தமிழ் காம கதைகள் வசூல் ராஜா அழகப்பன் காமக்கதை தமிழ் காம கதைகள்

அனுப்பியவர் ரகுராமன் காரைக்குடியின் மைய பகுதில் இருக்கும் ஸ்டோர் வீட்டின் உரிமையாளர் அருணாசலம் செட்டியார். அந்த வீடுகள் எல்லாம் சிவகாமி ஆச்சி பெயரில் தான் இருக்கின்றன. அவரின் வலது கை போன்றும் நம்பகரமான உதவியாளராகவும் இருப்பவர் தான் அழகப்பன் . மற்ற வேலைகளை தவிர அழகப்பனுக்கு செட்டியாரின் வீடுகளின் மாத வாடகையை வசூலிப்பதும் அவர்கள் யாராவது காலி பண்ணினால் அவர்கள் இடத்தில் வாடகைக்கு அமர்த்துவதும்தான் முக்கிய வேலை. செட்டியாரின் வீடுகளில் பல தரப்பட்ட மக்கள் குடி இருக்கிறார்கள். பாதிக்கு மேல் அய்யர்மார்கள். இவர்கள் வீட்டில் வாடகை வசூல் பண்ணுவது கழ்டமே இல்லை. அழகு எங்கே என்று முதல் தேதி ஆனால் காத்து கொண்டு இருப்பார்கள். மற்ற வீட்டில் வாடகை வசூலிப்பது அவ்வளவு சுலபம் இல்லை. அப்படி வாடகை பாக்கி உள்ள ஒரு வீட்டில் இருப்பவள் தான் ருக்மணி. அவள் கணவன் வெளி நாட்டில் இருப்பதாக கேள்வி . அவள் வாடகைக்கு வந்து ஒரு வருடம் ஆச்சு. முதல் பத்து மாதங்கள் ஒழுங்காக வாடகை தந்தாள் . இப்போது ரெண்டு மாத பாக்கி. அழகு அவள் வீட்டுக்கு போனான். உள்ளே ஒக்கார சொன்னாள்.Goto – pundaikulsunni.in| குடும்ப பெண் வீடு போல இல்லை. அவள் வீடு. துணிகள் அங்கும் இங்கும் இறைந்து காணப்பட்டன. பணம் வர வேண்டி இருக்கு வந்தவுடன் நானே கூப்பிட்டு கொடுத்து விடுகிறேன் என்று சொல்லி உள்ளே போய் கொஞ்சம் குடிக்க ஜூஸ் கொடுத்தாள் . அவள் அப்படி ஜூஸ் கொடுக்கும்போது புடவை தலைப்பு நழுவியது. பெரிய மாதுளம் போன்ற அவள் முலைகள் உள்ளே பரா போடாததால் நன்கு தெரிந்தன. ஜூசை குடித்துகொண்டே அந்த மாம்பழங்களை ரசித்தான் அழகப்பன் . அவளும் ஓரக்கண்ணால் அழகு தன் முலையை பார்ப்பதை கவனித்தாள் . அழகப்பனின் தடி தடித்து விட்டது. அவன் தடிப்பை ஒரு மாதிரி தெரிந்து கொண்ட ருக்மணியின் புண்டை ஈரமானது. ஜூஸ் கிளாசை வாங்கும்போது வேண்டும் என்றே அவன் கையை பிடித்தாள். அவள் கைபட்டதும் அவனுக்கு இன்னும் சூடு ஏறியது. நான் போய் வருகிறேன். இன்னும் ஒரு வாரத்துக்குள் வாடகை வர வேண்டும் என்று கண்டிப்பாக சொன்னான். ருக்மணி ஏன் அதுக்குள் கிளம்பி விட்டீர்கள். சற்று பொறு என்று சொல்லி விட்டு உள்ளே போனாள். எதற்காக இவள் நம்மை இருக்க சொல்கிறாள் என்று அழகு குழம்பினான்.