தமிழ் காம கதைகள் ஊரும் தேவகி மங்காவின் புண்டைகளில் ஒரிஸ்ஸாகாரனின் தடி தமிழ் காம கதைகள்

எழுதியவர் ரகுராமன் தேவகிக்கு புண்டை அரிப்பு வந்து சில நாட்கள் ஆகின. ஆனால் சந்தர்ப்ப சூழ்நிலையால் அவளால் ஓக்க முடியவில்லை. புண்டை நெருப்பை எப்படி அணைக்க போகிறோம் என்ற கவலையில் இருக்கும்போதுதான் ஒரு பாட்டை ஹம் பண்ணிக்கொண்டே தேவகியின் வீட்டில் நுழைந்தாள் அந்த பெரிய முளை மங்கா. ஓத்தா. உனக்கு என்ன கவலை. நாளைக்கு மூனு வேளை சாப்பாடு. வாரத்தில் ஒரு நாள் கவுச்சி. ராத்திரியானால் புண்டை ஏற்றம். ஆபரேசன் பண்ணிகொண்டதால் கவலை இன்றி கஞ்சியை உள் வாங்கி ஒள். ஒத்தா உனக்கு உன் புண்டைக்கும் என்னடி கவலை. என்னை பாத்தியா. என் நிலைமை தெரிந்தால் பாட்டா பாடிக்கொண்டு வருவே. அக்கா இப்போ என்ன ஆச்சு. இப்படி லோ லோன்னு கதரே. பொறுமையா சொல்லு. தேவிடியா முண்டை உன்கூதிக்கு என்னடி. பொறுமையா சொல்லுன்னு வேறே சொல்றே. என் கூதி எப்படி பற்றி எரிகிறது தெரியுமா. என் புருஷன் எப்போ வருவான்னு தெரியலே. திண்டிவனம் போய் மூனு நாளாச்சு. புள்ளைகள் கூட எஸ்கர்ஷன் போய் இருக்கிறார்கள். இப்போதுதான் பண்ண முடியும். என் புருஷன் இதோ ஒரே நாளில் வரேன்னு சொல்லிவிட்டு அவங்க அக்காவை பாக்க போனார். இன்னும் வரலே. அந்த கூதி வெறி பிடிச்ச தேவிடியா இன்னும் ரெண்டு நாள் இருந்துவிட்டு போன்னு சொல்லி இருப்பா. புள்ளைகள் வேறு வீட்டில் இல்லை என்று இந்த மனுஷன் சொல்லி இருப்பான். அவ உடனே கணக்கு பண்ணி இருப்பா. புள்ளைகள் வேறு இல்லை. இப்போ இவன் ஊருக்கு போனால் தேவகி டெய்லி ஒப்பாள். என் புண்டை காயனும்ன்னு அந்த பஜாரி சதி பண்ணி இருப்பா. இந்த மனுஷனுக்கு ஒரு எழவும் தெரியாது. அக்கா நல்ல சாப்பாடு போட்டான்னு தின்னுவிட்டு வருவார். அந்த தேவிடியா முண்டை எங்க வீட்டுகாரருக்கு சாப்பாடு போடுவது போல் போட்டு என் புண்டைக்கு பட்டினி போட்டுவிட்டா பாத்தியாடி என் நிலைமையை. மங்கா ஆறுதல் சொன்னாள் அக்கா இதுக்கு போய் ஏன் அலுத்துகரே. உன் புண்டை காயுது ஒத்துகறேன். ஆனால் அண்ணன் மேலே பழி போடாதே. அண்ணன் கூபிட்டபோதேல்லாம் நீ ரொம்ப பத்தினி போல பசங்க இருக்காங்கான்னு சொல்லி புண்டையை மூடி மூடி வெச்சியே. இப்போ பத்தியா உன் நிலை.