மஜா மல்லிகா கதைகள் 165

— அன்புள்ள மல்லிகா என் சுன்னி விரைத்த நிலையில் 5 அங்குலமே உள்ளது. இது மனைவியை திருப்தியுடன் ஓக்கப் போதுமா- – என் சுன்னி சாதாரண நிலையில் 3 அங்குலமும் விறைக்கும் போது 6 அங்குலமும் உள்ளது. இது எனக்கு கவலையாக உள்ளது. சுன்னியின் நீளத்தை அதிகரிக்க வழிகள் ஊண்டா- – நான் என் காதலியை ஓக்கும் போது ஐங்து நிமிடங்களில் விந்து வெளியேறி விடுகிறது. ஓக்கும் நேரத்தை அதிகப்படுத்த முடியுமா- –நான் பல வருடங்கள் கைமுட்டி அடிக்கிறேன். அது என் மனைவியை ஓழ்ப்பதில் பிரச்சினை ஏற்படுத்துமா- – நீலப்படங்களில் அரைமணி நேரம் புண்டையில் போட்டு ஓழ்ப்பதைப் பார்த்திருக்கிறேன். அது போல நீண்ட நேரம் ஓக்க ஆசையாய் இருக்கிறது. ஆனால் முடியவில்லையே ஏன்- – நீலப்படங்களில் கறுப்பர்களின் சுன்னி பன்னிரண்டு இஞ்ச் இருக்கிறதே அது எப்படி- – என் சுன்னி சைசுக்கு என் காதலியை திருப்தியாக ஒக்க முடியுமா- ____________இது போன்ற நூற்றுக்கணக்கான கேள்விகள் பட்டியலிடப் படாத அளவு நேயர்களிடமிருந்து 8230 . இக்கேள்விகளுக்கு நான் பதில் சொல்வதை நீண்ட நாட்கள் தள்ளிப் போட்டிருந்தேன். ஆனால் இவ்வகை சந்தேகங்கள் தொடர்ந்து குவிந்து கொண்டிருப்பதால் இப்பொழுது இதற்கு ஒரு முடிவுக்கு வந்து விடலாம் என நினைக்கிறேன். பதில் சற்று நீளமாகவும் சற்று போரடிப்பதாகவும் இருக்கக் கூடும். மன்னித்துக் கொள்க. இவற்றைப் பார்க்கும் போது ஆண்கள் இவ்வளவு முன்னேற்றம் அடைந்த காலத்திலும் செக்ஸ் விஷயத்தில் போதுமான அளவு அறிவு பெறவில்லை என்பதைக் காண முடிகிறது. இந்த விஷயத்தில் பெண்கள் எவ்வளவோ மேல். அவர்களுக்கு ஆண்களை விட எவ்வாறு திருப்தியான செக்சை அடைய முடியும் என்பது நன்றாகத் தெரிந்திருக்கிறது என்பதே உண்மை. சுன்னியின் நீளத்தைப் பற்றிப் பார்க்கலாம். ஐந்து வயதாகும் ஒரு சிறுவனின் சுன்னி சுமார் 2 அங்குல நீளம் இருக்கும். இது அவனது பருவ காலம் வரை கவனிக்கத்தக்க வளர்ச்சி எதுவும் அடைவதில்லை. அவனது 15 வயதிலிருந்து சுன்னியின் நீளம் அதிகரிக்க ஆரம்பிக்கிறது. இது 20 அல்லது 21 வயதில் நின்று விடுகிறது. அப்பொழுது சாதாரண நிலையில் 3 அங்குலமும் விறைத்த நிலையில் ஐந்து அல்லது ஆறு அங்குலம் இருக்கலாம். 2007ல் ஒரு பல்கலைக் கழகத்தால் நடத்தப்பட்ட ஒரு ஆய்வில் 5000 ஆண்களின் வயது 16 முதல் 60 வரை சுன்னி நீளம் கணக்கிடப்பட்டது. அந்த ஆய்வின் முடிவின் படி விறைத்த சுன்னியின் சராசரி நீளம் 5 முதல் 6 அங்குலமே. சராசரி என்பதன் மூலம் இதில் 4” முதல் 10” வரையுள்ள சுன்னிகளும் அடங்குகின்றன. எனவே விறைத்த நிலையில் 4 அங்குலம் முதல் உள்ள சுன்னிகள் எல்லாமே ஓக்கறதுக்கு ஏற்றவையே. ஆனால் பல ஆண்கள் தனது சுன்னி சிறிதாக உள்ளதாக அவர்களாக்க் க்ற்பனை செய்து கொண்டு கவலைப் ப்டுகிறார்கள். 