உள்ளே போனவள் வந்தாள். அவனை ஸோபாவில் உட்கார சொல்லிவிட்டு தானும் அவள் அருகில் உட்கார்ந்தாள். எனக்கு பணம் வந்து விடும் கொடுத்து விடுகிறேன். செட்டியாருக்கு பணத்துக்கு அவசரமே இல்லை. நீங்கள் தான் அவசரபடுத்துகிறீர்கள். இன்னும் கொஞ்ச நாழி பேசிக்கொண்டு விட்டு போகலாம். பாவம் ஆச்சி. செட்டியாரால் ஆச்சி ஒரு உபயோகமும் இல்லை. என்ன சொல்கிறாய் என்று அவன் கேட்டான். ருக்மணி சொன்னாள் அவன் தோளில் கொஞ்சம் தட்டி விட்டு போங்க உங்களுக்கு ஒன்னும் தெரியாத மாதிரி இருக்கீங்க. பாவம் ஆச்சி.செட்டியாருக்கு பணம் தான் முக்கியம். ஆச்சி முக்கியம் இல்லை. ஆச்சி என்ன பண்ணுவாள். பொறுக்க முடியவில்லை. கல் ரொம்ப சூடா இருக்கு செட்டியார் தோசை வார்த்தால் என்ன அல்லது வேறு யாராவது தோசை குத்தினால் என்ன. ஆச்சிக்கு சூடு தணியவேண்டும். அதுனால தான் ஆச்சி தன்னை விட வயசு குறைந்தவர்கள் கூட படுக்கிறாள். என்ன நீங்க பாட்டுக்கு என்னோவோ பேசிக்கொண்டு போறீங்க. ஆச்சியை பத்தி தப்பா சொல்லாதீங்க. இதோ பாருங்க. உங்க ஆச்சி பத்தி உங்களுக்கு வேணா தெரியாம இருக்கலாம். அல்லது நீங்க தெரிந்ததா கட்டி கொள்ளாமல் இருப்பீங்க. ஆனால் ஆச்சி நடப்பு பத்தி எங்களை மாதிரி ஆளுக்கு எல்லாம் தெரியும். உனக்கு எப்படி தெரியும்ன்னு கேப்பீங்க. வெக்கத்தை விட்டு சொல்றேன். உங்களுக்கு தெரியும். எங்க வீட்டுக்காரர் என்னோட இல்லை. ஆச்சிக்கு ஏற்பட்ட அதே சூடு தான் எனக்கும். போன வாரம் ஒருத்தனுடன் படுத்தேன். அவன் தான் சொனனான். நான் ரெகுலரா ஆச்சியை போடுவேன். ஆச்சிதான் கூப்பிட்டு அனுப்புவாங்க. வித விதமா பண்ணுவோம். நல்ல பணம் கொடுப்பாங்கன்னு. இப்போ சொல்லுங்க. நான் சொல்றது பொய்யா. போடுவா செட்டியார் வீடுகளில் செட்டியார்கள் தான் பெண்டாட்டியை தவிர ஒருத்தியை வைப்பாட்டியாக வைத்து இருப்பார்கள்.இங்கே என்ன வென்றால் ஆச்சி தான் வேறு ஆள் வைத்து இருக்கிறாங்க. இவ படே கில்லாடி போல. எல்லா விசயத்தையும் தெரிந்து கொண்டு இருக்கா. ஆச்சி பத்தி விசயம் நமக்கு மட்டும்தான் தெரியும்ன்னு நினச்சா எல்லோருக்கும் தெரிஞ்சு இருக்கு. சரி. நாம போய் வீணா ஆச்சிக்கு வக்காலத்து வாங்க வேண்டாம் . ருக்மணி மேலும் என்ன சொல்ல போறான்னு கவனிப்போம் என்று எண்ணி இங்கே பாருங்க அது ஆச்சி பத்தி தனி பட்ட விசயம். நமக்கு அதில் என்ன சம்பந்தம் இருக்கு. என் வேலை வீட்டு வாடகையை வசூலிப்பது தான். அது சரி அழகப்பன் . செட்டியாருக்கு இந்த பணம் வந்துதான் ஆக வேண்டியது ஒன்னும் இல்லை. ஆச்சி வெளியே போய் மேயரதை தடுக்கவாது செய்யலாம்.