உனக்கு ஒக்கனும்கர பொழுது அண்ணனை காணும் . ஏன்டி தேவிடியா முண்டை. எனக்கு ஆறுதல் சொல்ல வந்தியா அல்லது என் புண்டைக்கு இன்னும் நெருப்பு வைக்க வந்தியா. நானே நொந்து போய் இருக்கேன். நீ என்னடான்னா அண்ணனுக்கு அன்னிக்கி நீ புண்டை காட்டலே அதுனால தான் இன்னிக்கி உன் புண்டை காயுதுன்னு தர்மம் சொல்றே. இந்த வேலை வேண்டாமடி. இதே நிலைமை உன் புண்டைக்கும் ஒரு நாள் வரும் உடனடியா என் புண்டைக்கு எதாவது பண்ணு. அக்கா உன் புண்டைக்கு ஒரு வழி சொல்றேன். கவலை படாதே. அதுக்கு முன்னால் ஒரு பலான விசயம் சொல்றேன். கேட்டு விட்டு சொல்லு உன் புண்டை எப்படி இருக்குன்னு. நம்ம எலக்ட்ரீசியன் குண்டு சுரேஷுக்கு கல்யாணம் ஆகி ரெண்டு மாசம் ஆச்சுன்னு உனக்கே தெரியும். நாம கூட அந்த கல்யாணத்துக்கு போய் இருந்தோமா. ஓத்தா. அதுக்கும் என் கூதிக்கும் என்னடி சம்பந்தம். அக்கா. இரு உன் அவசரம் இன்னும் போகலே. சரிடி சீக்கிரம் சொல்லி தொலைடி. சுரேஷ் காலையில் சீக்கிரம் வேலைக்கு போய் விடுகிறானாம். அவன் புது பொண்டாட்டி எட்டு மணிக்குதான் எழுந்து இருப்பாளாம். சுரேஷ் அம்மா காபி டிபன் கொடுப்பா. திரும்ப அவள் ரூமுக்கு போய் கதவை சாதி கொண்டு விடுவாளாம். பன்னிரண்டு மணிக்கு குளித்துவிட்டு மதியம் சாப்பிட்டுவிட்டு திரும்பவும் ரூமுக்கு போய்டுவா . சுரேஷ் அம்மாவுக்கு சமையல் வேலையில் ஹெல்ப் பண்ணுவதே இல்லையம். புது பொண்ணு அப்படி இப்படிதான் இருப்பாள் என்று சுரேஷ் அதை கண்டுகரது இல்லையாம். ஆனால் அந்த பொண்ணு வீட்டில் இருக்கும்போது நைட்டி மட்டும்தான் . உள்ளே எதுவும் போட்டு கொள்வது இல்லையாம். உள்ளே பாவாடை போட்டுக்காமல் இருப்பதால் அப்படியே எல்லாம் தெரியுதாம். சுரேஷ் அம்மா சொல்லி இருக்கா. அதுக்கு அவ எனக்கு வேர்வை தாங்காது. அதுனால தான் வீட்டில் இருக்கும்போது இப்படி இருக்கேன். எங்க வீட்டில் இன்னும் ப்ரீயா இருப்பேன் என்று சொன்னாளாம். அதுவும் போனால் போகிறது என்று விட்டு விட்டாள். ஒரு நாள் அவள் ரூம் கதவு லேசாக திறந்து இருந்ததாம். எதுக்கோ சுரேஷ் அம்மா உள்ளே போய் இருக்க. அவளுக்கு ஒரே ஷாக். தன்னோட புது மருமகள் உடம்பில் பொட்டு துணி இல்லாமல் மல்லாக்க காலை விரித்துகொண்டு படுத்து இருந்தாளாம். சுரேஷ் அம்மா அந்த காலத்து மனுழி இல்லையா. அவளுக்கு ஒரே ஆச்சர்யம். தன்னோட மருமகள் சாமானை பார்த்ததும் ஷாக் ஆச்சாம். புண்டையில் கொஞ்சம் கூட