2005ல் 52041 ஆண்கள் மற்றும் பெண்களிட்த்தில் நேரடியான ஆய்வு செய்து . . . என்ற மருத்துவ வல்லுநர்களால் வெளியிடப் பட்ட 8220 – ’ ’ 8221 என்ற நூலில் கண்டுள்ள ஆய்வு முடிவின்படி சராசரி நீளக் குறியுடன் இருந்த ஆண்களில் 45 சதவிகித்த்தினர் தமது சுன்னி நீளம் குறைவு என்ற மனப்பான்மையுடன் இருக்கின்றனர். ஆனால் பெண்களில் 80 சத்விகித்த்தினர் சராசரி நீளம் 5” உள்ள சுன்னி தங்களுக்கு பூரண சுகம் அளித்துள்ளதாகத் தெரிவித்துள்ளனர். எனவே சுன்னியின் நீளம் குறித்து ஆண்கள் வீண் பயத்தில்தான் உள்ளனர் என்பது மேற்கண்ட ஆய்வு மட்டுமல்ல எனக்கு வந்து குவிந்துள்ள மெயில்களிலிருந்தும் தெரிகிறது. உங்க்ள் சுன்னி 4 அங்குலமோ அல்லது 12 அங்குலமா என்பது ஒரு பொருட்டல்ல. அதை எப்படி உபயோகித்து ஒரு பெண்ணின் புண்டையில் ஓத்து அவளுக்கு சுகமளிக்கிறீர்கள் என்பதே முக்கியம். பெண்ணின் புண்டையில் ஓக்கும் போது அவளுக்கு மிகவும் உணர்ச்சியூட்டக்கூடிய இடங்கள் அவளது கூதிப் பருப்பு மற்றும் ‘வல்வா’ என்றழைக்கப்படும் கூதி ஓட்டை. கூதிப்புழையினைப் பொருத்தவரை அதன் விளிம்பில் உள்ள உள் உதடுகளும் ஓட்டையின் ஆரம்பத்தில் உள்ள முதல் ஒரு அங்குலம் மட்டுமே ஓக்கும் போது தூண்டப்பட்டு உணர்ச்சி அடைகிறது. கூதி ஓட்டையில் மிகுந்துள்ள புழை வெறும் தசைச் சுவர் மட்டுமே. எனவே ஒரு பெண்ணின் கூதிப்பருப்பையும் ஓட்டையின் முதல் அங்குலத்தையும் உணர்ச்சியூட்ட ஒரு 4 அங்குல சுன்னியே போதுமானது. எனவே அதிகமான நீளம் உடைய சுன்னிதான் பெண்ணிற்கு அதிக சுகம் தரும் என்று நீங்கள் நினைத்தால் அது முற்றிலும் தவறு. இன்னும் சொல்லப் போனால் மிக அதிகமான நீளமுடைய சுன்னி 12” ஓக்கும் போது பெண்ணின் புண்டைப் புழையையும் கடந்து அவளது கர்ப்பப்பையை தாக்கும் போது உண்மையில் பெண்ணிற்கு வலிதான் உண்டாகும். எனவே ஆண்கள் தமது சுன்னியின் நீளம் குறித்து வீணான கவலைப்பட்த் தேவையில்லை. அது போல நார்மலாக இருக்கும் சுன்னியின் நீளத்தை அதிகப் படுத்த வழிகள் இல்லை . நான் ஏற்கனவே சொல்லியுள்ளது போல காம எண்ணத்துடன் சுன்னியைக் கையால் உருவிக் கொடுத்து மசாஜ் செய்வது விறைப்புத் தன்மையைத் தூண்டிவிட்டு அதனால் விறைப்பு நீளம் அந்த நேரத்திற்கு அதிகமாகும். இது தவிர “ “ என்ற ஒரு மருத்துவப் பெயர் விறைத்த சுன்னி 2 அங்குலத்திற்கும் குறைவாக உள்ள நிலையில் குறிப்பிடப்படுகிறது. இந்நிலைக்கு தகுந்த ஒரு