல்லாம் ஓத்தான். அவனுக்கு ஒரு பரிசு தர வேண்டும் என்று முடிவு பண்ணினாள். ஏனோ தெரியவில்லை சண்முகம் இன்னும் அசந்து தூங்கி கொண்டு இருந்தான். தேவகி நைடியை போட்டுகொண்டு பல் விலக்கி திறந்து கிடக்கும் அவன பூளை போர்வையால் மூடி கீழே ரிசப்ஷனுக்கு போன் பண்ணி ரெண்டு காபி வரவழைத்து ரூம் பாய் போனபின் மீண்டும் நைடியை தூக்கி போட்டு விட்டு ஆவி பறக்கும் காபிடுடன் ஆடை இன்றி அவன் போர்வையை தள்ளி விட்டு அந்த கஜக்கோலை பார்த்து ரசித்து அவன் பூளை பிடித்து ஆட்டி அவனை எழுப்பினாள். இருவரும் காபி சாபிட்டர்கள். அவனை வான் அளவுக்கு புகழ்ந்தாள். அவன் கரும்தடியை செல்லமாக தாடி கொடுத்து ராஜா நேத்து போல் இன்னிக்கும் உன் திறமையை காட்டு என்றாள். சண்முகத்துக்கு ஒன்றுமே புரியவில்லை. இதனை காம வெறி பிடித்து அலைவாள் என்று அவன் கனவிலும் நினைக்கவில்லை. பெருத்தும் ஊதியும் இருக்கும் தன் பெண்டாட்டியின் புண்டையை பார்த்துக்கொண்டே சண்முகம் சொன்னான் . இந்த ஒள் பஜனையின் தொடர்ச்சியை அடுத்த பகுதில் இன்னும் சில நாட்களில் பாப்போம். ரசிப்போம். 12 2012 9 00 தமிழ் காமக் கதைகள். 2.0 . . .