முடியே இல்லாமல் சுரேஷின் அக்கா அலமுவின் எட்டு வயது பெண்ணின் புண்டை போல பல பளன்னு இருந்ததாம். அவ மருமகள் அந்த வெல்வெட்டு புண்டையில் விரலையும் வைத்து கொண்டு தூகினாளாம் . இதை பார்த்த சுரேஷின் அம்மாவின் புண்டை ஊறல் எடுத்து இருக்கு. அவளும் சாதாரண மனுழி தானே. வயது ஒன்னும் அதிகம் ஆகவில்லை. என்ன அதிசியம் என்றாள் தன் மருமகள் புண்டையில் விரல் விட்டுக்கொண்டு தூங்குவதை பார்த்தபின் சுரேஷ் அம்மாவால் தாங்க முடியாமல் அந்த ரூமை வெளியில் இருந்து சாத்தி விட்டு அவ புருஷனை கூப்பிட்டு அவசர அவசரமாக ரெண்டு ஷாட் அடிச்சு தன் புண்டை வெறியை தனித்து கொண்டாளாம். ஏன்டி புண்டை மவளே. நான் கேட்டேனாடி. சுரேஷ் பொண்டாட்டி எப்படி இருக்கா அவ மாமியார் எப்படி ஒத்தான்னு. என் புண்டைக்கு வழி சொல்றேன்னு சொல்லிவிட்டு அதை இன்னும் ஏன்டி வெறி எத்தரே . அக்கா உனக்கு ஒரு எழவும் தெரியல. புள்ளைக்கு கல்யாணம் ஆகி மருமகள் வந்தபின்னும் அந்த வயது மாமியாரே ஓக்க துடிக்கும்போது நீ ஓக்க முடியாமல் இருக்குன்னு சொல்றது அதிசியமே இல்லை. அக்கா. நான் சொல்றதை கவனமாக கேளு. பொங்கர புண்டையை அடக்க ரெண்டு வழி இருக்கு. ஒன்னு நாமலே அதை அமுக்கி சமாதான படுத்தலாம். இல்லை வேறே ஏதாவது பூளுக்கு ஏற்பாடு பண்ணி வெறியை தனித்து கொள்ளலாம். ஏன்டி என்ன என்னமோ புதுசு புதுசா சொல்றே. அது சரி. நாமலே அமுக்கி சமாதான படுத்தலாம்ன்னு சொன்னே. அது ஒ.கே. நாமே ஏற்கனவே பண்ணி இருக்கோம். அது என்னடி ஏதாவது பூளுக்கு ஏற்பாடுன்னு சொல்றியே. அக்கா. அதை பத்தி அப்பறோம் சொல்றேன். நீ தான் சொன்னே. உன் புண்டை பிரஷர் குக்கர் மாதிரி சூடா இருக்குன்னு. பஸ்ட் நாமலே சூட்டை தணிப்போம் என்று சொல்லி தேவகி சற்றும் எதிர்பார்க்காத வண்ணம் மங்கா அவன் புண்டையை புடவையுடன் சேர்த்து பிடித்து அமுக்கினாள். தேவகி எத்தை தின்னால் பித்தம் தெளியும் என்று இருக்கிறாள். மங்கா தன் புண்டையை அமுக்கியவுடன் ஐயோ விடாதேடி . இன்னும்டி என்றாள். லெஸ்பியன் வேலையில் மங்கா கை தேர்ந்தவள். அவள் கணவன் வேலாயுதம் மங்காவின் புண்டையில் ஓப்பதை காட்டிலும் மங்கா லெஸ்பியன் வேலை பண்ணி அடுத்தவள் புண்டைக்கு உல்லாசம் தருவாள். மங்காவின் கை வண்ணம் பற்றி தேவகிக்கு நல்லா தெரியும். பெட் ரூம் போய் உடைகளை கயட்டிவிட்டு பெட்டின் ஓரத்தில் ஒக்கந்தாள். மங்கா