அதை விட்டு விட்டு பணம் பணம் என்று ஏன் தான் அலயராரோ. நாங்க பணம் கொடுக்காமல் இருக்க போவது இல்லை. பணத்தை விட்டு விட்டு ஆச்சியோடதில் விட்டால் ஆச்சிக்கு சந்தோஷமாக இருக்கும். நீங்களும் செட்டியாருக்காக கறார் வசூல் பண்ண வேண்டாம். சித்த அப்படி இப்படி இருந்தால்தான் என்ன. நீங்கள் என்ன கிழவரா. உங்களுக்கும் இருக்காதா என்று சுத்தி வளைத்து பேசி அழகப்பன் அருகில் வந்து தன் முலை இடிக்குமாறு ஒக்கந்தாள். அழகப்பனுக்கு என்ன பண்ணுவது என்றே புரியவில்லை. இங்கே பாருங்க அழகப்பன் என்று சொல்லி அவன் கையை எடுத்து தன் வயற்றில் வைத்து அழுத்தினாள். தன்னுடைய மறு கையால் அவன் பூளை பிடித்தாள். அழகப்பன் சரண்டர் ஆனான். புண்டை வென்றது. பூள் மசிந்தது. ருக்மணி அவனை கட்டி பிடித்து முத்தம் கொடுத்து அவன் வாயை தன் முலைகள் மீது வைத்து அழுத்தினாள்.பொதுவாக ஆண்கள் தான் இந்த விசயத்தில் முதலில் நிப்பர்கள். ஆனல் இங்கேயோ ருக்மணி அவனுக்கு காம இச்சையை தூண்டி அவனை அனுபவிக்க துடித்து கொண்டு இருந்தாள். தன் மனைவியை தவிர வேறு பெண்ணின் முளைகலையோ அல்லது புண்டையையோ அழகப்பன் இது வரை பார்த்தது இல்லை. சரி. நமக்கும் ஒரு சான்ஸ் கிடைக்கிறது. நாமாக தேடி போகவில்லை. தானே வருகிறது. அதை ஏன் விட வேண்டும் என்று முடிவு பண்ணி ருக்மணியின் முலைகளை கசக்கினான். ருக்மணி தான் காத்து கொண்டு இருக்கிறாளே. அழகப்பன் தன் புண்டையில் விழுந்து விட்டான் என்று எண்ணி மகிழ்ந்து அவளாகவே தன் உடைகளை தூக்கி போட்டு விட்டு அவனின் கையை பற்றி சூடா இருக்கும் தன் கூதியில் வைத்தாள். அவன் அந்த புண்டையை நன்கு பற்றிக்கொண்டு ஐந்து விரல்களாலும் சேர்த்து பிடித்தான். ருக்மணியின் புண்டை முடி அழகப்பனின் கையை விட்டும் வெளியே வந்து எட்டி பார்த்தது. பார்த்தது போறும். அமுக்கியது போறும். ஓக்கலாம் வாங்க என்று அவனை அடுத்த ரூமுக்கு கூட்டிக்கொண்டு போய் பாயை விரித்து போட்டாள். அழகப்பன் ஒரு மாதிரியாக பார்த்து சிரித்தான். ருக்மணி சொன்னாள். இங்கே பாருங்க அழகப்பன். பாயை இப்போ விரித்தேன். இன்னும் சற்று நேரததில் என் புண்டையை விரிக்கிறேன். அதில் நீங்கள் உங்கள் பூளை நாட்ட வேண்டும் என்றாள். அழகப்பனுக்கு ஒரே சந்தேகம். அவளும் செட்டியார் வகுப்பை சேர்ந்தவள் தான். இப்படி அசிங்கமாக பச்சையாக பேசுகிறாளே. அவளை இது பற்றி கேட்டான். அவள் சொன்னாள் இதில் என்ன இருக்கு அழகப்பன். உங்க ஆசிக்கும் இருக்கும் புண்டை தான் எனக்கும் இருக்கு. அது போலதான் உங்க மனைவிக்கும் கூதி இருக்கு. இதில் என்ன வெக்கம் வேண்டி கிடக்கு. எல்லா பொம்பிளைகளும் ஒக்கறாங்க. பூளுக்கு அழறாங்க. பகலில் பத்தினி வேஷம். இரவில் கூதி குத்தாட்டம். உங்க ஆசியை எடுத்துகொள்ளுங்க. எனக்கு தெரிஞ்சு சுமார் பனிரெண்டு பேருக்கு மேல் அவங்களை ஓத்து