மருத்துவரிடம் தகுந்த ஆலோசனை செய்வதே சிறந்த்து. அடுத்து சுன்னியின் விறைக்கும் தன்மை. பருவ வயதைத் தாண்டிய ஒரு ஹெல்த்தியான ஆணுக்கு காம எண்ணங்கள் தோன்றும் போது சுன்னி விறைக்க ஆரம்பிக்கிறது. இது எந்த வயது வரை நிகழ்கிறது என்பது இன்னும் முடிவாக்கப்படவில்லை . சுன்னி விறைப்பு அடையும் தன்மை வேறு சில சூழ்நிலைகளால் பாதிக்கப்படுகிறது. மிக அதிகமான குளிரில் இருக்கும் போது விறைப்பு ஏற்படாமால் இருக்கலாம். இது தவிர மன உளைச்சல் கோபம் அதிர்ச்சி ஆகியனவற்றால் ஆண் பாதிக்கப்பட்டிருக்கும் பொழுதும் விறைப்புத் தன்மை பாதிக்கப் படலாம். ஆக சுன்னி விறைப்பது முழுக்க முழுக்க மனநிலையைச் சார்ந்ததே. சிலருக்கு டெய்லி ஓக்கும் பெண்டாட்டியின் புண்டையைப் பார்த்தால் சுன்னி எழும்பாது. ஆனால் அவனே புதிதாக ஒரு புண்டையில் ஓக்க வாய்ப்பு கிடைத்தால் சுன்னி வானத்தை நோக்கி எந்திரிச்சு நிக்கும். தின்ந்தோறும் ஓக்கும் மனைவி புண்டையில் விடும்போது உள்ளதை விட புதிதாக ஒரு சின்னக்குட்டி சுன்னியை ஊம்பினால் தடி எப்போதையும் விட விறைச்சு நிக்கும். உடல்நலம் பாதிக்கப்பட்டிருந்தால் குறிப்பாக காய்ச்சல் வயிற்றுப் போக்கு வயிற்று வலி முதலியன இருந்தால் சுன்னி விறைப்பதில் பிரச்சினை ஏற்படுகிறது. மற்றொன்று ஒரு பாதுகாப்பற்ற சூழ்நிலையில் பயத்துடன் அல்லது வன்முறையில் யாரையாவது ஓக்க முயலும் போதும் இவ்வாறு நேரலாம். மேற்சொன்ன காரணங்கள் தவிர இதர நிலைகளில் ஆணுக்கு விரைப்பு ஏற்படுவதில் எந்தப் பிரச்சினையும் வராது. ஆனால் பல்வேறு காரணஙகளால் “ ” என்ற நோய்க்குறி பெரும்பாலும் வயதானோர்க்கு ஏற்படலாம். அப்பொழுது என்ன செய்தாலும் சுன்னி எழும்பாது. அவ்வாறாயின் தகுந்த ஒரு மருத்துவரிடம் தகுந்த ஆலோசனை செய்வதே சிறந்தது. இந்நிலைக்கு முற்றிலும் எதிராக சில ஆண்களுக்கு சுன்னி எவ்வளவு நேரம் ஓத்தாலும் விறைப்பு குறையாமல் அப்படியே இருக்கும். இது ஒன்றும் மகிழ்வளிகக்க் கூடிய ஒரு விஷயம் அல்ல. விறைப்பு குறையாமால் செமனும் வராமல் எவ்வளவு நேரம் தான் புண்டையில் குத்திக் கொண்டிருக்க முடியும். இது ஆணுக்கும் பெண்ணுக்கும் இன்பத்திற்குப் பதிலாக எரிச்சலையும் துன்பத்யுமே தரும். இந்நிலைக்கு “ ” என்று பெயர். இதற்கும் தகுந்த மருத்துவ ஆலோசனை ஒன்றே வழி. அடுத்து ஓக்கும் நேரம். ஒரு பெண்ணை ஓழ்ப்பது என்பது அவள் இதழில் முத்தமிடுவதில் ஆரம்பித்து அவள் புண்டையில் செமனை விடுவதில் முடிகிறது. எனவே நீங்கள் நினைப்பது போல அவள் புண்டையில் சுன்னியை வைத்து நெடுநேரம் குத்திக் கொண்டிருப்பதுதான் சிறந்த ஒரு ஓழ் அல்ல. எல்லாப் புறவேலைகளும் ஊம்புதல் புண்டையை