குருவிடம் சிஷ்யன் காலடியில் இருப்பதை போலவே தேவகியின் கால்களை விரித்து விட்டு அவள் ரெண்டு காலுக்கு இடையில் தரையில் உட்காந்தாள். மங்கா உடனடி வேலையில் இறங்கினாள். தேவகியின் புண்டைக்கு ஒரு முத்தம் கொடுத்து விட்டு தன் வளய்து கையால் அந்த பெரிய புண்டை இதழ்களை பிரித்து தன் நாக்கை உள்ளே செலுத்தினாள். தேவகியின் புண்டை முடியை வருடியவாறே அவள் புண்டையில் நாக்கை விட்டு சப்பி கொண்டு இருந்தால். அப்படிதாண்டி என் தேவிடியா. இன்னும் பண்ணுடி. அந்த மனுஷன் தான் இல்லை. உன் நாக்கை அந்த ஆள் பூள போல நனைச்சுக்கிட்டு உள்ளே விட்டு சுயட்டுடி. தேவகி சொல்ல சொல்ல மங்கா அவள் புண்டையை இன்னும் விரித்து தன் நாக்கை அந்த பிங்க் பகுதிக்குள் அடி வரை செலுத்தினாள். தேவகியால் பொறுக்க முடியவில்லை. மங்காவின் தலையை அழுத்திக்கொண்டே புண்டை மவளே யவன் கிட்டேடி இதை எல்லாம் கத்துகிட்டே. அல்லது உன் புருஷன் இப்படிதான் நக்குவாராடி. உனக்கு பரவா இல்லை. புருஷன் ஒக்கரான். புண்டையில் நக்கறான். என் புருஷனை பாரு. பூளை மடிச்சு வைத்துகொண்டு அவ அக்கா கூதிகாரி வீட்டுக்கு போய்டான். பொண்டாட்டி கூதியை விட அவங்க அக்கா பெரிசா போய்டிச்சு அவருக்கு. தேவகியின் இந்த வெறி பேச்சு மங்காவை இன்னும் வேகமாக நக்க தூண்டியது. ஐயோ மங்கா என்று கத்திகொண்டே தேவகி தன் புண்டை ஜூசை ரீலீஸ் பண்ணினாள். சொட்டு கூட விடாமல் குடித்துவிட்டு மங்கா தன் வாயை தேவகியின் புண்டையை விட்டு எடுத்துவிட்டு கொஞ்சம் எழுந்து தேவகியின் பப்பாளி பழம் போன்ற முளைகளை நக்கினாள். காம்பை கடித்தாள். ஒரு வழியாக மங்கா வாயை எடுத்தவுடன் தேவகி ரொம்ப தேங்க்ஸ்டி. ஒரு மாதிரி கொஞ்சம் வெறி அடங்கி விட்டதுடி. உன் நாக்கு என் புண்டைக்குள் போனதுமே ரெலீப் தெரிந்தது. அது சரிடி மங்கா. பொங்கர புண்டையை அடக்க ரெண்டு வழி இருக்குன்னு சொன்னே. ஒன்னு ஆச்சு. இன்னும் ஏதோ பூளுக்கு ஏற்ப்பாடு பண்ணலாம்ன்னு சொன்னியே அது என்னடி. அக்கா இப்பதான் சொன்னீங்க. புண்டை சூடு தணிந்து விட்டதுன்னு. அப்புரம் எதுக்கு பூளு. ப்ளீஸ்டி. சஸ்பென்ஸ் வேடாம்டி. பூளுக்கு ஏற்ப்பாடு பண்ணலாம்ன்னு சொன்னே. அது பத்தி கொஞ்சம் விலா வரியா சொல்லுடி. எப்படியும் தேவகி அக்கா அதை பற்றி கேக்காமல் இருக்க மாட்டான்னு மங்காவுக்கு தெரியும். ஒரு