இருக்காங்க. நானும் அப்படிதான். நான் வெட்க படவில்லை. அதுனால அதை எல்லாம் ரொம்ப சீரியசா எடுத்து கொள்ளாமல் சீக்கிரம் என் கூதியில் உங்க பூளை நட்டு கொடி ஏத்துங்க. அழகப்பன் இனி சும்மா இருப்பனா. ருக்மணியின் கூதியை நோட்டம் விட்டான். பல முறை பல பேரிடம் குத்து வாங்கி இருப்பதால் வாய் திறந்தே இருந்தது. நீளமான புண்டை. நீளம் சுமார் ஆறு அங்குலத்துக்கு மேலாக இருக்கும். பெரிய புண்டை. நன்கு ஒப்பி இருந்தது. காஞ்சிபுரம் இட்டிலி போல இருந்தது. தன் பெண்டாடியின் புண்டை முடியை விட இவளுக்கு சற்று குறைவு. புண்டை சைடு பக்கத்தில் மயிரே இல்லை. சுத்தமாக ஷவே பண்ண பட்டு இருந்தது. அவள் புண்டை முடியயை வைத்து இருப்பதை பார்த்தாலே அவளுக்கு அதில் கவனம் அதிகம் என்றும் எந்த பெண் ஒருத்தி புண்டை மீது அதிக கவனம் செலுத்துகிறாலோ அவளுக்கு காமா இச்சை ஜாஸ்தியாக இருக்கும் என்றும் அவனுக்கு தெரியும். சரி இன்று நமக்கு வேட்டை தான் என்று அவளை படுக்க வைத்து தன் எட்டு இன்ச் பூளை அவள் கூதியில் நுழைத்தான். தன் பெண்டாடியின் புண்டயை ஓக்கும்போது எப்படி அவன் பூள் தங்கு தடை இன்றி போகுமோ அப்படி போச்சு அந்த ருக்க்மனியின் பொந்தில். பல பூல்களை தன் உள் வாங்கிய அந்த ருக்மணியின் புண்டை அழகப்பனின் பூளை கவ்வி பிடித்தது. ருக்குவின் புண்டையின் ஏத்தம் இறக்கத்துக்கு தகுந்தாற்போல் அழகப்பன் அவளை ஓத்து கொண்டு இருந்தான். ருக்மணியோ கண் மூடி அழகப்பனின் பூள் விளையாட்டை ரசித்து கொண்டு இருந்தாள். எபெல்லாம் அழகப்பன் அழுத்தம் கொடுத்து அவன் புண்டை அடி வரை போய் இடிக்கிரானோ அப்போது ருக்மணி சற்று கண் திறந்து அம்மா என்று முனகுவாள். அழகப்பனின் தடியை உள்வாங்கிய ருக்மணியின் புண்டை அவன் குத்து தாங்காமல் ஜூசை கக்கியது. அவனின் இறக்கம் அதிகம் ஆக ஆக ருக்மணி தன் கால்களை நெருக்கி கொண்டு புண்டையை இன்னும் டைட்டாக ஆக்கினாள். முனகி கொண்டே இருந்தாள். அழகப்பன் எந்த வித மறு சிந்தனை இன்றி அந்த புதை குழியில் ஓத்து கொண்டு இருந்தான். எந்த வேலையையும் அழகப்பன் சிறப்பாக செய்வான். அப்படி இருக்கும்போது இந்த வேலையில் கேக்கவா வேண்டும். ருக்மணியே போறும் போறும் என்று சொல்லும்படி அழகாகவும் அழுத்தமாகவும் அதே சமயம் ரொம்ப வலி ஏற்படாதவாறும் ஓத்து கொண்டு இருந்தான். ருக்மணியும் பல பேரை ஓத்து இருக்காள். ஆனால் இந்த அளவுக்கு சீராக ஒப்பவனை இப்போது தான் முதலில் பார்க்கிறாள். என்னதான் சிஷ்டமேடிக்காக ஒத்தாலும் பூள் இடம் கொடுக்க வேண்டுமே. ஒரு அளவுக்கு மேல் அவன் பூளால் தாக்கு பிடிக்க முடியவில்லை. ஐயோ என்று கத்திகொண்டே அந்த ருக்மணியின் புண்டையில் தன் வெள்ளை திரவத்தை ரொப்பினான்.