தமிழ் காம கதைகள் கதிரவனின் கம்பும் காமாக்ஷியின் கிணறும் காமக்கதை தமிழ் காம கதைகள்

எழுதியவர் ரகுராமன் யோ மெதுவா பண்ணுயா. இது என்ன புண்டைன்னு நினைச்சியா. அல்லது இரும்புன்னு நினைப்பா. இந்த அடி அடிக்கிறே. அதுனாலத்தான் உன் பொண்டாட்டி உனக்கு கூதியை காட்ட மாட்டாரா.. ஏய். இப்போ எதுக்குடி அவளை பத்தி பேசறே. இப்பதான் சல்லுன்னு உன் புண்டகுள்ளே என் பூள் போயிட்டு வரது. இப்போ போய் அந்த ஊசி புண்டைகாரியை பத்தி பேசி என் பூளை நோக பண்ணாதேடி. யோ. அதுக்கு இலையா. பேசிக்கொண்டே ஓத்தா இன்னும் சுகமா இருக்கும் இல்லை. இந்த அடி என்னாலேயே தாங்க முடியவில்லையே பாவம் அவ எப்படி தாங்குவான்னு தான் கேட்டேன். நீ அதுக்காக ஓக்கறதை நிறுத்தாதே. புண்டையில் குத்திக்கொண்டு பேசு என்றாள் அந்த காமாக்ஷி. கதிரவனின் பதினோரு இன்ச் பூளுக்கு மினிம் ஒரு அடி ஆழ புண்டைதான் வேண்டும். பாவம் அவன் பெண்டாட்டிக்கோ ரொம்ப சின்ன புண்டை. அதுவும் புண்டை ஓட்டை மிகவும் சின்னது. ஊசி தொண்டை போலவே அவளுக்கு ஊசி புண்டை. அந்த சின்ன துவாரத்தில் இந்த கஜகோலை விட்டால் அவளுக்கு உயிர் போய் பின் உயிர் வரும். ஒள் சுகத்தைவிட அவளுக்கு இந்த வலியை கண்டாலே பயம். அதுனாலே கதிரவன் ஓக்க கூப்பிட்டால் பயபடுவாள். அவள் கெஞ்சுவாள். யோ மத்த ஆம்பிளை மாதிரி மெதுவா ஒத்துவிட்டு போ. இல்லைன்னா உன் பூளுக்கு ஏத்த அந்த காமாக்ஷி புண்டையில் போய் சொருகு என்று கத்திவிட்டு திரும்பி படுத்து விடுவாள் அவன் பெண்டாட்டி. எப்போ பூளுக்கு ஏத்த புண்டை கிடைக்கவில்லையோ அப்போது ஒள் சுகமே அந்த பூளுக்கு இருக்காது. அதுனால தான் தனியாக இருக்கும் அந்த பெரும்புண்டை காமாக்ஷியின் வீடு தேடி வந்து ஓக்கிறான் கதிரவன். நீ என்னதான் சொல்லு காமாக்ஷி. உன் புண்டைக்கு ஏத்த பூள் என்னோடதுதான். சும்மா வெண்ணை போல போயிட்டு இருக்கு உன் புண்டையில். என் பூளை உள்ளே வாங்கி ரசிப்பியா அதை விட்டு விட்டு அந்த சின்ன புண்டைகாரியை பத்தி பேசி என் மூடையே கெடுக்கிரியே இது நல்லா வா இருக்கு. யோ எனக்கு மட்டும் என்ன உன் பூளாலே குத்து வாங்க கசக்குதா. என்ன தான் வேத்து ஆசாமிகள் என் புண்டையில் ஒத்தாலும் உன் பூளுக்கு ஒன்னும் சமானம் ஆகாது. இங்கே பாரு முதலை வாயை திறந்து இரையை கவ்வுமே அதுபோல என் புண்டை எப்படி வாயை திறந்து உன் தடி கம்பை உள் வாங்குது பத்தியா. யோ. மெய்யாலும் சொல்றேன். உன்னை மாதிரி யாராலும் என்னை ஓத்து திருப்தி பண்ண முடியாது. சும்மா ஒரு பேச்சுக்கு உன் பொண்டாட்டி புண்டையை பத்தி பேசினா இப்படி கோவிச்சுகரே நீ. அதுக்கில்லை