புண்டையின் வெறி மற்ற புண்டைக்குதான் தெரியும் என்பார்கள். இப்போ மங்கா சொன்னாள் அக்கா காரணீஸ்வரர் பகோடா தெருவில் ஒரு வீட்டில் ஒரிஸ்ஸா காரர்கள் மூனு பேர் இருக்காங்க. அதில் சுபாஷ் நாயக்க்ன்னு ஒருவன். ஆளு நல்லா இருப்பான். நம்ம தெரு பொம்பிளைகள் ரெண்டு பேரை ஓத்து இருக்கான். கூப்பிட்டா வருவான். அவனக்கு ஒன்பது அங்குலம் பூள். ஏன் உன்கிட்டே ஒரு உண்மையை சொல்றேன். நான் கூட ஒரு நாள் அவன் பூளால் ஒள் வாங்கி இருக்கேன். அதை பத்தி அப்புரம் விவரமா சொல்றேன். . வெளியூர்காரன் . நம்ம பாழை தெரியாது. நம்ம ஊர்காரனாக இருந்தால் அப்புரம் எதாவது பண்ணி விடுவான் என்ற பயம் இருக்கும். இவன் இன்னும் மூனு மாசத்தில் ஒரிசா போயடுவானாம். நீ எஸ்ன்னு சொல்லு. நான் ஏற்பாடு பண்ணுகிறேன் என்றாள். மங்கா சொன்ன விதம் தேவகியின் புண்டை ஊறல் எடுத்தது. கொஞ்சம் பயமாகவும் இருந்தது. ஆனால் மங்காவே அவனை ஓத்து இருப்பதால் நாமும் ஒத்துதான் பாப்போம் என்ற எண்ணம் வந்தது. இருந்தாலும் பயமா இருக்குடி. மேலும் அவருக்கு துரோகம் பண்ணுகிறோம் என்ற குற்ற உணர்ச்சி வருதுடி. அவனை ஓக்கவும் ஆசையாகவும் இருக்கு அதே சமயம் பயமாகவும் இருக்குடி மங்கா. மங்கா இப்போது பொய் கோவத்துடன் சொன்னாள் அக்கா குற்ற உணர்ச்சி அது இதுன்னு சொன்னா விட்டு விடு. உங்க வீட்டுகாரர் எப்போ வராரோ அப்போ வந்து ஓக்கட்டும். துரோகம் அது இதுன்னு சொல்லாதே. வெளியே போற ஆம்பிளைகள் என்ன பண்ணுகிறார்கள் என்று உனக்கு தெரியுமா. இப்போ நான் உண்மையை சொல்றேன் கேட்டுக்கோ. நம்ம அக்கம் பக்கத்து வீட்டில் இருக்கும் ஆம்பிளைகள் ஏன் என் புருஷன் உள்பட இந்த விசயத்தில் யோகிதையானவாங்கன்னு நீ நம்பறாயா- யார் யாரை எங்கே போய் திருட்டு தனமாக ஒத்தாங்கா அல்லது இன்னும் ஒக்கராங்கன்னு சொல்லட்டுமா. கொஞ்ச நாழிக்கு முன்னாலே சொன்னேனே சுரேஷ் அவங்க அப்பா. அவர் என்ன பண்ணினார் தெரியுமா. நீல்மெட்டல் பனால்கா -அது தான் அந்த குப்பையை வாருகிற கம்பனி 8211 அதில் வேலை பண்ணற ஒரு நாற்பது வயது காரியை ஒரு மாசத்துக்கு முன்னால் தான் தொடர்ந்து ரெண்டு நாள் ஓத்து இருக்கார் தெரியுமா உனக்கு. யார் கண்டா. உன் வீட்டுகாரர் கூடத்தான் வெளியே போறார். உன்னை தவிர வேறு யாரையும் ஓத்து இருக்க மாட்டர்ன்னு உன்னால் நிச்சயமாக சொல்ல முடியாது. அப்படி