நக்குதல் முலையைக் கடித்தல் போன்று பல முடிந்து புண்டைக்குள் சுன்னியைச் சொருகி குத்த ஆரம்பித்தால் அதிலும் உண்மையான காமவெறியுடனும் அவள் மீது ஆசையுடனும் ஓத்தால் ஐந்து முதல் ஆறு அல்லது ஏழு நிமிடத்திற்கு மேல் தாக்குப் பிடிக்க இயலாது. சுன்னி செமனைப் பீறிட்டு அடித்து விடும். ஆல்ஃபிரட் கின்ஸே என்ற புகழ்பெற்ற செக்ஸ் வல்லுநரின் ஆய்வின் படி 75 ஆண்கள் புண்டையில் குத்த ஆரம்பித்த 10 நிமிடங்களுக்குள் உச்ச நிலை அடைந்து விடுகிறார்கள். இதுதான் நிதர்சனமான உண்மை. அதனை விடுத்து நீலப்படங்களில் அரைமணி நேரம் குத்துகிறார்களே என நினைப்பது உங்கள் அறியாமையே. அந்தப் படங்கள் தொழில் முறையாக பல ஷாட்டுகளில் பல நாட்களில் எடுக்கப் படுகிறது. அதனை உண்மை என்று கருதுவது எவ்வளவு முறையற்றது. திரைப் படங்களில் கதாநாயகன் தனி ஆளாக பத்து எதிரிகளைச் சண்டையிட்டு வெல்வது போலத்தான் இதுவும். ஆனால் சிலருக்கு புண்டையில் சுன்னியை வைத்த ஓரிரு நிமிடங்களுக்குள் விந்து வந்து விடும். இன்னும் சிலருக்கு ஓக்கத்தயாராக புண்டையை விரித்துக் கிடக்கும் பெண்ணைப் பார்த்த் உடனே விந்து வெளியாகி புண்டை மேட்டிலேயே ஊத்தி விடுவார்கள். இதனை விந்து முந்துதல் எனக்குறிப்பிடுகிறார்கள். இதுவும் பெரும்பாலும் மனநிலை சம்பந்தப் பட்ட்தே. அதீதமான காம உணர்வுடன் பெண்ணை அணுகுவது முதன் முதலாக ஒரு புண்டையில் ஓக்க சந்தர்ப்பம் அமைவது போன்ற சந்தர்ப்பங்களில் இவ்வாறு நேரலாம். புண்டையில் நுழைத்த்திலிருந்து செமன் வருவது வரை உள்ள நேரத்தை எனக் குறிப்பிடுகிறார்கள். இந்த நேரத்தை அதிகரிக்க “நிறுத்தி ஆரம்பி” என்ற நடைமுறையைக் கடைப்பிடிக்கலாம். அதாவது பெண்ணின் புண்டையில் வேகம் வேகமாக குத்திக் கொண்டிருக்கும் போது சில நிமிடங்கள் அப்படியே நிறுத்திவிட்டு வேறு முத்தம் கொடுப்பது முலையைப் பிசைவது போன்று எதாவது செய்து விட்டு சில நிமிடங்கள் கழித்து திரும்ப குத்த ஆரம்பிக்கலாம். அதன் மூலம் விந்து வரும் நேரத்தைக் கட்டுப் படுத்தலாம். இந்த நேரம் மேலே சொல்லப்பட்ட மனம் சார்ந்த காரணங்கள் இல்லாமல் எப்பொழுதுமே இவ்வாறு நேர்கிறது என்றால் வெட்கப்படாமால் ஒரு மருத்துவரை அணுகி ஆலோசனை பெறலாம். மற்றொன்று தெரியுமா வழக்கமாக கைமுட்டி அடித்து வரும் ஆண்களுக்கு இக்குறைபாடு ஏற்படுவதில்லை. ஏன் என்றால் சுய இன்பம் செய்யும் பொழுது அவர்கள் அனுபவித்து மெதுவாக கற்பனையில் மிதந்தபடி கைமுட்டி அடிப்பதால் ஓக்கும் போது அதே மனநிலையுடன் செய்யும் பொழுது குத்தும் நேரம் அதிகரிக்கிறது ஏற்கனவே கைமுட்டி அடிப்பது தவறல்ல என