காமாக்ஷி. இப்பதான் என் பூள் இரும்பு கணக்கா ஆகி உன்னோட அப்பத்துக்குலே உள்ளே போய் வருது. இப்போ போய் அவள் புண்டையை ஞாபக படுத்தினே திரும்பவும் அது பாம்பு போல் சுருட்டிக்கும். யோ. உன் பூளை பத்தி எனக்கு தெரியாதா. கஞ்சி கொட்டி பத்து நிமிழம் வரைக்குமே உன் பூள் சுருங்காது. அவ புண்டையை பத்தி பேசினா மெலிந்துவிடுமா. யாரிடம் கதை விடறே. சரி சரி அந்த பேச்சே வேணாம். இன்னும் குத்து. போன வாரம் அந்த பிரயோசனம் இல்லாத முனுசாமி ஓத்தான். சுத்த மோசம். டாக்டர் ஊசி குத்தற மாதிரி குத்தினான் சோமாறி. உன்னை பாரு. அந்த காலத்து எம். ஜி. ஆர். ஆயிரத்தில் ஒருவன் படத்துல கத்தியாலே சண்டை போடுவாரே அது போல ஒக்கரே. யோ. உன்கிட்டே எத்தை தடவை சொல்றது. நீ குறியா என் புண்டையில ஒக்கரியா. இந்த முளைகள் என்ன பாவம் பண்ணிச்சு. அவைகளையும் கொஞ்சம் கவனி. நீ தான் சொலி இருக்கியே. உன் பொண்டாட்டிக்கு கூதி தான் சின்னதே தவிர முளைகள் பெரிசு. அவைகளை போட்டு கசக்குவேன்ன்னு. அது போல இந்த முலைகளும் கசக்கு. சப்பு. புண்டைலேயே கண்ணா இருக்காதே. சரி கண்ணு. நீ கவலைபடாதே. என் பூள் உன் புண்டைக்கு. வாய் உன் முலைக்கு. இப்போ என்ன பன்னரே பாரு. அந்த கரு இளநீர் முளைகளை வாயால் கவ்வினான் கதிரவன். காமாக்ஷியின் முலைக்கு அவன் வாய் போத வில்லை. முடிந்தமட்டும் சப்பி அவள் முளை காம்பையும் சப்பினான். உணர்ச்சியால் அந்த கரும் திராக்ஷை போன்ற முலைகாம்பை கடித்துவிட்டான். ஐயோ என்று அலறினாள் காமாக்ஷி. யோ. உன்னை முலையை சப்ப சொன்னா காம்பை கடித்து தின்னு விடுவே போல இருக்கு. சாரி காமாக்ஷி. உன் முலையை பார்த்தாலே அப்படி கடிச்சு திங்கணும் போல இருக்கு கண்ணு என்றான். யோ. நீ புண்டையை தான் இப்படி பொளக்கரே முலையை கொஞ்சம் மெதுவா சப்ப கூடாதா. இப்பதான் தெரியுது உன் பொண்டாட்டி ஏன் ஓக்க பயபடரான்னு. என்ன மாதிரி புண்டைகாரிக்கே கழ்டமா இருந்தா பாவம் அவ என்ன பண்ணுவா. சரி. சரி. ஒரு அவசரம் இல்லை. மெதுவா புண்டையில் அடி. மெதுவா சப்பு முளைகளை. அந்த பெரிய கருப்பு கலர் முடிகள் அடர்ந்த காமாக்ஷியின் புண்டையில் கதிரவனின் பூள் சர்வ சாதாரனம்காக் போய் வந்து கொண்டு இருந்தது காமாட்சிக்கு இன்னும் நெருக்கம் தேவை பட்டது தன் கால்களை நெருக்கி கொண்டாள். இறுக்கமான புண்டையில் ஒப்பதே தனி சுகம் தான். வைகை எக்ஸ்பிரஸ் போல் காமாக்ஷியின் புண்டையில் கதிரவன் தன் வேலையை காட்டிகொண்டு இருந்தான். ஒரு கட்டத்தில் அவளே யோ போறும். மெதுவா ஒரு. இந்த அடி அடிக்காதே. பொதுவா எனக்கு இந்த மாதிரி அடி