இருக்கும்போது துரோகம்ன்னு சொல்லாதே. புண்டை அரிப்பு எடுத்த அனைச்சோ இல்லை விட்டு விடு என்றாள். தேவகி கொஞ்சம் கொஞ்சமாக இறங்கி வந்து சம்மதம் சொன்னாள். திரும்பவும் மங்கா பேசினாள் . ப்ளம்பர் போல வருவான். உன் புண்டையில் ப்ளம்பிங் வேலை பண்ணி விட்டு போவான். மேலும் அவன் காண்டம் போட்டுகொண்டு தன் ஓப்பான் . அதுனால் பயம் இல்லாமல் ஓக்கலாம். கொஞ்சம் கொஞ்சம் தமிழ் புரியும். ஒ.கே.ன்னு சொல்லு. நாளையே ஏற்ப்பாடு பண்ணுகிறேன். உனக்கு கொஞ்சம் கூச்சமாக இருந்தால் நாம் ரெண்டு பெறும் சேர்ந்து ஒரே சமயத்தில் ஓக்கலாம். நான் ஒரு முறை தன் அவனை ஓத்து இருக்கேன். இன்னும் ஓக்க ஆசைதான். உங்க வீட்டுக்காரர் என்ன்கிக்கி வருகிறார் என்று போன் பண்ணி கேட்டுக்கோ. நாளை வரவில்லை என்றால் நாளை உன் புண்டை உத்சவத்துக்கு நான் ஏற்ப்பாடு பண்ணுகிறேன். குழம்பி குழம்பி கடைசியாக தேவகி மறுநாள் அந்த ஒரிஸ்ஸா காரனை ஓக்க சம்மதம் கொடுத்தாள். மறு நாள் உச்சி வெயில் வேலையில் மங்கா சுபாஷ் நாயக்கை அழைத்துக்கொண்டு வந்தாள். அவனை பார்த்ததுமே தேவகியின் புண்டை ஊறி பாவாடை ஈரமாக போச்சு. அக்கம் பக்கம் யாரும் பார்க்க வில்லை என்று கண்பிர்ம் பண்ணிக்கொண்டு அவனை உள்ளே வரசொல்லி கதவை சாத்தினாள். தேவகிக்கு திக் திக் என்று மார்பு அடித்து கொண்டது. கணவனை விட்டு மற்ற ஒருவனுடன் ஓக்க போரம் என்ற பயமும் இருந்தது. மங்கா பயத்தை போக்கினாள். நாயக்கிடம் அவள் சொன்னாள். இந்த அம்மா பயப்படறாங்க. நீ முதலில் என்னை பண்ணு. அவங்க பாக்கட்டும் என்றாள். அவனுக்கு ஏதோ புரிந்தது போல இருந்தது. தலையை ஆட்டினான். மங்கா ஓக்க தயாராக இருந்தாள். அதுக்குள் தேவகியின் புண்டைக்கு பொறுக்கவில்லை. இல்லைடி மங்கா. பயம் ஒன்னும் இல்லை. என்னையே முதலில் பண்ணட்டும். அப்போ மங்கா சொன்னா அக்கா. நான் சொல்றத கேளு. ரெண்டுபேரையும் மாத்தி மாத்தி பண்ணட்டும். பாப்போம். எப்படி இருக்குன்னு. நல்ல இல்லையண்ணா உன்னையே பண்ணட்டும். அப்புரம் என்னை. தேவகி ஒ கே. சொன்னாள். அந்த ரெண்டு புண்டை வெறியர்களும் ஆடைகளை எடுத்துவிட்டு முன் பின் தெரியாத அந்த ஒரிஸ்ஸா காரனின் முன்னால் அம்மணமாக படுத்துக்கொண்டு ஜாடையில் வா வந்து எங்களை ஒழு என்றார்கள். அந்த ஒரிஸ்ஸா காரனின் பூளை பார்த்ததும் தேவகி அசந்து போய்விட்டாள். நல்ல