ருக்மணியோ வாடகை கொடுப்பதுக்கு பதில் தன் புண்டையையே கொடுத்து விட்டாள். வசூல் பண்ணி தன் பையை ரொப்பி கொண்டு போகலாம் என்று வந்தவன் தன் கஞ்சியால் ருக்மணியின் புண்டையை ரொப்பினான். முழு கஞ்சியும் கொட்டியவுடன் அவன் பூள் தானாகவே சுருங்கியது. அழகு கீழே இறங்கினான். நன்றி சொல்லி விட்டு கிளம்ப தயாரானான். ருக்மணி கிண்டலாக சொன்னாள். ஒரு மாச வீட்டு வாடகை வசூல் பண்ண விடாமல் தன் புண்டைக்குள் அவன் பூளை விட பண்ணினாள். அவள் சொன்னாள் ஒரு மாத வாடகை கொடுக்கும் காலத்தை கொஞ்சம் தள்ளி போட நீங்கள் உங்கள் பூளை என் கூதிக்குள் தள்ளி விட்டீர்கள். இப்போது ரெண்டு மாத வாடகை பாக்கி என்று நினைத்து என் கூதியை ரெண்டாவது முறை குத்தி நிரப்புங்க என்றாள். அழகு போறும் ஒரு முறை. நான் கிளம்புகிறேன் என்றான். ருக்மணி அவன் பூளை பிடித்து கொண்டு நீங்களும் கிளம்ப அவசர படுறீங்க. உங்க பூள கிளம்பி விட்டது. முதலில் கிளம்பிய உங்க தடியை அமைதி படுத்த அதை என் ஓட்டைக்குள் விட்டு அதுக்கு கொஞ்சம் ரெஸ்ட் கொடுங்க என்று சொல்லி மீண்டும் கீழே படுத்தாள். இந்த முறை அவள் புண்டையை இன்னும் நல்ல விரித்து கொண்டாள். தன் கையே உள்ளே போகும் அளவு விரிந்தது. விரிந்த புண்டையை பார்த்துகொண்டு யார் தான் சும்மா இருப்பார்கள். அழகப்பனின் தடி போன தடவை விட இன்னும் அதிகமாக தடித்தது. அந்த பச்சை நரம்புகள் புடைத்துக்கொண்டு இருந்தன. தன் செங்கோலை அந்த ஆச்சியின் அதிரச புண்டைக்குள் நுழைத்தான். குத்தினான். அவள் ஐயோ அம்மா அண்ட் அலறினாள் வலி பொறுக்க முடியாமல். இந்த ஓலில் வலியும் இருந்தது. வேதனையும் இருந்தது. இருந்தாலும் அளவில்லா ஆனந்தம் ஏற்பட்டது. அழகப்பா எங்கேயப்பா கத்துகொண்டே இந்தமாதிரி ஓலை. எனையே இப்படி ஒக்கறியே பாவம் உன் பொண்டாட்டியை எப்படி போரட்டுவ. ருக்குவின் பேச்சு அளகபனுக்கு காதில் விழவே இல்லை. அவன் வேலையை அவன் பண்ணி கொண்டு இருந்தான். அந்த கரும்பூள் ருக்கு ஆச்சியின் புண்டையில் முத்து குளித்து கொண்டு இருந்தது. அழகப்பனின் பூளில் அந்த தயிர் போன்ற ஜூஸ் ஒட்டிக்கொண்டு ஜொலித்தது. ஒரு மாதிரி சமாளித்து எட்டு நிமிடங்களுக்கு பின் வசூல் ராஜாவின் பூள் கக்கியது. கக்கியது என்று சொல்லுவது கூட மிகையாகாது. கோஸ் பைப்பில் வருவது போல பீச்சி அடிச்சது. ருக்குவும் பல பூல்களை உள்வாங்கி அவர்கள் கஞ்சியையும் குடித்து இருக்கிறாள். ஆனால் இந்த அளவுக்கு ஸ்பீடும் காஞ்சியின் அளவும் தன்னை இதுக்கு முன்னால் ஒத்த யாருக்கும் வந்தது இல்லை. அழகப்பனின் வேலை