தான் பிடிக்கும். இருந்தாலும் நீ அநியாயத்துக்கு அடிக்கறே. மத்த புண்டையை இருந்த இந்நேரம் கிழிந்து போய் இருக்கும். சும்மா இரு காமாக்ஷி. அதையே சொல்லி கொண்டு இருக்காதே. இன்னின்னி என்னவோ தெரியவில்லை. உன் புண்டை சூபரா இருக்கு. ஒத்துகிட்டே இருக்கலாம் போல இருக்கு. இந்த மாதிரி தேன் அடை புண்டையில் ஓப்பதை விட்டு விட்டு சின்ன புள்ளை புண்டை போல இருக்கும் அந்த சின்ன புண்டையில் ஓக்க என்ன கழ்டம்ன்னு உனக்கு என்ன தெரியும். உன்னை ஒருத்தன் பத்தாம் கிளாஸ் படிக்கும் பையன் சுன்னியை போல வெச்சுகொண்டு ஒத்தால் தெரியும். இங்கே பாரு. என் சுன்னியை. உன் புண்டைக்குள் போயிட்டு வெளியே வரும்போது நொங்கும் நுரையுமா வருதே. இது போல அந்த முண்டை புண்டையில் இருக்குமா. உனக்கே தெரியும். உன் புண்டை இதுக்குள்ளே ரெண்டு தடவை தண்ணியை கக்கி விட்டதுன்னு. ஒரு வாரம் என் பொண்டாட்டி புண்டையில் ரவுண்டு கட்டறதை விட உன்னை ஒரு தரம் ஒத்தாலே போறும் காமாக்ஷி என் பூளுக்கு. யோ. உனக்கு வாயும் பேசுது. பூளும் பேசுது. எனக்கும் என்னையோ. இந்த மாதிரி பூளால் ஒள் வாங்கினபின் வேறே பூளே வேணாம். நீ என்ன பண்ணுவியோ தெரியாது. உன் பெண்டாட்டியை ஒப்பியோ அல்லது மாட்டியோ ஆனா வாரம் ஒரு முறை இங்கே வந்து என் புண்டையில் தூர் வாரிவிட்டு போ அப்ப தான் என் புண்டை அடங்கும். சரி இன்னும் கொஞ்சம் பாஸ்ட்டா குத்தி தண்ணியை இறக்கு என்றாள். தன் சக்தி எல்லாத்தையும் திரட்டி அந்த பெரும்புண்டை காரி காமாக்ஷியின் புண்டையில் அதிரடியாக ஓத்தான். அவன் உடம்பு சிலிர்த்தாது. அதே சமயம் ஐயோ என்று காமாக்ஷி கத்தினான். புண்டைக்கு தெரியும் தன்னை ஒக்கும் பூள் எப்போது கஞ்சியை கக்கும் என்று. மடை திறந்த வெள்ளம் போல் கதிரவனின் பூள் கஞ்சியை அந்த சிங்கார புண்டைக்குள் பீச்சியது. விட்டு விட்டு நாலு முறை கஞ்சியை கொட்டினான் கதிரவன் காமாக்ஷி புண்டைக்குள். காமாக்ஷி சொன்னது போலவே கதிரவனியன் பூள் கஞ்சியை கொட்டினாலும் சுருங்கவே இல்லை. தன் கஞ்சியும் காமாக்ஷி கூதியின் காம நீரும் கதிரவனின் பூளில் படர்ந்து இருந்தது. முகத்தில் வடிந்த வேர்வையை துடைத்துக்கொண்டு களைப்புடன் அவள் அருகில் படுத்தான். காமாக்ஷிக்கோ எந்த களைப்பும் இல்லை. ரொம்ப நிதானமாக பேசினாள் காமாக்ஷி. யோ. உன்னை போலதான் நானும். கண்டவங்க அழுத்தமே இல்லாமல் மெதிகரதை விட உன்னை மாதிரி ஆள் பூளால் ஒரு முறை ஒள் வாங்கி கஞ்சி வாங்கினால் போறும் ஒரு வாரத்துக்கு தாங்கும். ஒ.