கருப்பு. செம தடி. தன் புண்டையை போலவே அவன் பூளை சுற்றிலும் அடர்ந்த கருப்பு முடி. அவன் பூள் விறைத்துகொண்டு இரும்பு ராடு போல இருந்தது. மங்காவின் ஏற்பாடு படி அந்த இரண்டு புண்டை வெறி பிடித்து அலைபவர்களும் பெட்டின் ஓரத்தில் கால்களை பரப்பி தங்கள் புண்டைகளை அவனுக்கு அர்ப்பணம் பண்ணி கொண்டு இருந்தார்கள். மங்கா அவனுக்கு ஜாடை காட்டினாள். முதலில் தேவகி. நாயக் தன் பூளை கையில் பிடித்து தேவகியின் புண்டை வாசலில் வைத்து ஒரு அழுத்து அழுத்தினான். தேவகியின் கணவன் சண்முகம் ஆயிரம் தடவி ஓத்த புண்டை அது. அவன் பூள் உள்ளே போகும் பொழுது எந்த வலியும் இருக்காது. ஆனால் இந்த ஒரிஸ்ஸா காரன் பூள் உள்ளே போனபொழுது அவளுக்கு நல்லா வலித்தது. கொஞ்சம் கத்தினாள். மெதுவாக போ என்றாள். அவன் அரைகுறையாக புரிந்து கொண்டான். ஒரு வழியாக தன் முழு பூளையும் வளர்ந்த ரெண்டு பெண்ணை வைத்துகொண்டு இருக்கும் தேவகியின் வெறி அடங்கா கூதிக்குள் விட்டு விட்டான். அவன் இப்போது கொஞ்சம் திரும்பி அருகில் இருக்கும் மங்காவின் புண்டையை நக்கினான். இடது கை ரெண்டு விரல்களை அவள் மெகா புண்டைக்குள் விட்டு நோண்டினான். தன் வலது கையால் கட்டுக்கு அடங்காத அந்த பெரிய யாழ்பாணம் இளநீர் போன்ற தேவகியின் இடது முலையை கசக்கினான். இந்த இரண்டு வேலைகளை பண்ணிக்கொண்டு இருக்கும் நாயக் இப்போது தேவகியின் புண்டையில் ஓக்க தொடங்கினான். தேவகியின் முலையை விட்டு விட்டான். ஆனால் மங்காவின் புண்டையில் இருக்கும் விரலை எடுக்காமலேயே தேவகியின் புண்டையில் மெதுவாக ஆரம்பித்து கொரமாண்டல் எக்ஸ்பிரஸ் போவது போல அதி ஸ்பீடாக ஒத்துக்கொண்டு இருந்தான். ஒரே பூளை பார்த்து அலுத்து போன தேவகியின் புண்டை இப்போது புது பூளை உள்வாங்கி கும்மாளம் போட்டது. ஓக்க ஆரம்பித்த கொஞ்ச நேரத்திலேயே தேவகி முனகிக்கொண்டே இரு முறை ஜூசை கக்கிவிட்டாள். நாலு நிமிழம் ஓத்தான் . பின் பூளை உருவி அருகில் இருக்கும் மங்காவின் புண்டையில் சொருகி ஓத்தான். மங்கா புண்டையில் ஓக்கும்போது தேவகியின் புண்டைக்குள் நாலு விரல்களை விட்டு குடைந்தான். தேவகியின் புண்டை வயலில் இருக்கும் சேறு போல சொத சொத என்று இருந்தது. மங்கா புண்டையில் ரெண்டு நிமிழம் ஒத்துவிட்டு பின் தேவகியின் புண்டையில் ஓத்தான். தேவகிக்கு தன்னையே நம்ப