முடிந்தது. கீழே இறங்கினான். வெளியே போக துடித்தான். இருமுறை ஒள் வாங்கியும் ருக்குவின் புண்டைக்கு திருப்தி ஏற்படவில்லை. ஏன் அழகப்பன் கிளம்பி விட்டாய். அந்த சிவகாமி ஆச்சி புண்டைபோல் திதிக்க வில்லையா என் புண்டை என்று கேட்டா. என்ன சொல்றே ருக்குன்னு அழகு கேட்டான். அதுதான் உங்க எஜமானி சிவகாமி ஆச்சி புண்டை எப்படி இருக்கும்ன்னு கேட்டேன் என்று மீண்டும் சொன்னாள். அழகப்பன் பதில் சொல்லவில்லை. ருக்குவே அழகு எனக்கு எல்லாம் தெரியும். வேறு ஆள் கிடைக்காவிட்டால் சிவகாமி ஆச்சிக்கு நீ தான் துளை போடவேண்டும். எனக்கு எல்லாம் தெரியும். ஒரு புண்டையின் அரிப்பு இனொரு புண்டைக்கு தான் தெரியும். நீ என்னிடம் மறைக்காமல் சொல்லு. அந்த ஆச்சி எப்படி. அழகு சரியாக மாட்டிகொண்டான். தன் புண்டையை காட்டி விட்டு தான் அந்த ஆச்சியை ஒத்ததை பற்றி கேக்கிறாள். என்ன பதில் சொல்லுவது என்று புரியவில்லை. பரவா இல்லை. அழகு. சொல்லு என்று மீண்டும் வற்புறுத்தினாள். இனி இவள் விட மாட்டாள் என்று எண்ணி அழகு கொஞ்சம் தயங்கினான். ருக்கு சொன்னாள் ஒன்றும் வெட்கபடாமல் சொல்லு. நான் உன்னை கூப்பிட்டு என் புண்டையை காட்டி ஒள் வாங்கி கொள்ள வில்லை. அது போல தானே சிவகாமி ஆச்சியும் . இம். சொல்லு அழகு என்று சொன்னாள். ஆச்சி புண்டை எப்படி இருக்கும். யார் யாரை ஒப்பங்கன்னு சொல்லு அழகு. தன்னை கூப்பிட்டு ஒக்க சொல்லி இருக்கிறாள். அவள் கேட்பதை சொல்லுவது தான் ஒள் தர்மம் என்று எண்ணி அழகு சொன்னான் . உனக்கு எப்படித்தான் தெரியுமோ அந்த சிவகாமி ஆச்சியின் புண்டை வெறி. பாவம். செட்டியாரால் அந்த ஆச்சிக்கு எந்த உபயோகமும் இல்லை. அவளுக்கு தினமும் அல்லது ஒரு நாள் விட்டு ஒரு நாளாவது தன் உரலில் யாராவது உலக்கை போட வேண்டும். அவள் என்ன பண்ணுவாள். பொறுக்க முடியாமல் உலக்கை எங்கு கிடைக்கிறதோ அங்கே போய் அல்லது அந்த உலக்கையை வர வழித்து குத்து வாங்கி கொள்கிறாள். யாருக்குமே தெரியாது என்று எண்ணி ஆச்சி ஒக்கிறாள். இங்கு என்னடா என்றாள் நீ ரொம்ப சரியாக ஆச்சி யார் யாரை எப்போ ஒத்தர்கள் என்று லிஸ்ட் தரே. எப்படித்தான் ஒரு புண்டையின் அரிப்பு மற்ற புண்டைகளுக்கு தெரியுமோ. சரி. என் கதை சொல்றேன் கேளு. செட்டியார் ஒரு முறை ராமநாதபுரம் போனார். பெரிய இடத்தில் இருந்து பணம் வசூல் பண்ண வேண்டும். மூணு அல்லது நாலு நாள் ஆகும் என்று. என்னை காவலுக்கு வீட்டில் இரவு தங்க சொன்னார். நானும் கிளம்பினேன். என் பெண்டாட்டி கத்தினாள். பகலில் தான் அந்த செட்டியார் ஆச்சி என்று சுத்தறீங்க. ராத்திரியில் கூட என் கூட