கே. இன்னும் ஒரு முறை ஒத்துவிட்டு போ. நான் மண்டிகால் போட்டு இருக்கேன். நீ ஆடு மாடு மாதிரி பின்னாலே வந்து என் கூதிக்குள் சொருகு என்றாள். கதிரவன் என்ன சொல்றா காமாக்ஷி. அதெல்லாம் வேண்டாம். வேலைக்கு ஆவாது. நீ படு. உன் மேலே நான் ஏரி மெதிக்கிறேன். யோ. நீ என்ன இன்னும் அந்த காலத்திலேயே இருக்கே. ஒரே சாப்பாட்டையா தினமும் சாப்பிடறோம் வகை வகையா மாத்தி மாத்தி சாப்பிடலை. அது போலதான் இதுவும். புண்டைக்குள் உள்ளே விட்டு தான குத்த போறே. ஆனால் ஒக்கும் விதம் தான் வேறே. சும்மா அதையே சொல்லி கொண்டு இருக்காதே. நான் சொல்றதை கேள். இங்கே பாரு. வா என் பின் பக்கம் என்று சொல்லி காமாக்ஷி தன் கால் கைகளில் மண்டி போட்டுகொண்டு காலை விரித்து தன் பெரிய புண்டையை காட்டி கொண்டு இருந்தாள். அவள் சொன்னபடி கதிரவன் அவளுக்கு பின்னல் போய் அவனும் மண்டி போட்டுகொண்டு தன் பூளை உருவி காமாக்ஷியின் புண்டைக்குள் பின் புறமாக நுழைத்தான். முதலில் அவன் பூள அவ்வளவு சுலபத்தில் அவள் புண்டைக்குள் போக வில்லை. ஒரு முறை இரு முறை முயற்ச்சி பண்ணி முழு பூளையும் அவள் புண்டைக்குள் சொருகினான். மேலும் அவள் சொன்னபடி காமாக்ஷியின் இடுப்பையும் அவள் அரணா கயிறையும் பிடித்துகொண்டு கொஞ்சம் கொஞ்சமாக பூளை இழுத்து ஓக்க ஆரம்பித்தான். கொஞ்சம் பழகியவுடன் ஸ்பீடை கூட்டினான். அவன் அடிக்கும் அடியில் சமீபத்தில் தமிழ் நாட்டை தாக்கிய தானே புயலில் எப்படி பாண்டிச்சேரி கடலூர் மாவட்டங்களில் மரங்கள் ஆடியதோ அது போல அந்த பெரிய கருப்பு இளநீர்கள் ஆடின. கதிரவனுக்கு இந்த மாதிரி மாடு ஒக்கும் ஸ்டைலில் ஓப்பது ரொம்பவும் பிடித்து இருந்தது. ஏன் புள்ளே சூபரா இருக்கு. இது மாதிரி ஒரு நாள் கூட ஓக்க சொன்னதில்லை. இன்னிக்கி புதுசா சொல்றே. சூபரா இருக்கு என்று சொல்லி இன்னும் வேகத்தை அதிகரித்தான். ஒரு கட்டத்தில் அவள் முதுகு மீது சாய்ந்து கொண்டு ஓத்தான். அப்படி சாய்ந்து கொண்டு ஓக்கும்போது அந்த முளைகளை நங்கு பிடித்துகொண்டு கசக்கினான். காமாட்சிக்கு இந்த ஒள் ரொம்பவே பிடித்து இருந்தது. யோ இனி ஓக்கும்போது இப்படிதான் ஓக்க வேனும். கொஞ்சம் காலை வலிக்கிறது. இருந்தாலும் பரவா இல்லை. புண்டைக்கு இது தான் வேண்டி இருக்கு என்றாள். அவள் மீது சாய்ந்து கொண்டே கதிரவன் அவளை ஓத்து கொண்டு இருந்தான். ஒரு கட்டத்தில் பொறுக்க முடியாமால் அயோ காமாக்ஷி என்று கத்திக்கொண்டு கஞ்சியை கொட்டினான். காமாட்சியோ அவன் வெய்ட்டை தாங்க முடியாமல் அப்படியே படுத்து விட்டால். கதிரவனும் அவள் மீது படுத்துக்கொண்டே மீதி கஞ்சியையும் அவள் கூதிக்குள் ரொப்பினான். 1 2012 9 00 தமிழ் காமக் கதைகள். 2.0 . . .