முடியவில்லை. மனதுக்குள் மங்காவுக்கு நன்றி சொல்லி கொண்டு இருந்தாள். போன முறையை காட்டிலும் இந்த தடவை அழுத்தம் ஜாஸ்தி கொடுத்தான் அந்த நாயக். தேவகி வெறியில் கத்தினாள். ஒத்தா மங்கா. என்னையே முழுவதும் ஓக்க சொல்லுடி. இடையில் எடுக்க வேண்டாம்ன்னு சொல்லுடி. நீ தான் இவனை ஏற்கனவே ஓத்து இருக்கே. அப்போ உன் புண்டைக்கு என்னடி அவசரம். என்னையே விடாமல் குத்த சொல்லுடி இந்த வடநாட்டு காரனை. மங்கா அவனிடம் சொன்னாள். நாயக் ஒத்துக்கொண்டே தலையை ஆட்டினான். தேவகிக்கு கல்யாணம் ஆன கொஞ்ச நாட்கள் மட்டுமே அவள் கணவன் காண்டம் போட்டுகொண்டு ஓத்தான். அப்புரம் அது பிடிக்கவில்லை என்று வெறும் பூளுடன் தான் இதுவரை ஒத்துக்கொண்டு இருக்கான். பயந்து பாய்ந்து ஓத்து கஞ்சி உள்ளே போய் ஏதாவது எட கூடாமாக வளந்த பெண்கள் இருக்கும்போது ஆகிவிட்டால் நல்லா இருக்காது அதுனால் காண்டம் பொட்டு ஒழுங்கா என்று தேவகி எத்தனை முறை சொல்லியும் சண்முகம் கேக்காமலேயே வெறும் பூளுடந்தான் ஓப்பான். அதுவே தேவகிக்கும் பழகி போச்சு. இப்போ மெல்லிசு ரப்பர் கண்டம் போட்டுகொண்டு அவன் ஓக்கும்போது அந்த ரப்பர் அவள் புண்டைக்குள் போய் வருவது ஆளுக்கு ஒரு புது அனுபவமாக இருந்தது. நிச்சயமாக தன் கணவன் பூளை விட இவனுக்கு சாமான் நீளும் தடிமானும் ஜாஸ்தி என்று தேவகி வெகு சீக்கிரத்திலேயே புரிந்துகொண்டாள். மங்காவை ஒக்கமால் தன்னையே ஒப்பதால் மாங்கா இம்ம. நாயக் அந்த அம்மாவை நல்ல குத்து. குத்தி அவங்க புண்டையை கிழி. புண்டைக்கு ஹிந்தியில் என்ன பேர் தெரியுமா. சூத் அந்த அம்மாவின் சூத்தை நல்ல குத்து என்று அவனை வெறி ஏத்தி கொண்டு இருந்தாள். அவ்வளவு தான் அவனுக்கு தண்ணி வரும் நிலை வந்து விட்டது. உடனே நாயக் பூளை உருவி நொடிபொழுதில் காண்டத்தை கயத்தி கஞ்சியை தேவகியின் புண்டை மீதி விட்டான் . தேவகிக்கு அளவற்ற்ற மகழ்ச்சி. கொஞ்ச நேரத்துக்கு பின் மங்காவையும் ஒரு முறை ஓத்தான். பின் தேவகி ரெண்டாம் முறை அவனிடம் ஒள் வாங்கினாள். அவளின் புண்டை நெருப்பு அணைந்தது. நாயக் பணத்தை வாங்கி கொண்டு கிளம்பினான். தேவகி அவனிடம் தமிழில் நீ ஊருக்கு போவதுக்கு முன்னால் ஒரு முறை வந்து ஒத்துவிட்டு போ என்றாள். வெறி ஆட்டம் ஆடிய மங்கா தேவகி புண்டைகள் ஓத்த மகிழ்ச்சியில் அமைதி ஆகின. 3 27 2011 9 59 தமிழ் காமக் கதைகள். 2.0 . . .