படுத்து என்னை கவனிக்க கூடாதா. நாம பண்ணி நாலு நாள் ஆச்சு. எங்க அண்ணன் அண்ணி வந்ததால் பண்ண முடியவில்லை. அவங்க ஊருக்கு போயாச்சு. நீங்க என்னடான்ன பொறுப்பில்லாமல் ஆச்சி வீட்டுக்கு கிளம்பி போறீங்க. என் புண்டைக்கு யார் பதில் சொல்லுவாள். உங்க சுன்னியும் காஞ்சு போச்சு. அங்கே போனா என்ன ஆச்சி புண்டையை தூக்கி காட்டபோரான்களா. நீங்க போக வேண்டாம். . உங்க பூளை என் கூதியில் போக சொல்லுங்க போறும் என்றாள். நான் சொன்னேன் போடி போக்கத்தவளே. பாவம். ஆச்சி வீட்டில் தனியாக இருப்பாங்க. என்னை நம்பி செட்டியார் ஊருக்கு போய்ட்டார். கவலை படாதே. நாலு நாள் இருந்த மாதிரி செட்டியார் வரும் வரை காத்திரு. இல்லை நாளை வேலைக்கு போகாமல் பகலில் உன் புண்டையில் வேலை எடுக்கிறேன் என்று சொல்லி விட்டு அவள் பதிலுக்கு காத்திராமல் ஆச்சி வீட்டுக்கு போனேன். ஹாலில் பாய் தலைகாணி போர்வை ரெடியாக இருந்தது. ஆச்சி வீட்டு பழக்கப்படி பால் கொடுத்தார்கள். படுக்க போனேன். அழகு இங்கே வான்னு தன் ரூமுக்கு கொட்டிகிட்டு போனாங்க . நான் எங்கெல்லாம் போய் கடன் வசூல் பண்ணறேன். யார் யார் பாக்கின்னு கேட்டாங்க. கணக்கு துல்ல்லியமாக சொன்னேன். ஆச்சிக்கு சந்தோஷம். அது சரி செட்டியாருக்கு தான் வேறே வேலை இல்லை. பணம் பணம்ன்னு பறக்கிறார். உண்கும் அந்த பழக்கம் வந்து விடும் போல இருக்கு. வேண்டாம். செட்டியார் யாருக்கு சொத்து சேத்து வைக்க போறார். குழந்தை குட்டி கிடையாது. சரி. என்னைத்தான் கவனிக்கிறாரா என்றால் அதுவும் கிடையாது. குழந்தை தான் இல்லை மத்த சுகமாவது குறையாமல் தரலாம் இல்லை. அறுபது வயதுக்கு அப்பொறமா நான் கேக்கபோறேன். எனக்கோ நாப்பது தான். என்ன சொல்லியும் அந்த செட்டியாரை திருத்த முடியாது. அதுபோல என்னாலும் அது இல்லாமல் இருக்க முடியாது. நீயே சொல்லு. உன் பெண்டாடியுடன் எத்தனை நாளுக்கு ஒரு முறை சேர்ந்து படுக்கிறே. நான் சொன்னேன் தனியே படுத்து பழக்கம் இல்லை. எனக்கு அது இல்லாவிட்டாலும் பரவ இல்லை. அவளுக்கு வேணும். கடந்த மூணு நாளா அவங்க அண்ணனும் அண்ணியும் வந்து இருந்தாங்க. அதுனால முடியவில்லை. இன்னிக்கி இங்கே போகாதீங்க. என்னை கவனிங்க என்று சண்டை கூட போட்டாள். ஆச்சி சொன்னா பாரு அவளை பாரு. தினமும் நீ பண்றே. நாலு நாள் இல்லாமல் அவளால் இருக்க முடியவில்லை. அப்படி இருக்கும்போது என்னால மட்டும் எப்படி இருக்க முடியும். சரி. நீயும் நாலு நாளா அது இல்லாமல் இருக்கே. வா. எனக்கும் நாலு நாள் ஆச்சு. ரெண்டு பேருமே ஒரே மாதிரிதான் என்று சொல்லி என்னை அருகில் வர சொல்லி என் கையை எடுத்து அவள் புண்டை பகுதியில் புடவையுடன் சேர்த்து வைத்து அழுத்தினாள். வழிய வந்து ஒக்க கூப்டா பெண்டாட்டியை வேண்டாம் என்று சொல்லி விட்டு வந்த அழகப்பனுக்கு ஆச்சியே ஒக்க கூபிடதும் அவனுக்கு மகிழ்ச்சி தான். ஆச்சி நேரத்தை வீணாக்க வில்லை. தன் புடவையை தூக்கி தன் புண்டையை காண்பித்தால்.