நான் விரிவாக விளக்கியுள்ளேன். ஆனாலும் விசாரணைகள் முடியவில்லை. திரும்பவும் சொல்கிறேன் – கைமுட்டி அடிப்பது மிகவும் இயற்கையானது. அது பற்றி கவலைப் படவேண்டாம். சரி கைமுட்டி கையடிப்பது எது சரி- உள்ளங்கையை முட்டியாகக் குவித்து சுன்னியைப் பற்றிக் குலுக்குவதால் கைமுட்டி என்பதே சரி. இதனை காமசாஸ்திரம் “முஷ்டி மைதுனம்” எனச் சொல்கிறது எனவே உங்கள் சுன்னி குறித்து சரியாகப் புரிந்து கொள்ளுங்கள். தவறான கண்ணோட்டத்தை விடுங்கள். மற்றுமொன்று பெண்களை விட ஆண்களே இது போன்ற கண்ணோட்டத்துடன் வீண் பயமும் கவலையும் இந்தக் காலத்திலும் அடைந்து வருகின்றனர். இவர்களைக் குறி வைத்தே பல செக்ஸ் வைத்தியர்கள் ஒவ்வொரு ஊரிலும் லாட்ஜில் ரூம் போட்டு இவர்களின் பர்சைக் குறி வைத்துக் காத்திருக்கிறார்கள். ஆண்களின் செக்ஸ் பற்றிய அறியாமையைப் பயன்படுத்தி இவர்கள் பணம் பறிப்பதை மட்டுமே செய்து வருகிறார்கள். ஒரு டிவி சேனலில் ஒரு செக்ஸ் வைத்தியர் ஆண் சுய இன்பம் செய்வதை கொலைக்குற்றம் போல சித்தரித்து வருகிறார். அதை நம்பவும் நம்ம ஆட்கள் இருக்கிறார்கள். அவ்வளவு ஏங்க சென்றமாதம் வசுமதி ராமசாமி என்ற தோழிக்கு பதில் சொல்லும் போது ‘என்னம்மா புதுசா கல்யாணம் பண்ணவங்க நீங்க டெய்லி ரெண்டு தடவை தான் ஓக்கறீங்களா- கல்யாணம் பண்ணபுதிதில் டெய்லி நாலு தடவையாவது ஓக்க வேணாமா-” என்று சொல்லியிருந்தேன். அதற்கான கருத்துரையில் சேலத்திலிருந்து சலாம் என்ற ஒரு டாக்டர் ”மனிதனால் ஆகக்கூடியதை மட்டுமே சொல்ல வேண்டும். ஒரு ஆணும் பெண்ணும் ஒரு நாளைக்கு ஒரு முறைக்கு மேல் ஓக்க முடியாது” என்று மறுப்பளித்திருந்தார். இது எவ்வளவு தூரம் உண்மைக்கு எதிரானது. ரசிகர்களான உங்களில் திருமணம் ஆனவர்கள் இருப்பீர்கள். நீங்கள் சொல்லுங்கள் கல்யாணமான புதிதில் ஒரே ஒரு முறைதான் ஓத்தீங்களா- பொய் சொல்லிப் பிழைக்க என்றே இப்படி சில போலியான செக்ஸ் ஆலோசகர்கள் உள்ளனர். அவர்களைத் தவிர்ப்பது உங்கள் நலத்திற்கும் நல்லது. மணிபர்சிற்கும் நல்லது. எனவே சுன்னி பற்றிய உங்கள் கவலையை மறந்து காதலியையோ மனைவியையோ வைப்பாட்டியையோ இஷ்டத்துக்கு ஓழ்த்து இன்பமாக வாழுங்கள். ஸ் 8230 அப்பா.. இப்பவே கண்ணைக் கட்டுதே.. நான் இதுவரை எழுதிய பதில்களில் இதில் ஒன்றில் தான் காமம் இல்லை – அறிவியல் பாடம் மட்டுமே உள்ளது சரிதானே-. இனியும் சுன்னி நீளம் விறைப்பு ஓக்கும் நேரம் கைமுட்டி அடிப்பது போன்ற கேள்விகள் வந்தால் அவற்றிற்கு நான் நமது பகுதியில் இடம் அளிப்பதாக இல்லை 4 2009 12 30 மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள். 2.0 . .