அழகப்பனுக்கு சந்தோஷம் ஆனால் சந்தேகம். தன் பெண்டாட்டியின் புண்டை சின்னதாக இருக்கும். இவளுக்கு தோசைகல் அளவுக்கு பெரிசாக இருக்கு. ஆச்சி கீழே படுத்து அவன் பூளை உருவி தன் புண்டை குழியில் வைத்து கொண்டாள். அழகப்பன் ஒரே மூச்சில் தன் ஆயுதத்தை ஆச்சியின் ஆப்பத்தில் இறக்கினான். தன் பெண்டாட்டியை விட ஆச்சிக்கு வயது அதிகம். வெளியே போய் நிறைய பேரை ஓத்து இருக்கிறாள். அப்படியும் அவள் புண்டை ரொம்பவும் இறுக்கமாக இருந்தது. அவனுக்கு தெரியும். எந்த பொம்பிளைக்கு புண்டை இறுக்கம் அதிகமோ அவளுக்கு ஒள் ஆசையும் ஜாஸ்தி என்று. நாலு ஒக்காத தாக்கம் அவன் பூளுக்கு. ஆச்சிக்கோ ஓத்தே தீர வேண்டும் என்ற வெறி. இருவருக்கும் மூடு இப்படி இருக்கும்போது ஓளுக்கு என்ன குறைச்சல். கீழே படுத்து ஒள் வாங்குவது தன் எஜமானி என்றோ அல்லது தான் விசுவாசமாக இருக்கும் செட்டியாரின் சம்சாரம் என்ற எண்ணமே இல்லாமல் ஏதோ தன் பெண்டாட்டியை ஒப்பது போல சர்வ சுதந்திரமாக ஒத்துக்கொண்டு இருந்தான். அவன் அடிக்கும் அடியில் ஆச்சியின் யாழ்பாணம் தேங்காய் போன்ற முலைகள் சைடு வாக்கில் ஆடின. ஆச்சியின் கையை பிடித்து அவள் முலைகளில் வைத்து ஆடாமல் பார்த்து கொள்ளுங்கள் என்று கட்டளை இட்டான். ஒப்பவன் தன் கணவனிடம் வேலை பார்த்து சம்பளம் வாங்குகிறவன் என்று யோசனை பண்ணாமல் அவன் சொல் படி ஆடும் முலைகளை ஆடாமல் பார்த்து கொண்டு இருந்தாள். இருபது முறை குத்தி விட்டு ஆச்சியின் நிலத்தில் அழகு தண்ணி பாச்சினான். ருக்கி கேட்டாள். பத்தியா. இந்த ருக்குவை ஒக்க என்னவோ பிகு பண்ணிக்கொண்டே. |pundaikulsunni.in ஸ்டோரீஸ்|உன் வாயாலேயே நீ உன் எஜமானி ஆச்சியை ஒத்ததை ஓத்து கொண்டே. இதில் இருந்து ஒன்னு புரிந்துகொள். உன் பெண்டாட்டியும் சரி உன் ஆச்சியும் சரி ஏன் நானும் சரி புண்டை அரிப்பு எடுத்தால் எப்படியாவது யாரையாவது ஒக்கதான் துடிப்போம். ஆச்சி உன்னை ஒக்க சொன்னது ஒரு தப்பும் இல்லை. நீ குற்ற உணர்ச்சி பட வேண்டாம். சரி இன்னும் ஒரு முறை ஒத்துவிட்டு போ. அதுத்த முறை நீ வரும் போது உனக்கு நான் வாடகை தருவேன். நீ எனக்கு உன் பூளை தரவேண்டும் என்று சொல்லி மீண்டும் ஒரு முறை அவனை ஓத்து கஞ்சியை வாங்கி கொண்டாள். 17 2011 7 00 தமிழ் காமக் கதைகள். 2.0 . .